తాపం తో రగిలి పోతున్న క్లాస్ రూమ్ telugu sex stories


telugu sex stories తాపం నిర్మల చటుక్కున టేబుల్ మీద ఉన్న స్కేల్ తీసుకుని అతని ఫాంట్ జిప్ లోపల ఉబ్బుగా ఉన్న చోట స్కేల్ తో నొక్కి
‘మరి ఇదేంటి…? నన్ను చూసి కూడా అదే అనిపిస్తుందా నీకు.. ఇంత లావున లేపుకొని ఉన్నావ్…?’ అని అడిగింది. ఆమె చటుక్కున అలా అనేసరికి శ్రీధర్ కి నోట మాట రాలేదు. కర్టెన్ చాటున ఉన్న మోనిష కి సన్నగా చమటలు మొదలయ్యాయి. ఆమె ఉన్నట్టు ఉండి అలా అనేసరికి ఏమీ పాలుపోలేదు శ్రీధర్ కి. ఆమె స్కేల్ తో తాపం తన తొడల మధ్య ఒత్తుతున్నా తన పాము నిగుడుకుని బొచ్చుతో నిండి ఉన్న ఆమె పూ బొక్కలో దబ దబా…వాయిస్తున్నట్టే అనిపిస్తుంది గానీ అలాంటి ప్లేస్ లో అలా ఊహించు కుంటూ మడ్డ ని నాగు పాములాగా లేపుకుని నలుపుకోవడం తప్పని తెలియడం లేదు.అదే చెప్పాడు ఆమెతో…
‘అంతటి పోటుగాడి వంట్రా…నువ్వు…? ఆ…’ అంటూ గద్దించి అడిగింది నిర్మల…. telugu sex stories
‘చాన్స్ ఇచ్చి చూస్తే తెలుస్తుంది నేనెంతటి పోటు గాడినో ..’ అంటూ పొగరుగా తల ఎగరేసాడు శ్రీధర్ తాపం.
‘అబ్బా అయితే నీ సంగతి, నీ లింగడి సంగతి ఏంటో చూద్దాం రా ఈ రోజు…’ అంటూ తన రూమ్ తలుపుకి ‘డోంట్ డిస్టర్బ్’ బోర్డ్ తగిలించి లోపలి నుండి గడి వేసింది విమల. కర్టెన్ చాటునుండి చూస్తున్న మొనిషకి ఆమె అలా ఎందుకు చేస్తుందో అర్ధం కాలేదు. అయినా ఆమె ముందు తనని ఏమి జరిగినా చూస్తూ ఉండమని బయటికి రావద్దని హెచ్చరించి ఉండడంతో కిమ్మనకుండా ఉండి పోయింది తాపం. telugu sex stories
తలుపు వేసి వచ్చిన నిర్మల శ్రీధర్ ఎదురుగా నిలబడి తన పవిట తీసేసింది . తాపం పొగరుగా తెల్లటి బ్లౌజ్ లో రెండు కొండల మాదిరి నిలబడి ఉన్నాయి ఆమె బంతులు. కంటి అద్దాలు తీసేసి టేబుల్ మీద పెట్టి, చీరని బొడ్డు కింద కుచ్చిల్లు దగ్గర ఉన్న పిన్ను తీసేసి కుచ్చిల్లు పట్టుకుని పట్టుకుని ఒక్క లాగు లాగింది. ఆ చీర కాస్తా కుప్పలాగా ఆమె కాళ్ళ దగ్గర పడింది. నీలం రంగు లంగా పైన జాకెట్ తో ఆమె షేపులు స్పష్టం గా కనిపిస్తున్నాయి ఇప్పుడు. లంగా బొందు పట్టుకుని జారు ముడిని కూడా ఒక్క లాగు లాగింది. అది కూడా చీరని అనుసరించింది. అరటి బోదేల్లా తెల్లగా ఉన్న ఆమె తొడలు మీద లైట్ పడి రిఫ్లెక్ట్ అవుతుంది అంత నున్నగా మెరుస్తూ ఉన్నాయి ఆమె తొడలు పచ్చగా. telugu sex stories

