శిరోజాల స్త్రీ జలజ పప్పు telugu sex stories


telugu sex stories శిరోజాల స్త్రీ మొగుడు ఆమెని బాగానే చూసుకుంటాడు కానీ అతని శృంగారం సున్నితం గా ఉంటుంది. నెమ్మదిగా ఉంటుంది.బొక్కలో మడ్డ పెట్టి గబ గబా ఊపులు ఊపి దెంగి వదలదు. నెమ్మదిగా ఆమెలోని అనువు అనువునీ స్ప్రుసుంచి, కసి రేపి ఆమెకి అవుట్ అయ్యే దాక దెంగుతూ పోతాడు. అతను చేసేప్పుడు ఆమెకి సుఖం తెలుస్తుంది కానీ స్పీడ్ స్పీడ్ గా ఉండే జలజ కి ఆ టైపు శృంగారం పనికి రావడం లేదు.అందుకే ఆమెకి విచ్చల విడిగా శృంగారాన్ని ఎంజాయ్ చెయ్యడం అంటే ఇష్టం అందుకే ఆమెకి రేవ్ పార్టీలకి వెళ్లి కసి తీరా తోక్కించుకోవాలని పించింది. అలాంటి జలజ కి వినోద్ అంత కసిగా, ఉద్రేకం గా తనని అనుభవించ డానికి తయారవుతుంటే ఎదో తెలియని సుఖం కలుగుతుంది. ఇన్ని రోజుల తన కోరిక తీరుతున్నట్టు అనిపిస్తుంది.
 telugu sex stories
ఎక్కడో గూడు కట్టుకుని ఇన్ని రోజులూ బద్ధకం గా ఉన్న శృంగార తంత్రులు ఒక్క సారిగా టిం ..గ్… మంటూ మీటుకుని లేచి ఆడుతున్నట్టు అనిపిస్తుంది. ఇంత వరకూ సెన్సిటివ్ గా ఉండే మొగుడి స్పర్సతప్ప పరాయి వాళ్ళ స్పర్స ఎరగని జలజ కి ఆ తప్పు చెయ్యడం ఎదో కొత్త కిక్ ఇచ్చి నట్టుగా ఉంది. అందుకే వినోద్ కి పూర్తిగా సహకరించింది. నా వొళ్ళూ, సల్లూ, అన్నీ నీవేరా…తనివి తీరా అనుభవించు. అని గొణుక్కుంటూ తన బాయిలతో వినోద్ బుగ్గలని ఫటేల్ మని కొట్టింది. ఈ అవకాసం ఎక్కడ పోతుందో అన్నట్టుగా అతన్ని ఆమె కేసి లాక్కుంది.రెండు నిమిషాల్లో పూర్తిగా ఒంటి మెడ నూలు పోగు కూడా లేకుండా తయారయ్యారు.
 telugu sex stories

