frown

telugu sex stories నన్ను విడిచిపెట్టు ప్లీజ్ , ఇప్పటి వరకు జరిగింది చాలు


telugu sex stories

telugu sex stories నిషా తనకు పెళ్లి అయింది ,మంచి ఫ్యామిలి నుండి వచ్చాను అది మర్చిపోయి నెను ఎందుకు యిలా బిహేవ్ చేస్తున్నా,ఇవి అన్ని రవి అంగం చూడటం వల్లే చూస్తే చూసాను కానీ దానీతో తన సుఖం ,కామం తీర్చుకోవాలి అనుకోవడం తప్పు అనుకుంటుంది.. కానీ తన మనసు మాత్రం రవి మొడ్డ ముట్టుకో ,నోట్లో పెట్టొకో దానితో సుఖించు అని కోరుకుంటుంది.

నిషా: రవి వెళ్లి ప్లే చేయి క్యాసెట్ .

రవి: ప్లే చేస్తాను కానీ చిన్న ఇబ్బంది ఉంది నాకు

నిషా: ఏమిటి అది telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories

రవి: నేనేమో మగాన్ని, నువ్వేమో లేడీస్ నీకు ఎటువంటి ప్రాబ్లమ్ ఉండదు,నువ్వు అస్సలే దేవకన్య వి ,ఎ హీరోయిన్ కి తీసిపోవు అలాంటి

Telugu Sex Stories
Telugu Sex Stories

వాళ్ళని చూసికూడా ఇలాంటి స్టేజ్ లో మా మగవాళ్ల
అవయవాలు మా మాట వినవు, వాటికీ ఫ్రీ స్పేస్ కావాలి సడన్ గ అవి పెరిగిపోతాయి.

నిషా: రవి ఎం మాట్లాడుతున్నాడో అర్ధం అయింది .
హహ్హహహహహహహః అని గట్టిగా నవ్వింది. సో మరి ఎలా అని అడిగింది.

రవి: నా దగ్గర ఒక ఐడియా ఉంది .
మనం బెడ్ కవరో లేదా బ్లాంకెట్ అన్న ఇద్దరం కలిసు కప్పుకుందాం, అలా అయితే ఒకరివి ఇంకొకరికి కనపడవు , ఎవరికీ ఇష్టం అయింది వాళ్ళు చేసుకోవచ్చు .అపుడు నీకు నాకు ఎటువంటి ప్రాబ్లమ్ ఉండదు.

నిషా సిగ్గు పడుతూ ) నైస్ ఐడియా రవి . telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories

నిషా తన బొడ్డు వరకు టీ షర్ట్ క్రింద నైట్ ప్యాంటు వేసుకొని ఉంది.రవి వెళ్లి బెడ్ కవర్ తీసుకువచ్చాడు, సోఫా మీద కప్పి నిషా వెళ్లి నువ్వు సోఫా లో కూర్చొని బెడ్ కవర్ కప్పుకో , నేను అటు సైడ్ కూర్చొని కప్పుకుంటా అని వీడియో ప్లే చేయడానికి టీవీ దగ్గర కు వెళ్ళాడు..