telugu sex stories
telugu sex stories

రవిక హుక్స్ ఎప్పుడు విప్పిందో తెలియదు కానీ చేతులని పైకెత్తి గుండ్రం గా తిప్పి భుజాల గుండా దాన్నీ తీసేసింది.. ఇప్పుడు ఆమె శిఖరాల మాదిరి ఉన్న వక్షోజాలని పట్టి ఆయాస పడుతున్న నల్లటి బ్రా, కింద బిళ్ళని మాత్రమే కనిపించ నివ్వకుండా చేస్తున్న నలుపు రంగు పాంటీ తో ఉంది. చీరలో ఆమె అందం అంత వరకూ తెలియ లేదు కానీ బ్రా, పాంటీ ల మీద ఒక శిల్పం మాదిరి కనిపిస్తుంది ఆమె ఒంపు సొంపులు. నీటి బిందువు కూడా ఆమె ఒంటి మీద నిలవ అంత నున్నటి పాల రాతి శరీరం ఆమెది. సన్నటి నడుము, కొండల లాంటి పిరుదులు, వాటికి పోటీ పడుతూ ఎద మీద ఎత్తుగా సల్లు ఆమె ఆ అందాలని ఇంత వరకూ ఎక్కడ దాచి పెట్టింది అనిపిస్తుంది. telugu sex stories
అప్పటి దాకా ఆమెనే చూస్తున్న శ్రీధర్ కి గొంతులో తడి ఆరిపోయింది. ఇన్ని సినిమాలలో ఇంత మంది హీరోయిన్ లని చూసినా ఇలాంటి ఒంపు సొంపులు ఎప్పుడూ చూసినట్టు అనిపించడం లేదు అతనికి. ఎన్నెన్నో బ్లూ ఫిలిమ్స్ చూసినా కూడా ఇలాంటి పర్ ఫెక్ట్ సైజులు ఎవరికీ ఉండవేమో అనిపించింది అతనికి ఒక్క క్షణం. అంత లోనే శ్రీధరీ కి ‘ఎంతటి గుమ్మడి కాయ అయినా కత్తి పీటకి లోకువే’ అనే సామెత గుర్తు వచ్చింది. చిన్నగా పెదవుల మీద చిరు నవ్వు ప్రత్యక్ష మయింది.
‘ఎందుకు రా నవ్వుతున్నావ్…? రా.. నీ సత్తా ఏంటో, నీ బెల్లం బలుపెంతో చూపిద్దువు గానీ రా…’ అంటూ సెక్సీ గా పెదవులు కొరుక్కంది విమల. అంతే ఆ తరువాత శ్రీధర్ తన గుడ్డలు ఎప్పుడు విప్పాడో ఎప్పుడు అతని గుడ్డలు విప్పుకున్నాడో కూడా తెలియ లేదు. ఒక్క క్షణం లో తన లావాటి సల్లు నగ్నం గా వాడి చేతిలో నలుగుతుంటే టేబుల్ కి తన లావాటి పిర్రలని ఆనించి నిలబడే తియ్యగా మూలగసాగింది విమల.
 telugu sex stories
గునపం లాగా కింద తొడల మధ్య పొడుస్తున్న అతగాడి బలం ఆమె బొక్కలో ఎక్కడో రగిలించింది నిప్పు రవ్వ. మందం గా ఇంత లావు ఉన్న తన పెదవులని వాడి పెదవుల కేసి అదిమి పెట్టి నాలికని వాడి నోటిలోకి జొనిపింది. చేతిని కిందకి పోనించి నిప్పు కనిక లాగ మండుతూ ఎగిరెగిరి పడుతున్న శ్రీధర్ ఆయుధాన్ని గుప్పిట బిగించి మధ్యకి వంచింది. telugu sex stories
‘ఆహా… ఇప్పటి దాక చిన్న పిల్ల వాడివనుకున్నా గానీ నీ బలం చూస్తుంటే పెద్ద గునపం గుర్తు వస్తుంది రోయ్ ..స్స్…హ్ మ్మ్ …ఆ అదీ అలాగే పిసుకు వాటిని…. ఇప్పటి దాకా వాటికి సరి అయిన బలమయిన వాడు దొరకక అల అంత పొగరుగా తలలు ఎగరేస్తున్నాయి. ఇప్పుడేమో.. నువ్వు వచ్చావ్.. పెద్ద పోటు గాడిని అంటున్నావ్…చూద్దాం.. అదీ చూద్దాం… నీ పోటు బలం ఏంటో దాని కధేంటో…
 telugu sex stories
ఆ… నీ పోటుకి గానీ నా బిళ్ళ లోపల అడుగు భాగాన గూడు కట్టుకుని ఉన్న రసాలు గానీ కారడం మొదలు పెడితే… మోనిష ఏమి ఖర్మ… నేను కూడా నీ కింద రోజూ పనుకుని కుమ్మ పొడిపించుకుంటాను…. సరేనా… ఊ… చ ఇంకా చూపించు నీ ప్రతాపం… అంటూ సెక్సీ గా మూలుగుతూ శ్రేధర్ ముఖాన్ని ముద్దులతో ముంచేస్తుంది విమల తట్టుకోలేని మొహం తాపం తో…
ఆమె మాటలకి వాడేమో తన చేతులకి చాలని ఆమె సల్లని కసి తీరా పిస్కుతూ ఆమె బుగ్గల మీద భుజాల మీద మెడ మీదా ముద్దుల వర్షం కురిపించ సాగాడు తాపం.
ఇదంతా కర్టెన్ చాటు నుండి చూస్తున్న మొనిషకి తల తిరిగి పోతుంది. ఈమేదో అమెరికన్ ట్రీట్మెంట్ అని చెప్పి వాడి చేత కసి తీరా దిమ్మని వాయిపించుకునే ప్రోగ్రాం గానీ పెట్టుకుందా ఏంటి… మధ్యలో ఈ లంజ దెంగించు కుని నన్ను కూడా వాడి కింద పనుకో బెడుతుందని మాట ఇస్తుందే… దీని కొవ్వు పట్టిన నగ్న శరీరాన్ని చూస్తుంటే నాకే పిచ్చేక్కుతుందే… ఇంక మదం తో నిలువెల్లా కామ పిశాచి లాగ తయారయి ఉన్న వీడిని ఆప తరమా..? ఇవ్వాళ దీని పూకు వాచిపోయ్యేట్టుంది…’ అనుకుంటూ ఏమి జరుగుతుందా అని వాళ్ళనే చూస్తుంది మోనిష కర్టెన్ ల చాటు నుండి. telugu sex stories