telugu sex stories
telugu sex stories

అప్పటికే బెడ్ మీద పది అటూ ఇటూ దొర్లుతూ ఒకరి శరీరాలు ఒకరి కి నిలువునా అన్తిమ్చుకుంటూ అటూ ఇటూ దొర్లుతున్నారు ఆ ఇద్దరూ. తన చేతిని వెచ్చగా కాలి పోతున్న వినోద్ ఆయుధం కేసి పోనించి దాని గుప్పిట నిండా పట్టుకునింది జలజ. ఫర్వాలేదు తన మొగుడిది అంత ఉంది అనుకుంది దాని బలాన్ని పొడవునీ అంచనా వేస్తూ. ఇనప రాడ్ మాదిరి ఇంత గట్టిగా, అంత లావుగా ఉన్న అది ఆమె చితికి ఇమడక ఎగిరెగిరి పడుతుంది. నేరుగా తన నోటిలోకి తీసుకుంది జలజ ఇంకేమీ ఆలోచించ కుండా. జెండా స్థంబం లాగా ఇంత పొడవు ఉన్న అది ఆమె గొంతు దాకా దిగింది. దాని నుండి వస్తున్న అదో రకమయిన వెగటు వాసన ఆమెకి అమృతం లాగ తోస్తుంది.
 telugu sex stories
నోటినీ ముందుకూ వెనకకీ ఆడిస్తూ వినోద్ దడ్డు ని అస్వాదిస్తుండగా ఆమె సల్లని కుదుళ్ళ దగ్గర పట్టుకున్నాడు అతను ఆమె నోటిలో తన జంభాన్ని జలజ నోటిలోకి లోపలకి బయటకి ఆడించ సాగాడు స్పీడ్ గా.అప్పటికే జలజ పప్పు వేడిగా ఆవిర్లు కక్కుతుంది. లోపల నుండి రసాలు సుర్..సుర్రు..మంటూ ఎగిసి పడసాగాయి. వినోద్ లంభం ఆమె నోటిలో అంత కన్తకూ పెరిగి పోసాగింది. దాని తాకిడికి ఆమె నోరు చాలడం లేదు. ఒక పక్క ఆ అక్రమ సంభంధం ఆమెకి మాంచి కిక్ ఇస్తుంటే ఇంకో పక్క బరిసె లాగ పెరిగి పోతున్న వినోద్ ఒళ్లంతా తిమ్మిర్లు పుట్టిస్తుంది.అలాంటి అవకాసం మళ్ళీ దొరక దన్నట్టు ఇద్దరూ ఆ బెడ్ మీద ఇటు నుండి అటు పోర్లుతున్నారు నగ్న శరీరాలని పెనవేసుకుంటూ.చటుక్కున పైకి లేచి తొడలు ఇంత వెడల్పు గా తెరిచి కూచుంది శిరోజాల స్త్రీ జలజ.
 telugu sex stories
రసాలతో ఊరి ఉబ్బెత్తుగా తయారయి ఉంది ఆమె కాజా. రసాల తడిలో మెరుస్తూ నీట్ గా కనిపిస్తుంది ఆమె పప్పు. వినోద్ తల వెనక చేతులు పెట్టి తన మొత్త కేసి అడుముకుంది.ఆబగా ఆమె పూకు మీద దాడి చేసాడు వినోద్. తడి తడిగా మెరుస్తున్న ఆమె నిలువు పెదవుల చుటూ తన నాలికతో నాకేసాడు ఒక్క చుక్క లేకుండా. ఎర్రని ఆమె నిలువు పెదవులు అతనికి కాకినాడ కాజా లాగా అనిపించాయి ఆ క్షణం రసాలు ఊరుతూ మడతలతో ఉన్న ఆమె కాజాని ఆమాంతం తన నోటిలోకి తీసుకుని చప్పరించ సాగాడు.
 telugu sex stories
ఆకురాయి లాంటి తన నాలికని ఆమె భాగం లోకి పెదవులని విడతీసుకుంటూ చొప్పించి కసిగా టిక్లింగ్ చెయ్యడం మొదలు పెట్టాడు.’స్స్..మ్మ్ ..మ్మా…హాస….హ…’ అంటూ పిర్రలు ఎత్తి వినోద్ ముఖానికేసి ఆడమ సాగింది జలజ. అతని నాలిక కోన ఆమె గోల్లికి గోక్కుంటూ ఉంటె అలాంటి సుఖాన్ని అంత వరకూ ఎరగని ఆమె ‘అది… అలాగే దెంగరా . నీ నాలికే ఇన్ని పనులు చేస్తుంటే ఇంక నీ లవడా ఏమి చేస్తుంది రా… హా.. నీ నాలుక దెబ్బకే నాకు అవుట్ అయ్యేట్టు ఉంది….మం…మ్మ్ ..’ అంటూ పిచ్చి పిచ్చి గా అరుస్తూ అతని లవడాని పిసికేస్తూ తన దిమ్మ ని వినోద్ ముఖాని కేసి అదుముకుంటూ రెచ్చి పోసాగింది.
 telugu sex stories
’చుపుక్..చుపుక్…’ అంటూ శబ్దం చేస్తూ తన మూతి పెదవులతో ఆమె తొడల పెదవులని సాగ తీస్తూ నాలికని సూదంటు రాయి లాగ ఆమె గొల్లికి రాపాదిస్తూ రెచ్చి పోతున్నాడు వినోద్. తన అరటి బోదేల్లాంటి తోడాలని అతని తలకేసి అదిమి పెట్టి తన బిళ్ళ లోకి లాక్కో సాగింది జలజ ఒక వైపు అతని చేతులని కైపు కసితో బిర్ర బిగుసుకు పోతున్న తన బంతుల పైన వేసుకుని అతని చేతుల మీద తన చేతులు వేసి పిసుక్కుంటూ..
‘ఆ అం…యా అది అలాగే అక్కడే ఉంది రా నా కామ కేంద్రం దాన్ని కోరికే… పిచ్చెక్కి పోతుంది నాకు…’ అంటూ అతని మడ్డని గుప్పిటలో పట్టుకుని మధ్యకి విరిచేస్తూ దెంగరా . దెంగ రా మ్మ్ ఆ… అని గట్టి గట్టిగా అరవ సాగింది.

