పక్కోడి పెళ్ళాం – Telugu sex stories


Telugu Sex Stories ఈ సృష్టిలో అందరికంటే అందమైన ఆడది ఎవరు?” అని అడిగితే, “పక్కోడి పెళ్ళాం.” అన్నాడట ఎవడో. అలాగే కొంతమంది కాంతామణులకి తమ భర్త కంటే, ఎదురింటావిడ భర్త పోటుగాడిలా కనిపిస్తూ ఉంటాడు. తన సొంతం కానిది ఎప్పుడూ అద్భుతం గానే ఉంటుందేమో.మామూలు రోజుల్లోనే విజయవాడ బస్ కాంప్లెక్స్ ఎలా ఉంటుందో మీకు తెలుసు. అలాంటిది, పెళ్ళిల్ల సీజన్ లో ఇంకెలా ఉంటుందో ఊహించుకోండి. అలాంటి సీజన్ లో, ఓ రాత్రి తొమ్మిది గంటలకి ఆటోలో దిగారు లలిత, రాజేష్ లు తమ లగేజ్ తో. లోపలకి వెళ్తూ అంటుంది లలిత “మీరు లేకుండా ఒక్కదాన్నే వెళ్ళలేనండీ. ప్లీజ్, అర్ధం చేసుకోండి.” అని. “ఏం చేయాలే మరి, రెండూ ముఖ్యమైన పెళ్ళిల్లే. కంపల్సరీగా వెళ్ళాలి. ఒకే ముహూర్తం. ఏం చేయాలి చెప్పు.

Telugu Sex Stories
Telugu Sex Stories

Telugu Boothu Kathalu” అంటూ ఉండగా, ఎవరో డేష్ ఇచ్చారు అతన్ని. ఉలిక్కిపడి చూస్తే, డేష్ ఇచ్చిన వాడు శివ. రాజేష్ క్లోజ్ ఫ్రెండ్ అతను. భార్య సరిత తో పాటూ ఉన్నాడతను. “ఒరేయ్..” అంటూ గట్టిగా కౌగిలించేసుకున్నారు ఒకరినొకరు. వారి వారి భార్యలు ” బావున్నావా అన్నయ్యా?” అంటూ ఎదుటి వాళ్ళని పలకరించేసారు. “ఎక్కడకి రా?” అన్నాడు రాజేష్. “నేను వైజాగ్ కి, తను హైదరాబాద్ కి.” అన్నాడు శివ. లలిత రాజేష్ వైపు చూసింది నవ్వుతూ. రాజేష్ కూడా నవ్వుతూ “సరిపోయిందిరా, నేను హైదరాబాద్ కి, తను వైజాగ్ కి వెళుతున్నాం. నీది కూడా పెళ్ళిల్ల ఎఫెక్టేనా?” అన్నాడు. “అవునురా బాబు. ఒకేసారి రెండు పెళ్ళిల్లు. పంచుకోక తప్పింది కాదు.” అన్నాడు శివ. రాజేష్ “హమ్మయ్య..” అని, లలిత తో “ఒక్కదాన్నే వెళ్ళలేనని అన్నావుగా. ఇక మీ అన్నయ్య కంపెనీ ఇస్తాడులే.” అన్నాడు. “నాదీ సేమ్ ప్రోబ్లమ్ రా బాబూ. కాస్త నీ చెల్లిని జాగ్రత్తగా చూసుకో.” అన్నాడు.
బస్ ల టైమ్ అయిపోతూ ఉండడంతో బై బై లు చెప్పేసుకొని ; రాజేష్, సరితలు హైదరాబాద్ బస్.శివ, లలితలు వైజాగ్ బస్ ఎక్కేసారు. మనం రెండు బస్సులూ ఒకేసారి ఎక్కలేం కాబట్టి, ప్రస్తుతం రాజేష్, సరితలను ఫాలో అవుదాం.