నిషా గుండె వేగంగా కొట్టుకుంటుంది ,ఏది ఏమైనా తన లిమిట్స్ లో తాను ఉండాలి . ఎటువంటి అడ్వాంటేజ్ తీసుకోకూడదు అని గట్టిగా నిర్ణయించుకుంది. వెళ్లి సోఫా లో కూర్చొని బెడ్ షీట్ మొత్తం కప్పుకుంది. రవి క్యాసెట్ ప్లే చేసి వచ్చి కూర్చొని తాను కూడా కప్పు కున్నాడు.
క్యాసెట్ ప్లే అవుతుంది … అందులో ఇద్దరు దంపతులు నగ్నం గా తయారు అయి బాయ్ మొడ్డ ను గర్ల్ నోట్లో పెట్టుకొని చీకుతుంది.
అది చూడగానే నిషా కు రవి కి పిచ్చి ఎక్కుతుంది. ఇద్దరు వాళ్ళ వాళ్ళ చేతులతో వాళ్ళ తొడల మధ్య రాసుకుంటున్నారు. కొద్దీ సేపటి తరువాత ఆ వీడియో లో అమ్మాయి నీ వొంగోపెట్టి వెనుకానుండి వాయిస్తూన్నాడు అతను.
 telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories
రవి నిషా మంచి కసి ఎక్కి పోయారు ,మెల్లగా రవి బ్లాంకెట్ లో నుంచి నిషా తొడ పై చేయి వేసాడు.. నిషా రవి చేయి ని విదిలించి కొట్టింది (మత్తు గా చూస్తూ )కానీ నిషా కు మల్లి రవి చేయి వెయ్యాలి ఈ సరి కాదనకుడదు అనుకుంది మనసులో . రవి రిమోట్ కోసం వెతుకుతున్న అని చెప్పాడు రవి రిమోట్ తీసుకోని ఇంకా కొంచం సౌండ్ పెంచాడు, ఆ సౌండ్స్ కి ఇద్దరికి కసి ఎక్కిపోతుంది, మెల్లిగా రవి తన షార్ట్ విప్పాడు నిషా అది గమనించింది. తాను కూడా మెల్లిగా తన ప్యాంటు కిందకు అంది. రవి తన వీడియో లోని blowjob చూసి తన చేయి తో అంగాన్ని కొట్టుకుంటున్నాడు, నిషా కూడా తన పాంటీ ని పక్కకు అని వేళ్ళు లోనికి పెట్టుకుంటుంది.మెల్లగా నిషా తన తలని సోఫా కు ఆనించి మైకం తో సగం కళ్ళు మూసుకుంది, అప్ఫుడే రవి తన బ్లాంకెట్ పక్కకు తీసి నిషా ను కసి గా చూస్తూ మెల్లగా ఈ అప్సరస ను దేవా కన్య ను ఎలా అయినా దెంగాలి అని కసి తో కొట్టుకుంటున్నాడు.. అది గమనించిన నిషా కళ్ళు తెరిచి చూస్తూ , రవి ఛి వద్దు ఏమైనా కప్పుకో ప్లీజ్ అని కళ్ళు మూసుకుంది,రవి మెల్లిగా తన చేయి ని నిషా సళ్ల దగ్గర తెచ్చి ఒక్కసారిగా తన టీ షర్ట్ పై నుండి ప్రెస్ చేసాడు… నిషా అహ్హ్హ్హ్హ్హ్ అని మూలిగి కళ్ళు తెరిచి రవి నువ్వు ఇలా చేసావంటే నేను వెళ్ళిపోతా అని నిల్చుంది. వెంటనే రవి అలానే తన అంగాన్ని షార్ట్ బయటనే ఉంచి లేచి గట్టిగ తన రెండు చేతులతో నిషా ను పట్టుకున్నాడు,అలానే గట్టిగ పట్టుకొని నిషా కళ్ళలో చూస్తున్నాడు, నిషా కి ఎమ్ జరగబోతుందో అర్ధం అయి రవి కళ్ళలో చూడటం ఇష్టం లేక వద్దు రవి ప్లీజ్ ప్లీజ్ అంటూ