ఆ..క్క…డ… అక్కడ శిరోజాల స్త్రీ నిర్మల టేబుల్ మీద వెల్లికిలా పనుకుంది ఆమె తెల్లని తొడలు ఆ ట్యూబ్ లైట్ కాంతి లో తల తళా మెరిసి పోతున్నాయి. బోర పగల దీసి తన నున్నని తొడల మధ్య ఎర్రగా మెరిసి పోతున్న నిలువు పెదవుల మీద వేళ్ళతో రాసుకుంటూ మంద మయిన వాటి పెదవులని వేళ్ళతో కెలుకుతూ తన పొడవాటి చూపుడు వేలిని లోపలి బయటికి లాగుతూ మ్మ్..ఆహ్..ఆ.. రారా..! రా…! నీ ప్రతాపం ఏంటో చూపించు ఈ రోజు నీ గూటమా లేక నా బిలమా తేలిపోవాలి…. అంటూ కల్లెగారేసింది శ్రీధర్ ని చూస్తూ నిర్మల.

 telugu sex stories

ఆమె తొడల మధ్య దోరగా వేగిన బన్ను మాదిరి కనిపిస్తున్న దిమ్మ ని చూసి శ్రీధర్ కి నోట మాట రావడం లేదు. ఇంకాసేపు ఉంటె నోటిలో లాలాజలం కారి పెదవుల గుండా గడ్డం మీదకి కారేట్టుంది. తన తలని నేరుగా ఆమె దిమ్మ మీదకి తీసుకు వెళ్ళాడు నోరు ఇంత లావు తెరిచి అలాగే ఆమె ఉబ్బెత్తు ప్రదేశాన్ని నోటిలోకి తీసుకుని పీల్చ సాగాడు. అతను చేసిన పనికి నిర్మలకి ఒళ్లంతా జివ్వు జివ్వు మని లాగింది. వాడి జుట్టు లోకి వెళ్ళని పోనించి తన యోని కేసి గట్టిగా అదుము కునింది. అప్పటికే లోపల ఊరుతున్న ఊట శ్రీధర్ పెదవులకి జిగట గా వగరుగా తగిలింది. నాలికని బయటికి తీసి ఆమె బిళ్ళ పెదవుల మధ్యకి తోసాడు. నేరుగా అతని నాలిక కోన ఆమె శిరోజాల స్త్రీ క్లిట్ కి తగిలింది. telugu sex stories
ఎదో షాక్ కొట్టినట్టుగా పిర్రాలని పైకీ కిందకీ ఊపింది నిర్మల అతని తలని తనకేసి అదుముకుంటూ. శ్రీధర్ ఇంక ఆగదలచు కోలేదు. ఆమె గజ్జల్లో, నిలువు పెదవుల మీదా ఇష్టం వచ్చి నట్టుగా చుపుక్… చుపుక్… మంటూ ముద్దులు కురిపిస్తూ తన చేతులతో తోడాలని రక్కుతూ రెచ్చి పొయ్యాడు. శ్రీధర్ దాడి ఉధృతం అయ్యేకొద్దీ నిర్మల అణువు అణువూ సుఖం నిండి పొయ్యింది. స..ఆమ్ హా… అదీ…. అక్కడే… ఉంది నా మానం… దాన్ని కొరికెయ్… నీ నాలికతో ఇష్టం వచ్చినట్టు కెలుకు… హా… అదీ…. అంటూ తన పిర్రాలని పైకెత్తుతూ వాడికి అనుకూలం గా ఆడించింది నడుము…. శ్రీధర్ కి ఆ ప్రదేశాన్ని వదిలి ఎక్కడికీ పోబుద్ది కావడం లేదు.

ఆమె మదన రసాలు కారేకొద్దీ వాటిని జుర్రుకుంటూ నాలికతో తన పెదవుల మీద అయిన తాడిని నాకుతూ అలాగే ఎంత సేపు చేసాడో తెలియదు కానీ అతని కాంక్ష కి ఆమె శరీరం విద్యుత్తు ప్రవహిస్తున్న తీగ లాగ మారింది. మెలికలు తిరిగి పోతూ గట్టి గట్టిగా అరుస్తూ తన సల్లని తానే పిసుక్కుంటూ వాడిని తన లోపలి ఇంకా ఇంకా అదుముకుంటూ ఉంది. telugu sex stories
ఇదంతా కర్టెన్ ల చాటు నుండి గమనిస్తున్న మొనిషకి ఒళ్లంతా చమటలు పట్టి వేడి సెగలు రావడం ప్రారంభించాయి. కింద పాంట్ లో నుండి తొడల మధ్య తడి స్పష్టం గా తెలుస్తుంది. అర్జంట్ గా వాళ్ళ దగ్గరికి వెళ్లి పంగ చాపి తన పూకు ని కూడా నాకించుకోవాలనే కోరిక పెరిగి పోతుంటే గట్టిగా ఒక సారి గాలి పీల్చుకుని కంట్రోల్… కంట్రోల్… అనుకుంటూ ఇంకేం చేస్తారో వీళ్ళు అనుకుంటూ వాళ్ళని చూసింది మళ్ళీ…
ఆమె శిరోజాల స్త్రీ బిళ్ళ నుండి వస్తున్న వాసనకి, ఆ మదన రసాల మైకానికి మెదడు కి మైకం కమ్మిందో ఏమో తెలియదు కానీ శ్రీధర్ మత్తుగా ఆమె తల దగ్గర నిలబడి ఉన్నాడు. వాడి కళ్ళు ఎర్రగా చింత నిప్పుల మాదిరి ఉన్నాయి.