 telugu sex stories telugu sex stories
లగేజ్ లను పైన రేక్ లో సర్దేసుకొని సెటిలయ్యారు ఇద్దరూ. రాజేష్ తన సీట్ లో కంఫర్ట్ గా ఎడ్జస్ట్ అవుతూ, సరిత వైపు చూసి నవ్వి “మ్..హౌ ఈజ్ లైఫ్?” అన్నాడు. ఆమె నవ్వి “ఓకే, గోయింగ్..” అంది. అతను అటెండర్ ని పిలిచి, బ్లాంకెట్స్ తెప్పించి, ఆమెకి ఒకటి ఇచ్చి “రాత్రి బాగా చలి ఉంటుంది.” అన్నాడు. అతనిలో ఆమెకి నచ్చేది అదే. కేరింగ్. శివ ఎప్పుడూ అంత కేరింగ్ గా ఉండడు. చాలా సార్లు అతనితో చెప్పేది, రాజేష్ ని చూసి నేర్చుకోమని. రాజేష్ కి సరితలో, పెద్దగా మాట్లాడకుండా, చిన్న చిన్న ఎక్స్ ప్రెషన్స్ తో తన భావాలను చెప్పడం నచ్చుతుంది. బడబడా వాగే తన భార్యకి చాలా సార్లు చెప్పేవాడు, సరితను చూసి చిన్నగా మాట్లాడడం నేర్చుకోమని. telugu sex stories telugu sex stories
ఇంతలో, బస్ లోని టీ.వీలో ఏదో తెలుగు మూవీ మొదలయ్యింది. బస్ లో అందరూ ఎంజాయ్ చేస్తుంటే, సరిత మాత్రం కిటికీ నుండి బయటకు చూడడం గమనించి, “ఏంటీ! సినిమా చూడవా?” అని అడిగాడు రాజేష్ సరితని. అతని వైపుకి తన చూపుని మరల్చి “అది ఆల్ రెడీ చూసేసాను. మరోసారి చూడాలంటే బోర్. నువ్వు ఎంజాయ్ చెయ్ అన్నయ్యా.” అంది. అతను నవ్వేసి “నీకు రెండోసారి చూడాలంటే బోర్. నాకు అసలు సినిమాలు చూడడమంటేనే బోర్.” అన్నాడు. ఆమెకూడా నవ్వేసి “సరిపోయింది, అయితే ఇద్దరికీ బోర్ తప్పదన్నమాట.” అంది. “ఓకే, బోర్ కొట్టకుండా ఇద్దరం కబుర్లు చెప్పుకుందాం.” అన్నాడు రాజేష్. “సరే..” అంది సరిత. “ఓకే, ఏ టాపిక్?” అన్నాడు రాజేష్.”నీ ఇష్టం.” అంది సరిత.”నాకు ఇష్టమైన టాపిక్ ఆడాళ్ళకు ఇష్టముండదులే.” అన్నాడు రాజేష్.”పరవాలేదు చెప్పు.” అంది సరిత.”మ్.రొమాన్స్.” అన్నాడు రాజేష్. ఒకసారి అతన్ని సూటిగా చూసి, ఫక్కున నవ్వి అంది సరిత “ఆ టాపిక్ ఆడాళ్ళకు ఇష్టముండదని ఎందుకు అనుకుంటున్నావు?” అని.”ఏమో మరి, కొందరిని చూస్తే అలా అనిపించింది. అయితే నీకు ఇష్టమేనా!” అన్నాడు రాజేష్.”చాలా ఇష్టం. కాకపోతే ఇంతవరకూ మాట్లాడడానికే ఎవరూ దొరకలేదు.” అంది సరిత.”ఇప్పుడు నేను దొరికాను కదా.” అన్నాడతను. సరిత అతనిని చూసి చిన్నగా నవ్వింది. ఆ నవ్వడంలో కాస్త చిలిపితనాన్ని మిక్స్ చేస్తూ.
 telugu sex stories telugu sex stories
అది గమనించిన అతను, కాస్త అడ్వాన్స్ అయ్యాడు.”నిజానికి నాకు ఇష్టమైన టాపిక్ అది కాదు. కాస్త మర్యాద కోసం అలా చెప్పాను.” అన్నాడు.”అవునా! మర్యాద కోసం కాకుండా అయితే ఏం చెప్పేవాడివి?” అంది.అతను కాస్త ఇబ్బందిగా కదిలి, “చెబితే నువ్వు తిట్టకూడదూ, తిట్టుకోకూడదు.” అన్నాడు.ఆమె నవ్వేసి “నో ప్రోబ్లమ్.” అంది.”ప్రామిస్!?” అన్నాడు అతను చేయి చాచి.”అబ్బా, ప్రామిస్.” అంది అతని చేతిలో చేయి వేస్తూ.అతను ఆ చేతిని అలాగే పట్టుకొని “అయితే చెప్పేనా?” అన్నాడు.ఆమె తన చేతిని అలాగే ఉంచి “అబ్బా, చెప్పొచ్చుకదా..” అంది.అతను ఆమెకి దగ్గరగా జరిగి, ఆమె చెవిలో “సెక్స్..” అని చెప్పి, ఆమె మొహం లోకి చూసాడు.ఆమె నవ్వుని పెదవులు బిగించి నొక్కిపెట్టింది. అతను ఆమె చేతిని చిన్నగా నొక్కుతూ “చెప్పు, ఆ టాపిక్ నీకు ఇష్టమేనా?” అన్నాడు. ఆమె ఏమీ మాట్లాడలేదు. అతను ఇంకాస్త దగ్గరకి జరిగాడు. అతని మోచేయి ఆమె స్థనాన్ని తాకుతుంది.