తన కళ్ళ మూసుకొని బ్రతిమిలాడుతుంది. అప్పటికే నిషా పూకు తడి అరిపోయింది, రవి తానును బ్రతిలాడుతున్న అందమైన చిన్నగా వణుకుతున్న నిషా పెదాలను చూస్తూ ఒక్కసారిగా నిషా పెదాలను మీద దాడి చేసాడు. నిషా షాక్ అయి తన పెదాలను గట్టిగ కరిచి పెట్టి రవి కి దారి ఇవ్వకుండా కళ్ళు పెద్దవి చేసి రవి కళ్ళలోకి చూస్తుంది. రవి ఎంత గట్టిగ ట్రై చేసిన వద్దు వద్దు అని తలను అటూఇటూ కొట్టుకొంటుంది, రవి అపుడు నిషా మొఖాన్ని అలాగే పట్టుకొని ,నిషా పెదాల పై ఉన్న తన పెదాలను అలానే ఉంచి కొంచం ముందుకు వంగి ఒక్కసారి తన మొడ్డ ని బోడ్డు లో కుచ్చాడు. తడి గా ఉన్న రవి బారెడు మొడ్డ తన బొడ్డు కు ఒక్కసరిగా తగిలేవరకు నిషా శరీరం కంపించి హాఆఆఆ అని తన నోరును తేర్చింది నిషా, రవి వెంటనే తన నాలుకను నిషా నాలుకతో పెనవేసి గట్టిగ ముద్దుపెట్టడం స్టార్ట్ చేసాడు, నిషా రవి ముద్దు ని ఆస్వాదిస్తూనే రవి కి సహకరించడం లేదు. తన చేతులతో రవి భుజం పై వద్దు వద్దు వద్దు అన్నట్టు కొడుతుంది .
రవి మళ్లి తన బొడ్డు లో ఈ సరి ఇంకింత గట్టిగ తన మొడ్డ ని తోసాడు. ఈ తోపు తో నిషా భయం, ప్రతిఘటన ఎటొవెళ్లిపోయి, ఇక నిగ్రహించుకోవడం తన వల్ల కాలేదు, తన చేతులతో రవి జుట్టుని పట్టుకొని తాను కూడా గట్టిగ ముద్దులు పెట్టడం స్టార్ట్ చేసింది, రవి ఇంకా రెచ్చి పోయి

తన నాలుకను నిషా నోట్లోకి తోసాడు , నిషా ఇంకా రెచ్చిపోయి రవి నాలుకను చీకుతూ రవి పెదాలను ముద్దాడుతుంది.నిషా జీవితం ఇలాంటి ముద్దు ఎపుడు రుచి చూడలేదు తన భర్త కూడా ఎపుడు పెద్దలేదు , ఇంకా ఇంకా గాఢం గా కసి గా ఇద్దరు ముద్దుపెట్టుకుంటున్నారు,
ఇద్దరి శరీరాలు గాలి దురానంత దగ్గరగా వచ్చాయి, ఒకరి చేతేల్లో ఇంకొకరి మొఖాలని పట్టుకొని ఒకరి పెదాలను ఇంకొకరు ఇష్టం వచ్చినట్టు చీకుతున్నారు,అప్పటికే నిషా ఊపిరి తేడా వచ్చేసింది ,తన శ్వాస వేడీ ఎక్కింది, నిషా సళ్ళు బరువు ఎక్కాయి నిషా నిప్పల్స్ గట్టి పడి రవి రొమ్ములకు గుచ్చుకుంటున్నాయి,ఇద్దరు కలిసి గాఢం గా వాటేసుకోవడం వల్ల రవి మొడ్డ నిషా బొడ్డు దగ్గర నలిగి పోతుంది,ఆ మొడ్డ స్పర్శే నిషా తో ముద్దు లా యుద్ధం చేసేలా చేస్తుంది అని రవి కి తెలుసు. అలా రవి పదినిమిషాలు గట్టిగ ముద్దుల వర్షం లో తడిసి సరికి నిషా కి ఊపిరి ఆడటం లేదు.రవి ని దూరం గా గెంటివేదాం అనుకుంటే రవి ఎంత ప్రయతించిన వినడం లేదు ,ఒక్కసారి గా గట్టిగా రవి ని తోసి ఊపిరి పీల్చడం స్టార్ట్ చేసింది, అలా ఊపిరి తీస్తుంటే నిషా సళ్ళు భారం గా పైకి కిందికి ఉగుతున్నాయి ,రవి నీ చూస్తూ ఊపిరి ఆడటం లేదు అని చెప్పించి.
 telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories
రవి కొంచం సేపు అలానే ఆగి మళ్ళీ గట్టిగ పట్టుకొని మళ్ళీ ముద్దు పెట్టడం స్టార్ట్ చేసాడు. మళ్ళి నిషా సహరించడం స్టార్ట్ చేసింది ఇలా 5 నిముషాలు ఇద్దరు గాఢం ఒకరికిఒకరు పోటీ పడి మరి ముద్దుపెట్టుకున్నారు, మళ్ళీ 5 నిమిషాల తర్వాత విదిలించుకుంది,నిషా పెదాలు కందిపోయి ఉన్నాయ్. హాఆఆఆఆఆ అని పెదాలను చేతి వేళ్ళ తో ఒత్తుకుంటు కందిపోయినా పెదాలను చూసుకుంటుంది.తన పెదాల మధ్య లో పగిలి కొంచెం రక్తం కూడా వస్తుంది ,అవి అన్ని పట్టించుకునే స్టేజ్ లో నిషా ఇప్పుడు లేదు…ఈ గ్యాప్ లో నిషా శరీరం, మనసు రవి లో ఏకం అయిపోవాలని ,అతనితో తియ్యటి బాధ అనుభవించాలని, తన పూకు లోతులు రవి మొడ్డ తో కొలిపించుకోవాలని కోరుకుంటున్నాయి ,కానీ నిషా తన ఎదపై ఉన్న తాళిని చూసి తనను తాను నిగ్రహించుకుంది,రవి నిషా నడుము పై చేతులు వేసి తన మెడ దగ్గర ముద్దుపెట్టబోయాడు .నిషా రవి గుండె దగ్గర చేతులు పెట్టి రవి ని అపి వద్దు అంటుంది , అప్పటికె రసాలతో ఉరి ఉన్న రవి మొడ్డ నిషా బొడ్డు దగ్గరే తగిలి తగలనట్టు తగులుతుంది. బొడ్డు దగ్గర మొత్తం రవి తడి అంటుకొని ఉంది,