కళ్ళు మత్తుగా వాలి మళ్ళీ పైకి లేస్తున్నాయి. ‘ఇదేంటి వీడు ఇంతలోకి ఇలా అయిపోయ్యాడు,,,? అనుకుంటూ కింద నిర్మల ఏమి చేస్తుందా అని చూసింది మోనిష…. కరెక్ట్ గా శ్రీధర్ నడుము ఆమె పనుకున్న టేబుల్ పైకి వచ్చి ఉంది. ఎర్రని టోపీ లాగ ఉన్న గుండు తల తల మెరిసి పోతుంటే సీలింగ్ కేసి నిటారుగా చూస్తుంది అతని ఇనప కవ్వం. మెలి తిరిగి నిగ నిగ లాడుతూ ఒక పెద్ద సైజు ఉలి మాదిరి ఉన్న దాన్ని చూసే సరికి మొనిషకి నోటిలో తడి ఆరిపోయ్యింది. telugu sex stories
సరిగ్గా తన పెదవుల మీదకి వచ్చిన అతని గూటాన్ని అమాంతం నోటిలోకి తీసుకుని తలని అటూ ఇటూ స్పీడ్ గా ఊపుతుంది నిర్మల. వెచ్చని కొలిమి లో నుండి తీసినట్టు ఉన్న ఆ రాడ్ ని ఆమె నోటిలోకి కస కసా దంచుతున్నాడు శ్రీధర్. ఆమె గొంతు దాగా దిగబడి వస్తున్న దాని పొగరుని ఆస్వాదిస్తూ …మ్మ్ ఆం ఆమ్ …ప్చ్…స్స్…అంటూ మింగుతూ మళ్ళీ చుపుక్… చుపుక్… మంటూ బయటికి వదులుతుంది నిర్మల. ఆమె కళ్ళల్లో కాముని నృత్యాన్ని స్పష్టం గా చూడగలిగింది మోనిష…. ఆమె ధాటికి అతని లింగాన్ని మింగేస్తుందేమో అనుకునేంతగా ఊగి పోతుంది.

 telugu sex stories

శ్రీధర్ ఆయుధం మెత్తటి ఆమె నోటి లోకి వెళ్లి వస్తూ అద్భుత మయిన సుఖాన్ని జుర్రుకుంటుంది. వాడి గోళీలు ఆమె గడ్డాన్ని చెర్నాకోల్ మాదిరి చెళ్ళు చెళ్ళు మనిపిస్తుండగా…వాటిని కూడా అప్పుడప్పుడూ నోటిలోకి తీసుకుంటూ నాలికతో పొడుస్తుంది నిర్మల. ఆ ఉధృతి లో శ్రీధర్ కి కళ్ళు అరమోద్పులయ్యాయి. సెక్స్ అంటే ఇలాంటి అద్భుత మయిన ఫీలింగ్ అనుకుంటూ ఇంకా ఇంకా లాగి లాగి పొడుస్తున్నాడు శిరోజాల స్త్రీ ని.
ఎదో షాక్ కొట్టినట్టుగా పిర్రాలని పైకీ కిందకీ ఊపింది నిర్మల అతని తలని తనకేసి అదుముకుంటూ.

 telugu sex stories

శ్రీధర్ ఇంక ఆగదలచు కోలేదు. ఆమె గజ్జల్లో, నిలువు పెదవుల మీదా ఇష్టం వచ్చి నట్టుగా చుపుక్… చుపుక్… మంటూ ముద్దులు కురిపిస్తూ తన చేతులతో తోడాలని రక్కుతూ రెచ్చి పొయ్యాడు. శ్రీధర్ దాడి ఉధృతం అయ్యేకొద్దీ నిర్మల అణువు అణువూ సుఖం నిండి పొయ్యింది. స..ఆమ్ హా… అదీ…. అక్కడే… ఉంది నా మానం… దాన్ని కొరికెయ్… నీ నాలికతో ఇష్టం వచ్చినట్టు కెలుకు… హా… అదీ…. అంటూ తన పిర్రాలని పైకెత్తుతూ వాడికి అనుకూలం గా ఆడించింది నడుము….

 telugu sex stories

శ్రీధర్ కి ఆ ప్రదేశాన్ని వదిలి ఎక్కడికీ పోబుద్ది కావడం లేదు. ఆమె మదన రసాలు కారేకొద్దీ వాటిని జుర్రుకుంటూ నాలికతో తన పెదవుల మీద అయిన తాడిని నాకుతూ అలాగే ఎంత సేపు చేసాడో తెలియదు కానీ అతని కాంక్ష కి ఆమె శరీరం విద్యుత్తు ప్రవహిస్తున్న తీగ లాగ మారింది. మెలికలు తిరిగి పోతూ గట్టి గట్టిగా అరుస్తూ తన తాపం ఆ పొడుపులకి నిర్మల కి కామం నిషా పూర్తిగా తలకి ఎక్కింది. కింద బిళ్లలో ఎదో చిమ చిమ లాడడం పూర్తిగా తెలుస్తుంది. వాడిని తన తల మీద నుండి తోసి సరిగ్గా టేబుల్ కొసకి దగ్గరగా తన లావాటి పిర్రలని చేర్చింది.