 telugu sex stories telugu sex stories
ఆమె కాస్త సర్ధుకొని కూర్చుంది. ఇబ్బంది పడి సర్ధుకుందో, కేజువల్ గా సర్ధుకుందో అతనికి అర్ధం కాలేదు. ఆమె చెయ్యి మాత్రం అతని చేతిలో అలాగే ఉంది. ఒక నిమిషం మౌనంగా ఉండి, తన మోచేతితో ఆమె స్థనాన్ని కాస్త నొక్కుతూ “చెప్పొచ్చుగా సరితా, ఇష్టమేనా?” అన్నాడు. “ఊఁ..” అంది ఆమె.”మ్.అయితే సెక్స్ ని బాగా ఎంజాయ్ చేస్తావా?” అన్నాడు రాజేష్. ఆమె కాస్త సిగ్గుగా నవ్వింది.”చెప్పు ప్లీజ్.” అన్నాడు. “ఊఁ..” అంది ఆమె.”ఫోర్ ప్లే..?” అన్నాడతను. ఆమె అతని వైపు చూసి తల దించుకుంది.”చెప్పు సరితా! సెక్స్ కి ముందు ఎలాంటి ఫోర్ ప్లే కావలి నీకు?” అన్నాడు.అప్పటికి కాస్త బిడియం వదిలి “నువ్వయితే ఎలాంటి ఫోర్ ప్లే చేస్తావు?” అంది.”మ్..అది చెప్పడం కష్టం. అక్కడ ఉన్న అమ్మాయిని బట్టి, మారిపోతుంది.” అన్నాడు.”పోనీ, ఎవరినో ఒకరిని ఊహించుకొని చెప్పు.” అంది సరిత.అతను ఆమె చేయి వదిలేసాడు. వదిలేయగానే, ఆమె చేయి అతని తొడపై పడింది. అతను ఆమె తొడపై చేయివేసి “ఎవరిని ఊహించుకోవాలో నువ్వే చెప్పు.” అన్నాడు.
 telugu sex stories telugu sex stories
ఆమె కాస్త టెన్షన్ గా “ఏమో బాబూ, నీ ఇష్టం.” అంది.అతను ఆమె తొడపై తన చేతితో కాస్త ప్రెషర్ పెంచి “అబ్బా.చెప్పొచ్చుగా!” అన్నాడు.ఆమె అతని వైపు చూసింది. ఆ చూపులో అలజడి కనిపిస్తుంది. దానిని గమనిస్తూ, “పోనీ, నిన్ను ఊహించుకోనా!?” అన్నాడు. ఆమె తల దించుకుంది.అతను ఆమె తొడపై చిన్నగా వేళ్ళతో నొక్కాడు. ఆమె తొడలు చిన్నగా కంపించడం అతను గమనించాడు. ఆ చేతిని కాస్త కిందకి జరిపి, ఆమె మోకాలిని పట్టుకున్నాడు. ఆమె కాస్త ఇబ్బందిగా కదిలి “ప్లీజ్, ఇక ఆపేద్దాం.” అంది. అతను ఆమె మోకాలిపై నుండి చేతిని వెనక్కి తీసుకున్నాడు. ఇప్పుడు మళ్ళీ అతని మోచేతికి ఆమె స్థనం తగులుతుంది. ఆమె చేయి మాత్రం అతని తొడపై అలాగే ఉంది.అతనికి కూడా శరీరం చిన్నగా వణుకుతుంది. ఇంకా అడ్వాన్స్ అయితే ఆమె ఏమనుకుంటుందో అని భయపడ్డాడు. కానీ అతని మోచేతికి తగులుతున్న ఆమె మెత్తదనం, అతన్ని ముందుకు వెళ్ళమంటుంది. ఒక ఐదు నిమిషాలు అలాగే ఉండి, తన మోచెత్తో ఆమె స్థనాన్ని నెమ్మదిగా నొక్కాడు. ఆమె ఏమీ అనలేదు. కాస్త ధైర్యం వచ్చింది అతనికి. ఈసారి కాస్త గట్టిగా నొక్కాడు. ఆమెలో చిన్న కదలిక. మోచేతిని అలాగే ఉంచుతూ, అరచేతిని ఆమె తొడపై వేసి చిన్నగా నొక్కాడు.
