లంగా జాకెట్ మెట్ల మీద మువ్వ telugu sex stories


telugu sex stories లంగా జాకెట్ మీదే ఆమెని హత్తుకుంటూ ఎర్రని ఆమె ఎదవుల మీద తన పెదవులేసి మెల్లిగా జుర్రుకోవడం మొదలు పెట్టాడు. కళ్ళు మూసుకుని ఆ సిట్యువేషన్ ని ఎలా రిసీవ్ చేసుకోవాలో అర్ధం కాని సంధ్య ఒక్క సారిగా ఒళ్లంతా అదేదో తియ్యని బాధ కలుగుతుంటే శిల లాగా అయిపొయింది. ఆమెని అలాగే వెనక్కి నడిపించి గోడకి ఆనించాడు నీరజ్. తన నాలికని ఆమె పెదవుల మధ్య గా లోపలి పోనించి ఆమె నాలికతో పెన వేసాడు. ఈ లోపల తన వంటి ని నిలువునా ఆమెకి హత్తుకుని ఆమె ఎద ఎత్తుల మీద తన చేతులు వేసి పిసకడం మొదలు పెట్టాడు. ఇందాక మెట్ల మీద పైకి ఎక్కుతూ ఉంటె ఎగురుతున్న ఆమె బంతులు గుర్తు వచ్చాయి.
 telugu sex stories
అప్పుడు అవి భలే షేపులో ఉన్నాయి గుండ్రం గా.అది గుర్తు వచ్చే సరికి ఇంకా గట్టిగా నలప సాగాడు నీరజ్. తట్టుకోలేని సంధ్య…’స్స్…హ…మ్…మ్మ్.. అంటూ మూలగడం మొదలు పెట్టింది… పిట్ట దారిలోకి వచ్చింది అనుకున్న నీరజ్ రెచ్చి పొయ్యాడు. ఆమెని గోడకి ఆనించి జాకెట్ ని హుక్స్ తప్పించి ఆమె చేతుల నుండి అలా పైకి లాగేసాడు. బ్రా వేసుకోవడం ఇంకా అలవాటులేని సంధ్య బంతులు జాకెట్ కి చిక్కుకుని అలా బరువుగా ఊగాయి. వాటి కొసన ఉన్న తేనె రంగు ముచికలు నిక్క పొడుచుకుని ఉన్నాయి అప్పటికే.
 telugu sex stories