రవి ప్లీజ్ రవి నన్ను విడిచిపెట్టు ప్లీజ్ , ఇప్పటి వరకు జరిగింది చాలు ,ఇక్కడితో ఆపేదం ,నాకు పెళ్లి అయింది రవి , నన్ను అర్ధం చేసుకో ప్లీజ్ అని రవి గుండెల దగ్గర చేతులు పెట్టి విడిపించుకోవడానికి ట్రై చేస్తుంది.
రవి ఇలా అయితే తాను మాట వినదు అని ఒక్కసారి గా తన నడుము దగ్గర ఉన్న చేతులతో నిషా ప్యాంటు ని మోకాళ్ళ వరకు లాగేసి, వెంటనే క్రిందకు వంగి తన పాంటీ మీద నుండే తన నోటి తో గట్టిగా కొరికాడు. ఆ చర్య కు అనుకోని సుఖం తో నిషా హహ్హ్హ్హ్హామ్మ్మ్మ్మ్ హాఆఆఆ అని అని గట్టిగా మూలిగి రవి భుజాల మీద చేయి పెట్టి ,వద్దు raaaaaaaaa చెప్పింది విను రవి నావల్ల కావడం లేదు raaaaaaaaaaa తట్టుకోవడం ప్లీజ్ అని అంటూ ,ఒక మగాడు అక్కడ ముద్దు పెట్టుకోవడం మొదటి సారి కావడం వల్ల ఆ బాధ తట్టుకోలేక తన తలను వెనక్కి వాల్చి కళ్ళు మూసుకుంది. నిషా పాంటీ అప్పటికే తడిసిపోయిఉంది. ఇంకా నిషా కు టైం ఇవ్వడం ఇష్టం లేదు రవి కి మల్లి ఎక్కడ వద్దు అంటుందో అని తన రసాలతో తడిసిన పాంటీ నీ ఒక్కసారిగా క్రిందకు లాగి గట్టిగ ముద్దు పెట్టాడు అక్కడ, నిషా పూకు బాగా కొవ్వు పట్టి బాదాం పప్పు లా ఉబ్బి రసాలను ద్రవిస్తుంది, నిషా ఎప్పుడు ఇటువంటి స్పర్శ ను రుచి చూడలేదు, తన పూకు రవి పెదాలు తగలగానే హమ్మహహహహహహ అని ఆ తియ్యటి బాధతో విలవిలలాడుతుంది ,నిషా ప్రతి అణువు ఆ సుఖం తో మత్తెక్కిపోతుంది,రవి మెల్లగా తన చేతి వేళ్ళతో మెల్లగా తన పూకు పెదాలను విడదీసి నాలుకను ఇంకా లోనికి పోనిచ్చాడు. మళ్ళి హమ్మమ్మహ్హాఆ అని అరిచింది. అలానే నిషా క్లిటోరిన్ ని కొరికి పూకు నాకుడం స్టార్ట్ చేసాడు రవి,, నిషా ఎదో ట్రాన్స్ లోకి వెళ్లి haaaaaaaaa హాఆఆఆయా హాఆఆఆ అమ్మమ్మ్మ్మ్మ్హ్హ్హ్హ్హ్ అని తియ్యగా మూలుగుతుంది.. రవి జుట్టు లో తన చేతులను పోనిచ్చి ఇంకా గట్టిగ పూకు మీద కు వత్తుకుంటుంది. కొంచం సేపు అలానే చేసి రవి పూకు నాకడం ఆపేసి నిల్చున్న నిషా మొఖం వైపు చూసాడు ,తాను ఈ లోకం లేదు , రవి నిషా కాలు ఒకటి లేపి ప్యాంటు ని బయటకి తీసాడు ఇంకో కాలు లేపి ఇంకో సైడ్ ప్యాంటు తీసి బయటకు తీసి ఏటో విసిరేశాడు,