 telugu sex stories telugu sex stories
అతని తొడపై ఉన్న ఆమె చేయి కాస్త కదిలింది. అతను ఆమె తొడను నిమరసాగాడు. ఆమె నెమ్మదిగా ఊపిరి తీసుకుంటుంది. తొడల మధ్య జిల మొదలయ్యినట్టుంది. దాంతో కింది పెదవిని ముని పంటితో నొక్కి పట్టుకుంది. అతను ఆమె తొడపై చేయి తీసేసి, ఆమె భుజాల చుట్టూ వేసి దగ్గరకి లాగాడు. వంట్లో బలం లేనట్టు ఆమె అతనిపై వాలిపోయింది. నెమ్మదిగా ఆమె భుజంపై నుండి చేతిని జార్చి, కాలర్ బోన్ కింద, స్థనం పైభాగంలో చిన్నగా నొక్కాడు. ఆమె మరి కాస్త ఒరిగింది. ఈ సారి ఆమె స్థనంపై తన అరచేతిని బోర్లించి, నెమ్మదిగా నొక్కాడు. ఆమె గబుక్కున స్పృహ లోకి వచ్చి, అతన్ని విడిపించుకొని, తన సీట్లో సర్ధుకొని కూర్చుంది. అతను ఆమె చేతిని తన చేతిలోకి తీసుకొని “ప్లీజ్ సరితా..” అన్నాడు. ఆమె నెమ్మదిగా చేతిని విడిపించుకొంటూ “ప్లీజ్ రాజేష్, శివ గురించి ఆలోచించు.” అంది. అతనూ వెంటనే స్పృహ లోకి వచ్చేసాడు.
రెండు నిమిషాల వరకూ అతనికి ఏమీ అనిపించలేదు గానీ, తనకి కొన్ని అడుగుల దూరంలో ఆమె బాత్ రూమ్ లో ఉందీ, పైగా ఇద్దరమే ఉన్నాం అన్న విషయం అతని మెదడుని తొలిచేయ సాగింది. పైగా రాత్రి, విందు భోజనం ముందు సూప్ లాంటి వ్యవహారం జరిగిందేమో, అతని మీటర్ కొట్టేసుకుంటుంది. ఇంతలోనే మళ్ళీ చిన్న భయం. వేళ్ళు విరుచుకుంటూ బాల్కనీ లోనే నిలబడి ఆలోచిస్తున్నాడు. టెన్షన్ తట్టుకోలేక అర్జెంట్ గా సిగరెట్ తాగాలని అనిపించింది. పేకెట్ లోపల గదిలో ఉంది. వెళ్ళాలా, వద్దా అని కొద్దిసేపు ఆలోచించాడు. ఇక వెళ్ళడమే బెటర్ అనిపించి, లోపలకి అడుగు పెట్టాడు. అతని ఫేంట్ జేబులోంచి పేకట్ తీస్తుండగా, బాత్ రూమ్ తలుపు తెరుచుకుంటున్న చప్పుడు. బిగుసుకు పోయాడతను. మామూలుగా బయటకి వచ్చేసింది ఆమె. రాజేష్ పేకెట్ తీసుకొని వెనక్కి తిరిగాడు. గదిలో అతన్ని చూడగానే, షాకయ్యి అలాగే నిలబడిపోయింది ఆమె. గదిలో అతను ఉండడని ధైర్యంతోనేమో, వంటి మీద టవల్ తోనే బయటకి వచ్చేసింది. అసలే చిన్న సైజు టవల్, ఆమె స్థనాలని సగంకూడా దాచలేక అవస్త పడుతుంది. కింద అయితే, మోకాళ్ళకు అర అడుగు పై వరకూ మాత్రమే కప్పగలిగింది. సగం తెరచిన బటర్ స్కాచ్ ఐస్ క్రీం పేకెట్ లా ఉంది ఆమె. నోరూరిపోతుంది అతనికి.
