దెంగనివ్వకపోతే బాధపడద్దు బావ telugu sex stories


telugu sex stories రాత్రి 10గంటలయింది. వసంత్కు ఒకటే ఆరాటంగా ఉంది.పెళ్ళాంమీద ఆశతో వచ్చాడు.కానీ వాళ్ళ అత్తగారికి కడుపు నొప్పి వచ్చింది.ఆవిడకు మొగుడు చిన్న కూతురూ సేవలు చేస్తున్నారు.డాక్టరు వచ్చి చూసి ఇంజక్షనిచ్చి పరవాలేదని చెప్పి పోయాడు.అయినా తన పెళ్ళాం వీణకు కంగారు.వాళ్ళతో పాటు ఈవిడా కూర్చుని తల్లికి సేవలు చేస్తొంది.కాస్త వచ్చి తన పరిస్తితి ఏమిటో చూడొచ్చు కదా. లేదు ఈ ఆడవాల్లకు మొగుడి కన్నా అమ్మే ఎక్కువ.అయినా తప్పు ఆమెది కాదు తనదే.పెళ్ళయి మూడు నెలలయింది.అద్దెకొంప దొరక్క కాపరానికి ఇంకా తీసుకెళ్ళలేదు.మొడ్డ లేచి ఆత్రంగా వస్తే ..ఇలా ఏదొ అడ్డంకి. telugu sex stories

telugu sex stories
telugu sex stories

వేను వాళ్ళ అత్తగారికి ఇద్దరూ ఆడపిల్లలే.పెద్ద కూతురు వీణని తను చేసుకున్నాడు.మరదలు వాణికి ఇంకా పెళ్ళి కాలేదు.ప్రస్తుతం సంబందాలు చూస్తున్నారు.బయటకు తొంగి చూసాడు వసంత్ . వీణ వస్తున్న జాడ లేదు.రాత్రికి దీనికి వచ్చే ఉద్దేశం ఉందా,లేక అక్కడే పడుకుంటుందా?తను మొడ్డ చేత్తో పట్టుకుని నిద్రపోవాల్సిందేనా? పడగ్గదిలో కాలుగాలిన పిల్లిలా పచార్లు చేస్తున్నాడు.అంతలో తనను కరుణించడానికే వస్తోందా అన్నట్టు హడావిడిగా లోనకొస్తూ కనిపించింది వీణ . ఆమె లోపలికి రాగానే చటుక్కున అందుకుని గట్టిగా కౌగిలించుకుంటూ ఆమె పెదాలు చప్పరించసాగాడు.వీణ అతన్ని దురుసుగా అవతలికి నెట్టేసింది. ఏమిటిది? అవతల మా అమ్మకి ఒంట్లో బాగలేదు.ఇప్పుడీ సరసాలేంటి? మందలిస్తున్నట్లుగా అడిగింది.”మీ అమ్మని చూసుకోడానికి అంతా ఉన్నారు.నన్నెవరు చూస్తారే.ఆశతో వచ్చాను.
 telugu sex stories
పస్తులుంచుతావా.ప్లీజ్…తలుపు వేసెయ్యి”అంటూ ఆత్రంగా నైటీపైనే సండ్లు పిసుకుతూ బ్రతిమాలుకున్నాడు.”అయ్యో… ఎవరన్నా చూస్తే నవ్వుతారు.ఈరాత్రికి ఓర్చుకోండీ.రేపు మనిష్టం.ఇది చెప్పడానికే వచ్చాను అంటూ బయటికి వెళ్ళిపోయింది.పిలిచినా పట్టించుకోలేదు. వసంత్కు ఏడుపు ఒక్కెటే తక్కువ.కోపం కూడా వచ్చింది.కాని ఏం చేయగలడు? ఉన్నట్టుండి కరెంటు పోయింది.ఇల్లంతా చీకటి.తను బెడ్డుమీద పడుకున్నాడు.హాల్లో క్యాండీల్ వెలిగించి అందరూ పడుకున్నారు.కరెంట్ ఎప్పుడు వస్తుందో తెలియదు.ఈరోజు తన మొడ్డకు పూకులో దూరే లక్కు లేదు.ఒంటరిగా పడుకోవల్సిందే అనుకుంటూ పడుకున్నాడు.ఐదు నిమిషాలు గడిచింది..అంతలో మెత్తటి అడుగుల చప్పుడు వినిపించింది.అది వినగానే ప్రాణం లేచి వచ్చినట్టయింది.తనను భాదపెట్టడం ఇష్టంలేక వీణ వస్తున్నట్టుంది అనుకున్నాడు. telugu sex stories