అలానే పాంటీ మీద ఉన్న నిషాకు సోఫా దగ్గరకు తీసుకెళ్లి సోఫాలో కూర్చో పెట్టాడు, రవి కూడా పక్కనే కూర్చున్నాడు.నిషా సిగ్గుతో అలానే కళ్ళు మూసుకొనేఉంది, మళ్ళీ నిషా ను పైకి లాక్కున్నాడు, ఇపుడు నిషా రవి నడుము పై అటు ఇటు ఒక్కో కాలు వేసి మోకాళ్ళ మీద కూర్చొని ఉంది నిషా. నిషా యెద భాగం రవి రొమ్ములతో నాలుగుతుంది.రవి అంగం నిషా పాంటీ పై నుండి పూకు లో గుచ్చుకుంటుంది.ఇపుడు నిషా పూర్తిగా కోరికతో రగులుతోంది. రవి తో ఎక్కడి వరకైనా వెళ్ళడానికి సిద్ధం గా ఉంది,ఒకరి కళ్ళలో ఒకరుచూసుకొని మళ్ళి ముద్దులు పెట్టుకోవడం స్టార్ట్ చేసారు ఇద్దరు హాఆఆఆ హ్మ్మ్మ్ హ్మ్మ్మ్ మూలుగుతూ నాలుకలు నాక్కుంటున్నారు, మెల్లగా రవి ముద్దులు కురూపిస్తూనే టీ షర్ట్ పై నుండే రెండు సళ్ళు పిసకడం స్టార్ట్ చేసాడు, నిషా సళ్ళు మృదువైన చర్మం తో గట్టిపడి ఉన్నాయ్, రవి రెండు సళ్ళను చేతులనిండా తీసుకోని ముద్దు పెడుతూ గట్టిగ పగిలి లా పిసుకుతుంటే నిషా హహహ్హహహ్హ హ్హాఆయా హాఆఆఆ అని తియ్యగాఆఆఆఆ raaaaaaaviiiii అని మూలుగుతుంది. రవి ముద్దులు అపి నిషా ను కొంచం పైకి జరిపాడు ,ఇపుడు నిషా సళ్ళు రవి మొఖానికి ఎదురుగా ఉన్నాయి.
 telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories
వెంటనే నిషా తన టీ షార్ట్ తీసేసింది , తన బ్రా హుక్స్ తీసి బ్రా విప్పి పక్కన పడేసి తన సళ్ళను రవి కి అందించింది. .రవి ఒక సన్ను ని నోట్లో తీసుకోని నాకుతూ నిప్పల్స్ ని కొరికాడు ,haaaaa haaaaa aaaaaaaaaaa అని అరుస్తూ తలను వెనక్కి వల్చి సుఖాన్ని అనుభవిస్తుంది. రవి అలానే సళ్ళను మర్చి మర్చి చీకుతూ గట్టిగా పిసుకుతూ నిప్పల్స్ ని కొరుకుతూ నిషా కు పిచ్చి ఎక్కిస్తున్నాడు. నిషా పూకు లో రసాలు ఉరుతూనే ఉన్నాయి అవి తన తొడల మధ్య నలిగి పోతున్న రవి అంగాన్ని తడి చేస్తున్నాయి.రవి ఒక్కసారి గా లేచి నిషా ను సోఫా పై కూర్చోపెట్టి తాను నిషా తొడల మధ్య సెట్ అయ్యాడు, నిషా పాంటీ ని విప్పేసాడు, వెంటనే నిషా ను కొంచం ముందుకు లాగి పూకు నాకడం స్టార్ట్ చేసాడు. నిషా రవి తల పై చేతులు వేసి తన నడుము ను ఇంకా పైకి లేపి ఇంకా మంచి గా సహకరిస్తుంది. నిషా పూకు లో ఇంకా లోతుకు పోతు నిషా క్లిటోరిన్ ను నలిపేస్తున్నాడు రవి, నాలుక తో క్లిటోరిన్ నలిపేస్తూ నిషా పూపెదాలను మునిపంటి కోరుకుతున్నాడు.నిషా కు ఇది తట్టుకువడం తన వాళ్ళ కావడం లేదు , haaaaa raaaaviiii చంపేస్తున్నావ్, ఎం సుఖం రా నేను ఎపుడు చూడని సుఖాన్ని రుచి చూపిస్తానవ్, haaaaa aa haaaaa aaaaaaaaaaa అని గట్టిగ అరుస్తుంది.