 telugu sex stories telugu sex stories
ఆగడం అతని వల్ల కావడం లేదు. నెమ్మదిగా ఒక్కో అడుగు ఆమె వైపు వేయసాగాడు. ఆమె కదలడానికి కూడా శక్తి లేనట్టు అలాగే నిలబడి పోయింది. ఆమెకి తన ఊపిరి తగిలేంత దూరంలోకి వచ్చేసాడతను. ఆమె వంటిపై నుండి వస్తున్న తాజాదనపు పరిమళం అతన్ని మరింత పిచ్చెక్కిస్తుంది. నెమ్మదిగా ఆమె భుజాలపై చేతులు వేసాడు. ఆమె చిన్నగా వణుకుతుంది. ఆ వణుకు ఆమె పెదవులలో మరింత ప్రస్ఫుటంగా కనిపిస్తుంది. అతను నెమ్మదిగా ఆమె పెదవులను తన పెదవులతో తాకాడు. ఆమె సందిగ్ధంగానే తన పెదవులను కొద్దిగా తెరిచింది. అతను సన్నగా వణుకుతూ, ఆమె కిందిపెదవిని అందుకోబోతుండగా… పెద్ద శబ్ధంతో సెల్ మోగింది. ఇద్దరూ ఉలిక్కి పడి విడిపోయారు. మోగుతున్నది రాజేష్ సెల్, శివ కాల్ చేస్తున్నాడు. అతను గబుక్కున కాల్ లిఫ్ట్ చేసాడు. అటునుండి శివ “ఒరేయ్, దిగిపోయారా?” అని అడిగాడు. రాజేష్ తడబడుతూ “ఆ.ఇప్పుడే జస్ట్..” అన్నాడు. “సరిత ఉందా?” అన్నాడు. ఏం చెప్పాలో తెలియని కంగారులో “ఆఁ..ఉంది.” అన్నాడు. “ఒరేయ్, అది ఫంక్షన్ హాల్ కి వెళ్ళి ఫ్రెష్ అవుతానంటుందేమో, వద్దని చెప్పు. అక్కడ అంత కంఫర్టబుల్ గా ఉండదు. ఎలాగూ నీ కంపెనీ గెస్ట్ హౌస్ ఉంటుంది కదా, అక్కడకి తీసుకుపో.
 telugu sex stories telugu sex stories
ఫ్రెష్ అయిన తరువాత ఫంక్షన్ హాల్ లో దింపొచ్చు.” అన్నాడు శివ. అతను అలా అంటూ ఉంటే, చాలా గిల్టీగా అనిపించింది రాజేష్ కి. ఇంతలో శివ “ఒకసారి సరితకి ఇవ్వు.” అన్నాడు. అతను మౌనంగా సెల్ ని ఆమెకి అందించాడు. ఆమె కొద్దిసేపు శివతో మాట్లాడి, సెల్ ని రాజేష్ కి ఇచ్చేసింది. అతను మౌనంగా పోయి బాల్కనీలో నిలబడ్డాడు. పది నిమిషాల తరువాత, ఆమె చీర కట్టుకొని, బయటకి వచ్చి, “నేను రెడీ, నువ్వు కూడా రెడీ అయితే, టిఫెన్ చేద్దాం.” అంది పొడిపొడిగా. అతను ఒకసారి ఊపిలి బలంగా పీల్చి, “సరితా, అయినదేదో అయ్యింది. కాస్త ఫ్రీగా ఉండు. ఏదో చిన్న చిన్న టెంప్టేషన్స్ ఉంటూ ఉంటాయి. ఈ సారి ఇలా జరగకుండా చూసుకుందాం, సరేనా?” అన్నాడు. ఆమె కాస్త రిలాక్స్ అయ్యి, నవ్వేసి “సరే, వెళ్ళి తయారవ్వు.” అంది. అరగంటలో ఫ్రెష్ అయ్యి వచ్చాడతను.