అయినా చెప్పలేం మళ్ళీ వెళ్ళినా వెళ్ళిపొతుంది అనుకొని చీకట్లో తలుపు పక్కన సిద్దంగా ఉన్నాడు.ఆమె నీడలా లోనకు రావడం తెలిసింది.అంతే. అమాంతం లాగి గోడకు చేర్చి ఆత్రంగా కౌగిలి బందించేసి పెదవులు, బుగ్గలఫై ముద్దులు పెట్టేసాడు.ముందు అటు ఇటూ గింజుకున్నా తర్వాత ప్రతిఘటించలేదామె.నైటీ పైనే అతడి చేతులు ఆమె సండ్లను బలంగా పిసుకుంటే మత్తుగా మూలిగింది.ఊపిరి బరువైపొయింది ఇద్దరికీ.ఉన్నట్టుండి అతడి చెవి కొరికిందామె.”లోన గదిలోకి పోదాం.ఇక్కడయితే చప్పుళ్ళు వినబడతాయి”అంది.ఆ మాట నిజమనిపించింది. ఆ పడగ్గదికి వెనుక తలుపుంది.అవతల మరో గది ఉంది.ఇద్దరూ ఆ గదిలొకి పోయారు.ఆమెను గోడకు చేర్చి అదిమేసాడు.ఆమె పిర్రలు పిసికాడు.బొడ్డు ముద్దాడాడు.
 telugu sex stories
ఆమె నైటీ పైకి జరుపుకుంది.”ఇలాగే దెంగుతాను.”అన్నాడు పూకు నిమురుతూ.”నీ యిష్టం”అందామె.ఆమె పంగ బాగా విడదీసింది.అతను ఆమెను ముందుకు లాక్కున్నాడు.ముద్దుల్లో మజా అంతు చూస్తున్నారు.అతని మొడ్డ ఇనుప రాడ్లా గట్టిపడిపోయింది. నాబ్ పూకు పెదాలకు అంటించి బలంగా ఒక్క తోపు తోసాడు.ఆమె ఒక్కసారిగా లేచి అతడి మెడకు వేలాడుతూ కాళ్ళను నడుంకి చుట్టేసింది.అతను పిర్రల మీద చేతులేసి గోడకు అదిమి చివరంటా మొడ్డ తోసేసాడు.సఖంతో చుక్కలు కనిపించాయి ఇద్దరికీ.నైటీని ఇంకా లేపి సండ్లను పిసికి పిసికి ముద్దాడాడు.రబ్బరు బంతుల్లా వుండి పిసికేకొద్ది చేతికి ఎదురు తిరుగుతున్నాయి.మొడ్డను కసకస తీసితీసి నాలుగు పోట్లు పొడిచాడు.సరిగ్గా అప్పుడే కరెంట్ వచ్చింది.గదిలో లైటు వెలిగింది.ఆ వెలుతురులో ఆమెవంక చూసాడు. అంతే- షాక్తో కెవ్వున అరవబోయి ఆగిపోయాడు.
 telugu sex stories
ఆమె తన పెళ్ళాం వీణ కాదు. మరదలు వాణి .”అయ్యయ్యో పొరపాటయిపోయింది.సారీ”అంటూ వదలబోయాడు.ఆమె కోపంగా చూసింది.సగం తోసి మరదలు అంటావేంటి బావా? నన్నిప్పుడు పూర్తిగా దెంగాల్సిందే అంది.అదికాదు వాణీ ఇంట్లో ఎవరికి తెలిసినా కొంప మునుగుతుంది అన్నాడు.”మునగనీ..అంతగా అయితే నీకు రెండో పెళ్ళాన్ని అవుతాను.అంతేకదా తొందరగా కానియి”అంటూ అదిమేసింది.వసంత్ గుండెలు దడదడలాడాయి.అలాగని అంతవరకు వచ్చాక వదలబుద్దికావడంలేదు.ఏమైనా కానీ అంటూ దైర్యం చేసాడు.కసకసా దెంగడం ప్రారంబించాడు.సుఖంతో పరవశించింది వాణి .
 telugu sex stories
గోడకు అదిమిపట్టి వీర కుమ్ముడు కుమ్ముతున్నాడు వసంత్.కసకసా దెంగాసాగాడు.పావుగంట పైగా అద్బుతంగా జరిగింది వారి దెంగులాట.ఇద్దరూ ఒకేసారి కార్చుకున్నారు.పదినిమిషాల తర్వాత అతని పెదవులు ముద్దాడుతూ అక్క దెంగనివ్వకపోతే దిగులుపడకు బావా. నన్ను పిలువు.అక్కకంటే బాగా సుఖపెడతాను అంటూ అతని మొడ్డను గట్టిగా పిసికి కన్నుకొడుతూ వెళ్ళిపోయింది .ఇది ఎక్కడిదాకా వెళ్ళుతుందో తెలియక నీరసంగా పడుకున్నాడు వసంత్.
 telugu sex stories
[add_posts show=”3″]

Inline
Inline