ఇప్పుడు శ్రీధర్ ఆమె తొడల మధ్యలో నిలబడి ఉన్నాడు. వాళ్ళ కోసమే ఆ టేబుల్ తయారు చేసి నట్టుగా అతని మొల ఆమె ఉపస్తుకు కరెక్ట్ గా ఉంది. శ్రీధర్ గూటం ఆమె నిలువు పెదవుల మీద గుచ్చుకుంటూ ఉంది. ఆగలేని నిర్మల వాడి గూటాన్ని తన నిలువు పెదవులకి ఆనించి… ‘ఊ తొయ్…లోపలి…’ అంటూ వాడి పిర్రల చుట్టూ పాదాలు పెట్టి తనకేసి అదుముకుంది.అప్పటికే పూర్తిగా రసాలు కారి ఆయిలింగ్ అయి ఉంది ఆమె బిళ్ళ. స…ర్రు.. మంటూ జారింది లోపలికి అతని ఆయుధం…

ఇంత లావు ఇంత పొడవు ఉన్న అతని గునపం కూడా పూర్తిగా దూరిపోయింది ఆమె బొక్క లోకి… పెదాలని విడతీసుకుంటూ… గొల్లి ని రాజేస్తూ…. పూ గోడలని ఒరుసుకుంటూ లోపలికి పోయిన దాన్ని ఇంకా వదలను అన్నట్టుగా బయటి పెదవులు కరిచేసాయి దాని మొదలుని… లప్పం కరుచుకున్నట్టు. బలవంతంగా బయటికి లాగాడు శ్రీధర్ తన గూటాన్ని. చుపుక్…. అంటూ వదిలింది ఆమె బిళ్ళ దాన్ని. బయటికి లాగి మళ్ళీ లోపలి దించే లోపలే నిర్మల తన పిర్రలని అతని నడుము కేసి విసురుగా తోసింది….

 telugu sex stories

మళ్ళీ ఆమె నిలువు పెదవులు అతని గూటాన్ని మింగేసాయి.
• అలా అలా అతను బయటికి లాగడం… మళ్ళీ మళ్ళీ లోపలి తొయ్యడం ఇలా ఒక ఇదు నిమిషాలు అసలు విరామ మంటూ లేకుండా తన నడుముని బయటికి లాగి మళ్ళీ మళ్ళీ విసురుగా ఆమె బిళ్ళ కేసి పొడవా సాగాడు శ్రీధర్. అతని గొలీల సంచి ఆమె గుద్ద కన్నానికి చెళ్ చెళ్ మంటూ తగులుతుంటే…ఒళ్లంతా తాపం జలదరించ సాగింది నిర్మలకి…. లోపల గొల్లి అతని మెలితిరిగిన బలానికి రాపాడించుకుంటూ జిల్లార్చుకుపోతుంది శరీరం…. కామ కేంద్రాల నాడీ మండలం అక్కడి నుండే ప్రారంభం అవుతుంది కాబోలు అదే ఇప్పుడు సుఖాల తీరాల కోసం వడి వడి గా రేగుతుంటే….

 telugu sex stories

కళ్ళు మూసుకుని ఆ సుఖాన్ని జుర్రుకుంటున్న నిర్మల ఒక్క క్షణం శ్రీధర్ మగటిమకి దాసోహం అయ్యింది. కానీ అంత లోనే అతన్ని అలా వదిలేస్తే దేనికీ పనికి రాకుండా అవుతాడన్న వివేకం ఆమెని లేపింది. వీడితో ఇలా కాదు అని ఆ నిమిషమే నిర్ణయించుకున్న నిర్మల…. వాడి ఆయుధం లోపలికి వెళ్ళినప్పుడు తన నిలువు పెదవులతో అతని బలం మొదలు ని పట్టి పిండి మళ్ళీ వదలసాగింది.
• అలాగే కింద గోలీ లని తన పొడవాటి వేళ్ళతో, గోర్లతో గీరి మెల్లిగా గిచ్చడం మొదలు పెట్టింది. శృంగారం లో ఈ టెక్నిక్స్ తెలియని శ్రీధర్ ఆమె అలా చేసినప్పుడల్లా తన ఒంటి లో నుండి ఎదో ఆవిరి బయటికి వస్తూ ఎదో జి..వ్వు.మన్న ఫీలింగ్ కలుగుతూ ఉంటె ధభేల్ దభేల్ మంటూ అతని కవ్వం ఆమెలో డ్రిల్లింగ్ మిషన్ లాగా చిలక సాగింది. తాపం అలా అలా ఎగిరి ఎగిరి దంచు తూ రెచ్చి పోతున్న శ్రీధర్ దెంగుడి ని ఆస్వాదిస్తూ కళ్ళు మూసుకునే తన కామ త్రుష్ట్న తీర్చుకుంటూ అతని ఆయుధం ని అల్లాడించ సాగింది నిర్మల….