ఇద్దరూ కిందకి వచ్చేసారు. బ్రేక్ ఫాస్ట్ చేసేసరికి పది అయ్యింది. “మ్.మరి ఫంక్షన్ హాల్ కి వెళతావా?” అన్నాడు రాజేష్. ఆమె ఆలోచిస్తుంది. “ఏమిటీ ఆలోచిస్తున్నావ్?” అన్నాడతను. “ఇప్పుడు అక్కడకి వెళ్తే సాయంత్రం వరకూ బోర్. ఏం చేయాలా అని ఆలోచిస్తున్నా.” అంది. అతను నవ్వుతూ “నాదీ అదే పరిస్థితి.” అన్నాడు. ఆమె రెండుక్షణాలు ఆలోచించి “ఎక్కడికైనా వెళదామా?” అంది. “మ్.ఎక్కడికెళదాం!?” అని ఆలోచించసాగాడు. కొన్ని నిమిషాలు తరవాత సరిత అంది “బిర్లా మందిర్ కి వెళదామా?” అని. “గుడ్ ఐడియా, అక్కడే సైన్స్ మ్యూజియమ్, ప్లానిటోరియమ్ కూడా ఉన్నాయి. అన్నీ చూసేసరికి సాయంత్రం అయిపోతుంది.
 telugu sex stories telugu sex stories
తరువాత ఎవరి ఫంక్షన్స్ కి వాళ్ళు వెళ్ళిపోవచ్చు.” అన్నాడు. ఇద్దరూ ఆటో ఎక్కి బిర్లామందిర్ చేరుకున్నారు. బిర్లామందిర్, లంచ్, సైన్స్ మ్యూజియం చూసుకొనేసరికి సాయంత్రం నాలుగయింది. టికెట్స్ తీసుకొని ప్లానిటోరియం లోకి వెళ్ళి కూర్చున్నారు. కూర్చున్న ఐదు నిమిషాలకి లైట్లు ఆఫ్ అయ్యాయి. కళ్ళు పొడిచినా కనిపించనంత కారు చీకటి అలముకుంది. భయంగా రాజేష్ చెయ్యి గట్టిగా పట్టేసుకుంది సరిత. ఇంతలో స్పీకర్స్ నుండి కామెంటరీ వినబడసాగింది. స్రీన్ పైన నక్షత్ర మండలం విజువల్స్ కనిపించసాగాయి. సరితకు చాలా ఎగ్జైటింగ్ గా అనిపించసాగింది. ఆ ఎగ్జైట్ మెంట్ లో అతని చేతిని మరింత దగ్గరకి లాక్కుంది. అతని మోచేతికి ఆమె స్థనం మెత్తగా తగులుతుంది. అతని చేతి వేళ్లు ఆమె తొడను తాకుతున్నాయి. ఎంత కంట్రోల్ చేసుకుందామన్నా అతని వల్ల కావడం లేదు. మోచేత్తో ఆమె నిపుల్ మీద చిన్నగా అదిమాడు. అది క్రమేపీ గట్టిపడడం అతనికి అర్ధమవుతుంది. వేళ్ళతో ఆమె తొడలను సుతారంగా నిమరసాగడు. ఆమె శరీరంలో చిన్న కంపనం. లయబద్దంగా ఊపిరి పీల్చసాగింది ఆమె. ఆ చీకటీ, ఆ సాన్నిహిత్యం ఆమెలో కూడా వేడిని రగల్చసాగింది.
 telugu sex stories telugu sex stories
అతని చేతిని మరింత గట్టిగా నొక్కుకుంది. మోచేత్తో ఆమె స్థనాన్ని గట్టిగా అదుముతూ, వేళ్ళతో ఆమె తొడలపై నొక్కసాగాడు. ఆమె తన చేతిని, తొడపై ఉన్న అతని చేతిపై వేసి, దగ్గరకి జరిగింది. అల్లరి చేస్తున్న అతని చేతి వేళ్ళను తన తొడల మధ్యకు జరిపింది. అతను నెమ్మదిగా నొక్కసాగాడు. ఆమె టెంప్టేషన్ ఆపుకోలేక చిన్నగా అతని భుజాలపై కొరికింది. ఆమెకి కింద తడిచేరుతున్నట్టే, అతనికి కూడా రెండు మూడు చుక్కలు కారిపోయాయి. నెమ్మదిగా ఆమె చెవిలో “వెళ్ళిపోదామా?” అన్నాడు. ఆమె “ఊఁ.” అంది. ఇద్దరూ బయటకి వచ్చేసారు. ఇద్దరకీ కాళ్ళు వణికి పోతున్నాయి. ఆటోలో గెస్ట్ హౌస్ దగ్గరకి వచ్చేసారు. దారిలో ఇద్దరూ ఒక్కమాట కూడా మాట్లాడుకోలేదు. కనీసం ఒకరిని ఒకరు చూసుకోలేదు.