అలా అరుస్తూ అటూ ఇటూ ఊగుతుంటే ఆమె ఆనాచ్చాదంగా సల్లు పూల చెండుల మాదిరి చెట్టుకు వేలాడుతున్న కొబ్బరి బొండాల మాదిరి ఊగి పోసాగాయి. అర్జంట్ గా వాటి మధ్య తన లండు ని దూర్చి కసి తీరా దెంగాలని పించింది ఆనంద్ కి. అనిపించిందే తడవు పూకు నాకే పని ఆని లేచాడు. బాకు లాగ అతని మొలకి వేలాడుతున్న మడ్డ లేచి ఊగింది లయబద్దం గా.
 telugu sex stories
దానిని ఆశగా చూస్తూ ఇంత లావుగా నోరు తెరిచింది అమల. ఆమె ఉద్దేశం కనిపెట్టిన ఆనంద్ ఆమె భుజాలు పట్టుకుని బెడ్ మీదకి వెల్లికిలా తోసాడు. ఆమె పడిన తీరుకి సల్లు అటూ ఇటూ ఊగి మెల్లిగా ఆమె ఎద అంతా ఆవరించుకుని ఆగి పొయ్యాయి వాటిల్నే చూస్తూ ఆమె పొట్ట మీద అటూ ఇటూ ఒక మోకాలు వేసి కూచున్నాడు ఆనాచ్చాదంగా. ఇప్పుడు ఆమె కి సరిగ్గా ముఖం దగ్గరికి వచ్చింది అతని లండు. పెద్ద పెద్ద పుచ్చ కాయల మాదిరి ఉన్న ఆమె సల్ల మధ్య నుండి ఆమె నోటి దగ్గరికి వచ్చిన అతని మడ్డ ని అమాంతం నోటిలోకి తీసుకోవాలనుకుంది మళ్ళీ అమల. కానీ ఆనంద్ వాటిని సల్ల మధ్య సందులో దూర్చి రెండు సల్లనీ తన లవడా కి ఆనాచ్చాదంగా వత్తి పట్టుకున్నాడు.

 telugu sex stories

ఇదేదో బాగానే ఉన్దేట్టుందే అనుకుంటూ తనే తన బాయిల మీద చేతులు వేసి గొట్టం లాగా ఆ చివర నుండి ఈ చివరకి వచ్చి ఉన్న ఆనంద్ మగతనాన్ని ఆ రెంటి మధ్య పెట్టుకుని అదిమి పట్టుకునింది. ఆనంద్ నడుము ఊపడం మొదలు పెట్టాడు. అది కాస్తా ఆ రెండు మెత్తటి కొండల మధ్య నుండి ఆమె నోటి దాకా వెళ్లి మళ్ళీ వస్తుంది. నోటి దగ్గరకి వచ్చి నప్పుడు నోరు తెరిచి దాని గుండు ని నాలికతో నాక సాగింది అమల. దాని కొస ఆమె ఎంగిలి తడితో ఎర్రగా మెరవ సాగింది. telugu sex stories
అలా ఐదు నిమిషాలు ఊపి ఊపి మళ్ళీ పైకి లేచాడు ఆనంద్.. అతని సల్ల దెంగుడికి ఆమె గుబ్బల మధ్య ఎర్రగా కంది పొయ్యాయి ఒక గీత మాదిరి. ఆమె మదన మందిరం లో రేగిన అగ్ని పర్వతం సాక్షి గా రక్తం అంతా ముచికలు మొన కి ఎర్రని రంగులో మారి పోయి ఉన్నాయి. వాటిని చూసిన ఆనంద్. ‘నీ ముచికలు రెండూ చిన్న సైజు లవడాల మాదిరి ఉన్నాయి జలలజా రాణి.!’ అన్నాడు అతని నోటి నుండి వచ్చిన మొట్ట మొదటి బూతు మాటకి రెచ్చి పోయింది అమల. ‘నీ యమ్మ.! లంజా కొడకా.. పూకు ని దెంగి నట్టు నా బాయిలని దెంగి వాటిని అలా చేసావు. ఇప్పుడెలా అవి మామూలు గా వచ్చేది.? ఆ..! అంటూ ఆనంద్ మడ్డని మోజుగా లాగి లాగి వదల సాగింది. అది స్ప్రింగ్ మాదిరి కిందకి వంగి మళ్ళీ పైకి పొయ్యి అటూ ఇటూ ఆడ సాగింది. telugu sex stories
‘నీ . లంజ. నీ కుతి మొత్తం తీర్చి గానీ వెళ్ళనే ఈ రోజు నా దెంగుడు కి నీ దిమ్మ వాచి పొయ్యి నీ సల్ల పొగరు అణిగి పొయ్యి వంటి లో ఉన్న కొవ్వంతా కరిగి పోవాలి.’ అంటూ ఆమె తొడల మధ్యలో ఆనాచ్చాదంగా దూరాడు ఆనంద్. అతని రూళ్ళ కర్ర నేరుగా ఆమె పూ పెదవుల మధ్యలో దూరి పోయింది సర్రున జారుకుంటూ. రసాలు ఊరి ఝాం. ఝాం అంటూ రెడీ గా ఉన్న ఆమె తొడల పెదవులు అతని వెచ్చని ఇనప కడ్డీని ఆమాంతం మింగేసింది. అది కాస్తా సగం దూరి ఆగి పోయింది. లోపల ఎదో అడ్డు పడుతున్నట్టుగా ఉంది ఆనంద్ కి.