telugu sex stories
telugu sex stories

మెత్తటి పొట్ట దాని మధ్య నా ముద్దు లోలికే సుడి. మొహాన్ని ఆపుకోలేక పొయ్యాడు నీరజ్. తన ముఖాన్ని ఆమె బొండాల కేసి రుద్దాడు. సంధ్య కి అయోమయం గా ఉంది. అతను చేస్తున్న చేష్టలకి ఒళ్లంతా తిమ్మిరిలు రేగుతుంటే అతని ముఖాన్ని తన ఎత్తుల కేసి హత్తుకోవాలనే కోరిక బలం గా అనిపిస్తుంది. తెగువ చేసి తన చేతులని అతని తల వెనక వేసి తన కేసి హత్తుకుంది. ఆ రెస్పాన్స్ కోసమే చూస్తున్న నీరజ్ ఇంక ఆగ లేక పొయ్యాడు. ముచికలని ముని పంటితో కొరుకుతూ నోటి నిండా కుక్కు కోవాలని చూసాడు ఆ కొబ్బరి కౌజులని.
 telugu sex stories
కానీ అవి బలం గా ఉన్నాయి అంతే కాక అతని నోటికి పట్ట నంత ఉన్నాయి. ఆమె చేతిని ఒక చేత్తో పైకెత్తి పట్టుకుని నున్నటి ఆమె నడుము పై భాగాన్ని తన ముఖం తో ఘాటు గా రుద్ద సాగాడు. సంధ్య ఉచ్వాస నిస్వాసాలు బలం గా తీసుకో సాగింది. ఆమె ఒంటి నుండి వేడి సెగలు వస్తున్నట్టున్నాయి. నీరజ్ కింద లంబం ఒకటే అల్లరి చేస్తుంది బయటికి వచ్చి తన ప్రతాపం చూపుతాను అంటూ. ఒక చేత్తో ఒక సన్ను ని నలుపు కుంటూ ఇంకో చేత్తో నీరజ్ కుక్కు కున్న తన సన్ను ని ఇంకా ఇంకా అతని నోటి లోకి తోయ్యాలన్నట్టూ దోపుతూ రెచ్చి పోసాగింది సంధ్య. ఆమె మెత్తటి పొట్టని పిసికేస్తున్నాడు నీరజ్. బొడ్డు లోకితన వేలిని పెట్టి తిప్పుతూ ఆమెని కేలికేస్తున్నాడు.
 telugu sex stories
ఆమె ఒంటి నుండి వస్తున్న ఫ్రెష్ వాసనలు కన్నె రికం వీడని కన్నె యొక్క మదపు కోరిక తెలుస్తుంది. ఇవేవీ పట్టడం లేదు వాళ్ళిద్దరికీ.. తొడల మధ్య మొదలయిన ఆరాటాన్ని ఎలాగయినా తీర్చుకోవాలని చూస్తున్నారు ఇద్దరూ. అప్పటికే నీరజ్ షర్ట్ వేరయి పోయింది అతని ఒంటి నుండి. బలమయిన అతని బాహువులు చూసే కొద్దీ చూడాలనిపించే అతని ముఖం ఆమెకి ఇష్టం గా మారి పోతుంది. అతని ముఖాన్ని తన కేసి లాక్కుని పెదవులని పెదవులతో ముడి వేసి నాలికని మెలికలు తిప్పుతుంది. ఆగ లేని నీరజ్ ఆమె లంగా పైనుండి తన చేతిని లోపలి పోనించాడు. అక్కడ అతని చేతికి తగిలింది అప్పుడే మొలుస్తున్న లేత నూగారు. అతని చేతి కదలికలిక సహకరిస్తూ తన పొట్టని లోపలి లాక్కుంటూ అతని చెయ్యి ఇంకా కిందకి పోవడానికి ఆస్కారం కలిగిస్తూ గిలిగింతలు కలుగు తుంటే ఆమె కళ్ళు మూసుకుంది ఘాడం గా సుఖం గా.. telugu sex stories
సరిగ్గా అప్పుడు వినిపించింది వారికి ‘సంధ్యా’ అంటూ కింద నుండి విమల పిలిచిన పిలుపు. రెండు జతల పెదవులు, నాలుగు పెదవుల మధ్య రెండు నాలికలు అతుక్కుని, పెన వేసుకుని ఇంకా ఇంకా జుర్రుకోవాలని చూస్తున్న వారిద్దరికీ ఆ పిలుపు ఒక్క క్షణం పెద్ద న్యూసెన్స్ గా అనిపించింది. సంధ్య ఒక్క క్షణం నీరజ్ బలమయిన బాహువుల నుండి వేరయి అక్కడి నుండి వెళ్లి పోవాలని చూసింది కానీ అతని కోరిక తో ఎప్పుడో ఒక కమిట్ మెంట్ కొచ్చి తనివి తీరా సుఖాన్ని జుర్రుకోవాలని నిశ్చయించుకున్న ఆమె కోరిక ఆ పప్పులేమీ ఉడక నియ్య లేదు.
 telugu sex stories
కింద నుండి పదే పదే వినిపిస్తున్న విమల గొంతు మెల్లిగా పలచ బడి పొయ్యి ఆ స్థానం లోనే నీరజ్ వేడి సెగ తన లోపలి అగ్గి తెలియ సాగింది. అలాగే అతన్ని తన కేసి హత్తుకుంటూ కళ్ళు మూసుకుంది సంధ్య. అప్పుడే కొత్తగా మొలుచు కొచ్చిన ఆమె బంతులు బలంగా ఉన్నాయి. వాటి మీద ముచికలు పలచగా పింక్ అగులో నోరు ఊరించ సాగాయి. ఆగ లేని నీరజ్ ఆమె మెత్తటి పొట్ట ని కోరికేస్తూ లంగా బొందు పట్టుకుని సరుక్కున లాగేసాడు.
 telugu sex stories