అలా 10 నిముషాలు దాటినా రవి పూకు నాకుతూనే ఉన్నాడు , నిషా వల్ల కావడం లేదు ఆ సుఖాన్ని తట్టుకువడం హాఆఆఆ haaaa ammmmmmaaaaa haaaa. నాకు అయిపోతుంది రవి అని అరుస్తూ మొదటి సారి రవి మొఖం పై మొత్తం కార్చేసుకుంది. ఐన రవి పూకు నాకడం ఆపలేదు నిషా మొత్తం రసాలు నాకేసి కాళ్ళు ఇంకా వేడం చేసి మరి పూకు ని నాకుతున్నాడు. ఇప్పుడు రవి ఒక వేలును నిషా పూకు లో నెట్టాడు హాఆఆఆ aaaaaaaaaaa haaammmmaa అని మూలిగింది నిషా, మల్లి రెండు వేళ్ళు కలిపి నెట్టాడు . మల్లి నిషా haaaaa aa hmmmm నొప్పి అని మూలుగుతుంది.రెండు వేళ్ళు నిషా పూకు లో టైట్ గా వెల్లుతున్నాయి, దీని పూకు యమా టైట్ కన్నెపిల్ల పూకు లా ఉందేమిటి ,నిషా మొగుడు ఇంతవరకు కరెక్ట్ గా పొడవలేదు అనుకుంటా,ఇక నా మొడ్డ లోనికి వెళ్తే నిషా ఎమ్ తట్టుకుంటుందో ఎలా భరిస్తుందో అని మనుసు లో అనుకున్నాడు.నిషా మాత్రం ఈ లోకం లేదు, రవి తన రెండు వేళ్ళు ని నిషా పూకు లో పెట్టి వేగం గా కదిలిస్తూ క్లిటోరిన్ ని తన నాలుకతో నలిపేస్తున్నాడు నిషా పూకు రసాలతో రవి వేళ్ళు తడిసి పోయి వేగం గా కడుతునై. నిషా ఆ సుఖాన్ని అనుభవిస్తూ తన పూకును ఇంకా పైపైకి అంటూ రవి నోటి కి అప్పచెప్పి హామ్మ్మఆఆఆా అమ్మ్మ్మ్మ్మమ్మా ఎమ్ సుఖం చూపిస్తున్నావ్ రవి అలానే చేయ్, ని నాలుకను ఇంకా లోనికి పెట్టు hmmmmmmmhaaaaaaa అని తియ్యని బాధ తో అరుస్తూ పరవశించి పోతుంది.
 telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories telugu sex stories
రవి అలా వేళ్ళతో దెంగుతుంటే నిషా పుకు తడి తో చిత్తడి చిత్తడి గా మారింది. అయినా రవి ఆపడం లేదు తన పూకు లోని ప్రతి చుక్కని వదలడం లేదు తన వేళ్ళను ఇంకా వేగం పెంచి ఇంకా లోతులో దింపుతు తన నాలుక తో పంటి తో క్లిటోరిన్ ను కొరికేస్తున్నాడు.నిషా పిచ్చి ఎక్కిపోయి అరుస్తు ఊపిరి భారం గా తీసుకుంటుంది ,ఇలాంటి సుఖం తన జీవితం ఎప్పుడు రుచి చూడలేదు.నిషా కు మల్లి ఒకసారి భావప్రాప్తి అయిపోయేలా ఉంది, hammmmaaa aAaaaaaaahhaaaaa ammmmmmaaaaa ఎమ్ సుఖం రా బాబు ,నా మొగుడు ఒక్కసారి కూడా ఇలా తన నోటి తో చెయ్యలేదు హమ్మమ్మహాఆఆ చంపేస్తున్నావ్ రవి అని అరుస్తుంది .రవి ఇంకా రెచ్చిపోయి నాలుకను ఇంకా లోనికి పెట్టి గెలుకుతూ, వేళ్ళతో వేగం గా నిషా పుకు ని దెంగుతూ ఇంకో చేయిని సళ్ళ మీద వేసి గట్టిగ పిసుకుతున్నాడు. నిషా అరుపులు మొత్తం హాలులో ప్రతిధ్వనిస్తున్నాయి అవి అన్ని రవి కి పిచ్చిఎక్కిస్తున్నాయి. నిషా శరీరం కంపించడం స్టార్ట్ అయింది, రవి కి అర్ధం అయింది నిషా మళ్ళి భావప్రాప్తి కి సిద్ధం అయింది అని .ఇంకా బలం పెంచి సళ్ళు పగిలే లా వత్తుతూ క్రింద తన చర్యలను కొనసాగిస్తున్నాడు. నిషా హాఆఆఆహాఆఆఆ అని గట్టిగా అరిచి తన చేతులతో రవి తల ని పూకు మీద కరిచి పట్టుకొని ఒక్కసారి గా భళ్ళున తన రసాలు మొత్తము కక్కేసింది. అలానే నిషా శరీరం కొంచం సేపు వణికి నెమ్మదించింది. తాను పొందిన సుఖం తో తన శరీరం ప్రతి నరం పరవశించి పోయింది.