 telugu sex stories

సరిగ్గా మూడో సారి ఆమె పొడవాటి వేళ్ళు అతన్ని గోళీ ల సంచిని సవర తీసేప్పటికి ఆపుకో లేక పొయ్యాడు శ్రీధర్….. బు…ల..ల్ల…క్ మంటూ ఫౌంటైన్ లాగ పిచికారీ చేసింది అతని బెల్లం ఆమె బిళ్ళ లోపల…. స..ర్ సర్ర్…. మంటూ తన యోని అడుగున తగులుతున్న వెచ్చని మదన రసం తాకిడికి ఎక్కడెక్కడి కామ కేంద్రాలు కూడా తటాలున బెడిసి రక్తం వడి వడి గా ప్రవహిస్తుండగా ముఖం ఎర్రగా మారి సుఖం నడి నెత్తికి పాకింది నిర్మలకి….
• కళ్ళు చింత నిప్పుల మాదిరి మారిన శ్రీధర్ కి కూడా అలాగే ఉంది….. తన గూటం ఆమె లో రేపిన తుఫాన్ కంటే తనలో రేపిన అలజడే ఎక్కువ లాగుంది. అతనికి సెక్స్ కొత్త కాదు కానీ ఇలాంటి మజా నిజం గా కొత్తే .