అమ్మాయి జర్రు మని జారి పోయిన అమ్మాయి ఆమె లంగా కాళ్ళ దగ్గర కుప్ప లా పడింది. తెల్లటి పాంటీ వేసుకుని ఉన్న సంధ్య తొడలు అరటి బోదేల్లా నున్నగా ఉన్నాయి. చెయ్యి వేసినా జారి పొయ్యేట్టు ఉన్న ఆమె తొడల మీదకి ఆకలి గొన్న పులి లా దూకాడు నీరజ్. ఆమెని అలాగే బెడ్ దగ్గరికి నడిపించుకు వెళ్లి బెడ మీద పండ పెట్టి తన పళ్ళతో ఆమె తొడ లని కొరుకుతూ ముని వెల్ల దాకా వెళ్ళాడు. నున్నని బెండ కాయల మాదిరి ఉన్న ఆమె కాలి వెళ్ళని కూడా ఓడల కుండా కొరికి కొరికి వదిలాడు నీరజ్.
 telugu sex stories
అతను చేస్తున్న పనికి తట్టుకోలేని ఆమె తొడల మధ్య యోని లో నుండి కారు తున్న రస ప్రవాహాలు ఆగడం లేదు. పాంటీ ముందు వయిపు అంతా తడిచి పొయ్యి కింద గుద్ద రంధ్రం మీదుగా బెడ్ మీదకి పార సాగాయి. తమకం గా ఒళ్లంతా జలదరిస్తుంటే అతనిచ్చే సుఖాన్ని సుష్టి గా అఘ్రానిస్తుంది సంధ్య. అరి పాదాల నుండి ఆమెని ముద్దులు పెట్టు కుంటూ పైకి వచ్చిన నీరజ్ ఆమె పాంటీ స్ట్రాప్ పట్టుకుని కిందకి లాగాడు. అప్పటి దాకా సుఖాన్ని జుర్రుకున్న ఆమె ఒక్క క్షణం అతన్ని వారించింది కానీ నేరుగా తన నోటిని ఆమె పాంటీ మీద నుండే నిలువు పెదవుల దగ్గరికి చేర్చి పళ్ళతో కొరికిన నీరజ్ కొంటె తనానికి చేతులు తల వెనుకగా ఉన్న తల దిండ్ల మీద వేసి వాటిని పిసికేయ్యడం తోనే సరి పోయింది.
 telugu sex stories
అదే అదును గా సర్రున కిందకి లాగాడు నీరజ్ అమ్మాయి ఆమె పాంటీ ని. తడిగా ఉండడం తో ఉండ చుట్టుకుని పోయి చేతికి వచ్చింది అది. దాని ముందు భాగాన్ని ముక్కు దగ్గర పెట్టుకుని ఘాడం గా పీల్చుకున్నాడు నీరజ్. సిగ్గు తో బిళ్ళని రెండు చేతులతో కప్పు కున్న సంధ్య అతను చేస్తున్న చేష్టలకి మైమరిచి పోతుంది. కళ్ళల్లో ఎరుపు జీరలు స్పష్టం గా తెలుస్తున్నాయి. కళ్ళంతా మత్తుగా వాలి పోతున్నాయి. పొట్ట భాగం చలి జ్వరం వచ్చినట్టు వణికి పోతున్నాయి. పలుచటి పొట్ట దడ దడ కొట్టుకుంటుంది.
 telugu sex stories
ముఖాన్ని ఆమె చేతుల మీదే ముద్దు పెట్టుకుంటూ ఆమె చేతులు అక్కడి నుండి తప్పించాలని చూసాడు నీరజ్. కానీ ఆమె గట్టిగా పట్టేసుకుంది తన బంగారాన్ని కనిపించ నివ్వకుండా… తొడల మధ్య గజ్జల మీద ముద్దులు పెట్టుకుంటూ ఆమె చేతి మీద గట్టిగా కొరికాడు నీరజ్. నొప్పిక చటుక్కున చేతులు తీసేసింది సంధ్య. అదే అదునుగా తడి తడి గా మెరుస్తున్న ఆమె నిలువు పెదవుల మీద తన పెదవులని ఆనించాడు నీరజ్. అమ్మాయి
అతని పెదవులు ఆమె మొత్త పై నుండి పూగోడల అంచుల గుండా ఆమె పూకులోకి జారాయి. ఆమె మొత్త పట్టు కుచ్చుల మాదిరి ఉండేప్పటికి అతని పెదవులు నిలువుగా ఆమె కుత్త లోకి జారాయి. పెదవుల అంచులకి ఆమె గొల్లి బొడిపె గరుకుగా తగిలింది.
 telugu sex stories
అంతే దాన్ని పెదవులతో గట్టిగా పట్టుకుని వట్టాడు నీరజ్. అప్పటికే అగ్ని గుండం గా మారిన సంధ్య కామ కీలకం బ్లో ఔట్ మాదిరి అయింది. సుయ్.. స్స్… మ… అంటూ ఎగ చిమ్మిన మదన రసాలు నీరజ్ నోటినిండా చేరాయి. అతని చెంపలకి అటూ ఇటూ నున్నగా మెరిసి పోతూ అరటి బోదేల్లా ఉన్న తన తొడలని అదిమేసి అతని తలని పట్టేసింది. అటూ ఇటూ కదల లేక పోవడంతో ఆమె దిమ్మ నుండి వెలువడిన చిక్కటి కన్నె రసాలని నోటినిండా తీసుకుని మింగక తప్పలేదు నీరజ్ కి. ఆడ దానికి అంత కన్నా కామ కేంద్రం ఏది ఉంటుంది అలాంటి దిమ్మ గొల్లిని పరాయి వాడి పెదవులు అలా నోక్కేస్తుండే సరికి ఆమెలో రేగిన కసికి పైన కొబ్బరి బొందాల్లా ఇంతెత్తున ఎగిసి పడుతున్న సల్లు గోపుర కలసాల్లా నిక్క పోడుచుకున్నాయి.

 telugu sex stories
 telugu sex stories
[add_posts show=”3″]

 

Inline
Inline