 telugu sex stories

అయినా లాగి లాగి రెండు ఫెటిల్.. ఫెటిల్ అంటూ వేసాడు. ఆమె లోపలి గడ్డ కట్టుకుని పోయి ఉన్న కొవ్వు అతని దెబ్బలకి ఆమె లోపలి వెచ్చటి ఆవిర్లకి కరిగి చిక్కటి రసం మాదిరి కార సాగింది బయటికి. అప్పటికే కుత్త నిండా బిర్ర బిగుసుకు పోయిన సైపు గా లోపలి బయటికి వస్తున్న అతని లందుని ఆమె పూ పెదవులు పట్టు కుని లో లోపలి లాక్కుంటున్నాయి. ఆమె గొల్లి అతని ఆయుధం ఓంపులో పడి రాజుకుంటూ సన్నని బొక్కల నుండి పిచికారీ చేస్తుంది రసాలని. అభిషేకం ఆగకుండా జరుగుతూనే ఉంది ఆనంద్ కి అంతు లేకుండా.. ఆగి ఆగి తెరలు తెరలు గా వస్తున్న సుఖాల అలల తాకిడికి ఆమె శరీరం తేలికగా మారి పోతుంటే ఆనాచ్చాదంగా పప్పని అతనికి అప్పగించేసి ఆ సుఖాల తిమ్మిరి ని హాయిగా అనుభవించడం మొదలు పెట్టింది అమల.
అది మొదలు అమల, ఆనంద్ లు ఎక్కడ పడితే అక్కడ కక్కుర్తి గా తమ కోరికలని తీర్చుకుంటూ రేవ్ పార్టీలని మరిచి పొయ్యారు. అతని దెబ్బకి కూడా అలవాటు పడి పోయిన అమల అనుకో కుండా ఆనంద్ ఫ్రెండ్ కి కూడా తన సవారీ చాన్స్ ఇచ్చింది. అప్పటి నుండీ ఆమె పప్పనీ గుద్దనీ ఒకేసారి దేంగే వాళ్ళు వాళ్ళిద్దరూ. అడిగి మరీ నోటిలో కి రెండు మద్దలని దూర్పించుకుంటూ మోజుగా కొరుక్కుంటూ వాళ్ళ వట్టలని పిసుక్కుంటూ రెచ్చి పొయ్యేది అమల. దానికే కుత్తలో రసాలు ఊరుతుంటే ఒకరిని ముందు నుండీ ఇంకొడినీ వెనక నుండి తోపించుకుని సుఖాల సాగరాలని అలిసి పోయఎలాగా ఈది ఈది చివరకి మందు డ్రగ్స్ కూడా అలవాటు చేసుకుంది. ఇంటి కొచ్చి మొగుడి తో కూడా పక్క సుఖాన్ని పంచుకుంటూ అటు రంకు మొగుళ్ళకి ఇటు సొంత మొగుడికీ అన్యాయం చెయ్యకుండా మూడు మడ్డలు, ఆరు కాయలు లాగ తన కసి శృంగార కామ కోరికని తీర్చుకుంటుంది

 telugu sex stories

 telugu sex stories
[add_posts show=”3″]

Inline
Inline