 telugu sex stories

ఆమె పూకు తోనే తన బెల్లాన్ని ఆడించిన వైనం అతనికి పిచ్చెక్కేలా చేసింది…. చేతి వేళ్ళతో తన గోళీ కాయల సంచి ని సవరించి నప్పుడల్లా ఒళ్లంతా కలిగిన అనుభూతి ఇంకా ఇంకా కావాలనిపిస్తుంది. కానీ అప్పుడే ఆమె నిలువు పెదవుల మధ్య వీరంగం చేసి చప్ప పడినా తన ఆయుధానికి రెస్ట్ కావాలనిపించింది. కానీ నిర్మల అతని కి ఆ అవకాశం ఇవ్వకుండా తన వైపు లాక్కుంటూ ‘దెంగ రా….! ఊ…దెంగు … నా బిళ్ళని పగల దెంగు …ఊ కమాన్….’ అంటూ తన కాల్లతోటి అతన్ని తనకేసి లాక్కుంటుంది…. ఆమెకి తెలుసు…. వాడి మడ్డ ఇప్పుడే చప్ప పడి వాలి పోయిందని… అయినా అతన్ని తనని దెంగ మని కసిగా చూస్తూ పెదవులు కొరుక్కుంటూ రెచ్చ కొడుతుంది….
• ఆమె సెక్సీ ముఖాన్ని చూస్తూ చూస్తూ మళ్ళీ తన గూటాన్ని లేపాలని చూసాడు శ్రీధర్…. తాపం కానీ ఆమె పూకుతో దాన్ని కసి తీరా వత్తి పిసికేసి నందు వల్ల అప్పుడప్పుడే లేచాలా లేదు అది…. అందుకే తన వేలిని ఆమె పూకులో ఖ.స్సు.న దించాలని చూసాడు ఆమె కోరిక ని తీర్చాలనుకున్న శ్రీధర్…. వాడు అలా చెయ్యాలని చూసిన మరుక్షణం తన కాళ్ళతో వాడి ఎద మీద పెట్టి బలం గా అవతలకి తోసింది నిర్మల…. ఆమె తొడల పిక్కల బలానికి విసురుగా దూరం గా వున్నా సోఫాలో వెళ్లి పడ్డాడు శ్రీధర్…. telugu sex stories
• ఫక్కు మంటూ టేబుల్ మీద నుండి లేచి వాడిని చూస్తూ ‘ఎరా ఇంకా ఏమయినా మిగిలి ఉందా సత్తా నీ లింగడికి, వేళ్ళు పెడుతున్నావ్… వేళ్ళు .. వేళ్ళు పెట్టి కెలక డానికి నా బిళ్ళ ఏమయినా తాటి ముంజ అనుకున్నావురా…?’ అంటూ ఎగతాళిగా నవ్వింది నిర్మల.
ముఖం కంద గడ్డ లాగా పెట్టుకున్నాడు శ్రీధర్…. కళ్ళ ల్లో నీళ్ళు చిప్పిల్లాయి…. వాడి ముఖాన్ని చూసి… ఇప్పటి దాకా వీడి తో కసి తీరా దొబ్బించుకుని సుఖాలని అందుకున్న తను వీడిని ఎగతాళి చేస్తే ఇంకేమి చేసుకుంటాడో అనుకున్న నిర్మల… ‘సరేలే… ఎదో చేసావు… పర్వాలేదు…. కానీ నీది ఇంకా లేత గూటమే రా… నాలాంటి ఆడదాన్ని లొంగ తీసుకుని సుఖాలని జుర్రు కోవాలంటే నువ్వు ఇంకా పెద్దవాడివి కావాలి….సరేనా..!’ అనింది కొంచెం మాటల్లో మార్దవం నింపుకుని…. శ్రీధర్…’ఊ’ అంటూ లేచాడు తన బట్టలు తీసుకుని వేసుకున్నాడు… ఈ లోపల తన చీరని చుట్టుకున్న నిర్మల మళ్ళీ టేబుల్ సర్దేసి తన చైర్ లో కూచుంది….