ఆటో నుండి దిగగానే, గబగబా గది దగ్గరకి పోయారు. రాజేష్ తలుపు తెరవగానే, ఆమె గబగబా లోపలకి పోయి మంచంపై బోర్లా పడిపోయింది. రాజేష్ తలుపు బోల్ట్ పెట్టి, వెళ్ళి ఆమె పక్కన వెల్లకిలా పడుకొని ఆమెని తనపైకి లాక్కున్నాడు. ఆమె అతని గుండెలపైకి చేరింది. ఆమె మొహాన్ని పైకి ఎత్తి ఆవేశంగా ముద్దులు పెట్టసాగాడు. ఆమె కళ్ళు మూసుకొని సహకరిస్తూ మైనంలా కరిగిపోసాగింది. ఆ గదిలో ఆ ముద్దుల చప్పుడూ, వేటి నిట్టూర్పులూ తప్ప మరేం వినబడడం లేదు. ఆమెని వెల్లకిలా తోసి, అలానే ముద్దులు పెట్టుకుంటూ కిందకి దిగాడు. పైట ఎప్పుడో తొలగిపోయింది. శిఖరాల మధ్య లోయ పచ్చిగా రమ్మని ఆహ్వానిస్తుంది. ఆ లోయలో నాలుకతో రాయగానే, ఆమె తమకంగా అతని తలను స్థనాలకు అదుముకుంది. ఉక్కిరిబిక్కిరి అయిపోతూనే, అమె బంతులను చిన్నగా కొరకసాగాడు. “స్.” అంటూ తన ఛాతీని పైకెత్తుతూ కైపెక్కిపోతుంది సరిత. ఆమె అలా పైకెత్తుతుంటే, కసెక్కిపోతూ ఆమె రెండు స్థనాలనూ చేతులతో అందుకొని కసిగా నలపసాగాడు రాజేష్. అది చాలదన్నట్టు, ఆమె తన రెండుచేతులనూ అతని రెండు చేతులపై వేసింది. నాలుగు చేతులూ కలసి, ఆమె జాకెట్ కు ఉన్న ఐదు హుక్సూ విప్పేసాయి. అడ్డొచ్చిన బ్రా పక్కకి తప్పుకుంది. నిగారించిన ఆమె స్థనాలు పొగరుగా చూస్తున్నాయి.
 telugu sex stories telugu sex stories
వాటి పొగరు ఎలా అణచాలా అని చూసి, నెమ్మదిగా ఒక ముచ్చికను మునిపళ్ళతో పట్టి, మరోదాన్ని రెండు వేళ్ళతో లాగాడు. “ఇస్సూ.” అంటూ మొత్తను పైకి లేపింది ఆమె. మరో చేతిని ఆమె చీర కుచ్చిళ్ళలోకి తోసాడు. గుబురుగా తగిలింది ఆమె పూపొద. దానిని దువ్వుతూ చేతిని మరింత కిందకి దింపాడు. కాలిపోతుంది ఆమె. అలాగే నలుపుతూ, ఆమె మదన ద్వారాన్ని వేళ్ళతో తెరిచాడు. “హా.హా..” అంటూ చిన్నగా మూలుగుతుంది ఆమె. తెరచిన ద్వారం లోకి అతని వేళ్ళు ప్రవేశించాయి. చిన్నగా కెలుకుతూ, ఆమె మదన కీలను సుతారంగా తాకాడు. ఎగిరిపడింది ఆమె. నోటితో ఒక సన్నూ, చేతితో మరో సన్నూ, మరో చేతితో లోపలకెలుకుడూ.వెర్రెక్కిపోతుంది ఆమె. అతని వీపుమీద కసిగా గిచ్చుతుంది. అతను పట్టు వీడకుండా ఆమె శృంగార సాగరాన్ని మధిస్తూనే ఉన్నాడు. అతని మధనానికి ఫలితంగా, ఆమె పువ్వు అమృతాన్ని చిలకసాగింది. వంట్లో వేడి ఆమె దేహంపై చిరు చెమటలుగా అలుముకుంటుంది. కళ్ళుమూసుకొని చిన్నగా ఆయాస పడుతుంది. నెమ్మదిగా ఆమె పైనుండి లేచి, తన బట్టలు తీసేసి నగ్నంగా మారాడు. ఆమె చీరను పైకి లేపి, ఆమె మీదకి ఎక్కాడు. అప్రయత్నంగా ఆమె తన కాళ్ళను ఎడంచేసి, మోకాళ్ళను పైకి మడిచింది. పట్టరాని తాపంతో పదునెక్కిన తన అంగాన్ని, ఆమె దిమ్మకి ఆనించాడు. ఆమె పూ..రెమ్మలు దాహంతో చిన్నగా కొట్టుకుంటున్నాయి.