నిషా కి తన జీవితం లో రెండో సారి భావప్రతి కలగడం ఇదే మొదటిసారి .. ఈ సుఖాన్ని రుచి చూపించిన రవి మీద ఉన్న మొత్తం అభిమానం ప్రేమ గా మారిపోయింది నిషా కు. రవి లేచి నిషా పక్కన పడుకొని అలానే నిషా ను చూస్తున్నాడు. నిషా వేగం గా ఊపిరి తీస్తూ రవి ని చూసి సిగ్గుతొ తన చేతులతో మొఖం దాచుకుంది. నిషా ఇప్పుడు రవి తో ఏకం కావడానికి సిద్ధం గా ఉంది తన భర్త , సమాజం ఎమ్ అనుకున్న తనకు అనవసరం, తన కు మాత్రం రవి ఇచ్చే అసలైన సుఖం కావాలి ఇప్పుడు. రవి ఇన్ని రోజులు ఒంటరి గా వేచి ఉన్నందుకు నిషా లాంటి దేవకన్య, పద్మినీ జాతి స్త్రీ దొరకడం తన అదృష్టం అనుకుంటున్నాడు, తన కు అసలైన మగాడి పోటు ఎలా ఉంటుందో చూపించాలి అనుకున్నాడు.

The post నన్ను విడిచిపెట్టు ప్లీజ్ , ఇప్పటి వరకు జరిగింది చాలు appeared first on Telugu Boothu Kathalu | Telugu Sex Stories.

Inline
Inline