• ఆమె ముందు తల దించుకుని నెల చూపులు చూస్తూ నిల బడ్డ శ్రీధర్ ని చూస్తూ ‘సరే…! ఇంకెప్పుడూ నీ లింగాన్ని బహిరంగ ప్రదేశాల్లో బయటికి తీసి వెధవ పనులు చేయ్యవుగా…?’ అనింది… telugu sex stories
‘అలాగే… మాడం … నాకు బుద్ది వచ్చింది… ఇంకెప్పుడూ ఇలాంటి పనులు చెయ్యను…’ అన్నాడు కీచు గొంతు తో…
‘సరే… పో.. పొయ్యి బుద్దిగా ఉండు…’ అంటూ తలుపు వైపు చేతిని చూపించింది. శ్రీధర్ నెమ్మదిగా తన బుక్స్ తీసుకుని తలుపు తీసుకుని బయటికి వెళ్లి పొయ్యాడు…
వాడు అటు వెళ్ళడం … మోనిష కర్టెన్ ల చాటు నుండి బయటికి వచ్చి నిర్మల ముందు కూచోవడం ఒకే సారి జరిగింది…
‘మంచి పని చేసారు మాడం .! ఇంక వాడు జీవితం లో …తన మడ్డ ని ఇలా ఎక్కడ అంటే అక్కడ బయటికి తియ్యడు…’ అనింది నిర్మల వంక మెచ్చు కోలుగా చూస్తూ… telugu sex stories
‘సరేగానీ నీకు ఒక రహస్యం చెబుతా ఎవరికీ చెప్పకు…’ అంటూ..నిర్మల టేబుల్ పైన కొంచెం వంగి ‘ఏమి మంచి పనే…. వాడు నా బిళ్ళని కుమ్మ పొడిచేసాడు … నిజంగా మంచి పనివంతుడే…వాడు…. ఈ అరగంట లో నాకు మూడు సార్లు కారింది…తెలుసా..?’ అంటూ రహస్యం చెప్పినట్టుగా చెప్పింది… బిత్తర పొయ్యి ఆమె ముఖం లోకి చూస్తూ మోనిష…’నిజంగానా మేడం…! వాడు మిమ్మల్ని దొబ్బుతున్నప్పుడు నాకు కూడా పాంటీ అంతా కారి తడి అయిపోయింది..’ అంటూ కళ్ళు పెద్దవి చేసి చెప్పింది మోనిష…. తాపం telugu sex stories
• సరిగ్గా అప్పుడే తలుపు దగ్గర చప్పుడు అయితే అటు తిరిగి చూసారు ఇద్దరూ… అ..క్క..డ … తను మరిచి పోయిన అండర్వేర్ కోసం మళ్ళీ వచ్చిన శ్రీధర్ నిలబడి ఉన్నాడు…

 telugu sex stories

 telugu sex stories
[add_posts show=”3″]

Inline
Inline