 telugu sex stories telugu sex stories
ఆమె దాహం తీర్చడానికన్నట్టు, తన అంగాన్ని ఒక్క ఉదుటున లోపలకి తోసాడు. ఆమె “అక్..” అని, తరువాత నిశ్శబ్ధంగా ఉండిపోయింది. రెండుక్షణాలు గట్టిగా ఊపిరి పీల్చుకొని, నెమ్మదిగా తన అంగాన్ని బయటకీ లోపలకీ ఊపసాగాడు. అతను పొడిచే ప్రతీ పోటుకీ, కింద చెమ్మగిల్లిపోతూ, పైన చెమటలు కక్కుతూ ఆయాసపడుతుంది ఆమె. ఆత్రంగా అతని వీపుపై చేయి వేసి అదుముకుంటుంది. అతను గేరు మార్చి, గట్టిగా దిగేయడం మొదలు పెట్టాడు. ఆమె మునిపంటితో కింది పెదవిని కసిగా కొరుక్కుంటూ, అతని పిర్రలపై చేయివేసి నిమరసాగింది. తన కత్తి పదును చూపాలనో, ఆమె పువ్వు అంతు చూడాలనో, మరింత వేగంగా..మరింత లోతుగా కుమ్మసాగాడు. “మ్.మ్..” అంటూ ఆమె గిలగిలలాడిపోతుంది. ఆమె అలా గిలగిలలాడుతుంటే, అతని మేల్ ఈగో సంతృప్తి పడుతుంది. ఆ సంతృప్తిలోనే అతను వేడిగా నిట్టూరుస్తూ, తన వేడి ద్రవాన్ని ఆమె పువ్వులోకి చిమ్మేసాడు.
 telugu sex stories telugu sex stories
దాహంతో ఉన్న ఆమె పువ్వు ఆత్రంగా అతని రసాన్ని పీల్చేసుకుంది. ఆయాసంగా మరో రెండు సార్లు ఊగి, ఆమె పక్కన వాలిపోయాడు రాజేష్. ఒక ఐదు నిమిషాల తరువాత తేరుకున్నారు ఇద్దరూ. మొత్తం వేడి దిగిన తరువాత, ఇద్దరూ ఎలా ఫీలయ్యరో ఏమో, ఒకరి కళ్ళలోకి ఒకరు సూటిగా చూసుకోలేక పక్క చూపులు చూసుకుంటున్నారు. కొద్ది సేపటికి సరిత నెమ్మదిగా బాత్ రూమ్ లోకి దూరింది. అతను అలసటగా కళ్ళు మూసుకున్నాడు. అలా ఎంతసేపు గడిచిందో తెలీదు గాని, ఆమె చిన్నగా దగ్గడం వినిపించగానే చటుక్కున లేచి కూర్చున్నాడు. అప్పటికే ఆమె తయారయిపోయి ఉంది. అతనూ లేచి తయారయ్యాడు. ఇద్దరూ కిందకి వచ్చారు. ఆమె మౌనంగా అక్కడే ఉన్న ఆటోని ఎక్కి వెళ్ళిపోయింది. అతను తల దించుకొని, “జరిగినంత సేపూ, జరిగిన తరువాత ఇద్దరం ఎందుకు మాట్లాడుకోలేదూ.” అని ఆలోచిస్తూ నిలబడిపోయాడు. “కనీసం వెళ్ళేటప్పుడైనా బై చెప్పొచ్చు కదా ఆమె.” అనుకొన్నాడు. అంతలోనే తను కూడా ఏమీ మాట్లాడలేదని గుర్తొచ్చి, తల విదుల్చుకొని మరో ఆటో ఎక్కి వెళ్ళిపోయాడు.

 telugu sex stories telugu sex stories

telugu sex stories | sex in telugu | indian sex | indian sex stories | hot telugu stories | hot sex stories | telugu sex videos | new sex stories | aunty sex stories | telugu aunty | telugu aunty sex | sex kathalu | telugu kathalu | telugu sex kathalu | free sex stories | sex stories pdf | latest sex stories

Telugu Sex Stories

Inline
Inline