నా మరిది ఫుల్ గా telugu sex stories


telugu sex stories మాహి నిద్ర నుండి లేచేసరికి ఉదయం 9 అయ్యింది. బద్దకంగా లేచి బయటకు వొచ్చింది . హాల్ లో కొచ్చి చూసింది ఎవరు లేరు. ఎక్కడికి ఎల్లరబ్బా అని అనుకుంటూ వొచ్చి సోఫా లో కూర్చుంది. కొంచెం సేపు తర్వాత అత్త బయటనుండి నవ్వు కుంటూ లోపలి వొచ్చి “ఏంటి మాహి…ఇప్పుడే లేచావ…”అంటూ తను కూడా సోఫా లో కూర్చుంది. అవునన్నట్టుగా తల ఊపి “చిన్న మామయ్య ఎక్కడ….”అంది మాహి. “వెళ్ళిపోయాడు కదా…”అంది నిట్టుర్చుతూ అత్త. “వెళ్ళిపోయాడ…..అప్పుడేనా…..”అంది మాహి ఆశ్చర్యంగా. “హ….ఊర్లో ఏదో పని ఉంది అంట….ఫోన్ వొచ్చింది వెళ్ళిపోయాడు….”అంది అత్త. అత్తని ఒకసారి తెరిపార చూసింది మాహి. రెండు రోజుల్లో మంచి గ్లో వొచ్చింది.  telugu sex stories
ముసి ముసి గా నవ్వుకుంటున్న మాహితో “ఏంటి ఈ మధ్య నీలో నువ్వే ముసి ముసిగా నవ్వుకుంటున్నావు….”అంది అత్త నవ్వుతు. “ఎం లేదత్తయ్య…మీరు ఈ రెండు రోజుల్లో బాగా కలర్ తేలారు…మంచి గ్లో వొచ్చింది పేస్ లో…ఏమైనా ఆయిల్ వాడుతున్నారా….”అంది నర్మగర్బంగా మాహి. హా.. నా మరిది ఫుల్ గా ఆయిల్ వేసి వెళ్ళాడు అందుకే ఈ గ్లో అని మనసులో అనుకొని “అవునా…అలాంటిది ఏమి లేదే….” అంటూ లేచి “సరే నువ్వు బ్రెష్ చేయి ..నేను టీ తెస్తాను” అంటూ కిచెన్ లోకి కొంచెం కుంటుకుంటూ వెళ్తున్న అత్త వైపు చూసి ముసి ముసిగా నవ్వుకుంటూ, నైట్ బానే ఇరగదీసినట్టున్నాడు చిన్నమామయ్య అని నిట్టుర్చుంది మాహి. telugu sex stories

telugu sex stories
telugu sex stories

గంట తర్వాత ఊరి నుండి వొచ్చి సోఫాలో కుల బడ్డాడు శంకర్. బెడ్ రూం లో నుండి సోఫా దెగ్గరకు వొస్తూ “ఏంటి అలా నీరసంగా ఉన్నారు….”అంది మాహి నవ్వుతు. “హ..కొంచెం తల నొప్పిగా ఉంది….వర్క్ లోడ్ కదా….పైపెచ్చు ఈ బస్సు ఒకటి లేట్….ట్రాఫిక్ జామ్….”అన్నాడు నొసలు నొక్కుకుంటూ శంకర్. మాహి సోఫా లో వొచ్చి కూర్చొని శంకర్ తల మీద చేయి వేసి మసాజ్ చేస్తూ “ఎందుకండీ …ఇంత టెన్షన్….ఇక్కడే ఉండి మీ బిజినెస్ చెస్కొవొచ్చుకద….. “అంది అనునయంగా మాహి. పెళ్ళాం అలా మసాజ్ చేస్తుంటే రిలాక్స్ అవుతూ “ఇక్కడే ఉండి చేస్తే ఎం వొస్తుంది…మన ఖర్చులకే సరిపోతుంది…ఒక అయిదు పది ఏళ్ళు కష్ట పడ్డమనుకో ఆఅ తర్వాత హాయిగా ఉండొచ్చు..”అన్నాడు శంకర్. “కష్ట పడాలి telugu sex stories
…కాని ఇంత టెన్షన్ అవసరమా….ఇంట్లో వాళ్ళని పట్టించుకోకుండా…..ఎప్పడు చూడు వర్క్ వర్క్ నే….”అంది నిస్తురంగా మాహి. “ఇప్పుడు నీకు ఎం తక్కువ అయ్యింది అని..నీకు ఎం కావలి అంటే అవి ఇప్పిస్తునాను కదా….”అన్నాడు కొంచెం అసహనంగా శంకర్. “ఇప్పిస్తే సరి పోతుందా..మీరు కూడా పక్కన ఉంటె బాగుంటుంది కదా….”అంది మాహి. అప్పుడే టీ తీస్కొని అక్కడికి వొచ్చింది శంకర్ వాళ్ళ అమ్మ. “వీళ్ళు మన మాటలు ఎక్కడ వింటారు మాహి…..వీడు వీళ్ళ నాన్నలాగే మహా మొండి….వాళ్ళు అనుకున్నవే చేస్తారు…”అంది అత్త. టీ తాగుతున్న కొడుకు వొంక చూసి “చిన్నా ఎలా ఉన్నాడు….”అంది శంకర్ వాళ్ళ అమ్మ. “హ…బానే ఉన్నాడు…చాల బోర్ కొడుతుంది అంట వాడికి…..అక్కడ…”అన్నాడు నవ్వుతు శంకర్. telugu sex stories
“అవునా….ఐతే ఓ పని చేయండి….మీ ఇద్దరు వెళ్లి చూసిరండి….ఒకసారి….”అంది నవ్వుతు కొడుకుతో. “అమ్మో….నాకు అస్సలు కుదరదు…..చాల పని ఉంది …”అన్నాడు శంకర్. “చెప్పాను కదా అత్తయ్య ….మీ కొడుకు రాడు అని….”అంది మాహి. “వాడు రాకపోతే ఏంటి…నేను వొస్తాను….రేపు వెళ్దాము….సరే నా…”అంటూ నవ్వుతు చూసింది మాహి వైపు అత్త. “హా..ఆ పని చేయండి….”అన్నాడు నవ్వుతు శంకర్. telugu sex stories
బెడ్ రూం లో తన ఫోన్ రింగ్ అవుతుంటే మాహి వెళ్ళింది. లలిత ఫోన్ చేయడం చూసి ఫోన్ లిఫ్ట్ చేసి “ఏంటి తల్లి..ఇన్ని రోజులకి గుర్తొచ్చానా ….”అంది నిస్టురంగా మాహి. “అబ్బ ఏదో పెద్ద నువ్వు చేసినట్టు…..నేనే చేశాను కదా….”అంది లలిత. “ఎక్కడ ఉన్నావు…..ఇండియా లో నే ఉన్నావా…..”అంది నవ్వుతు మహి. “హ…ఇండియాలోనే….మన ఊరిలోనే….”అంది నవ్వుతు లలిత. “వావ్….అవునా..ఎప్పుడొచ్చావే….”అంది మాహి. “మొన్న…..రేపు వెళ్తున్నాను….మా అయన ఆఫీసు పని మీద సింగపూర్ వెళ్తున్నారు…అన్నట్టు నీకు చెప్పడం మరిచాను….మేము విజయవాడలో సెటిల్ అయ్యాము…”అంది లలిత. “అవునా….మేము రేపు విజయవాడ నే వొస్తున్నాము…చిన్నాని అక్కడ జాయిన్ చేసాము కదా…చూడడానికి…. telugu sex stories
నేను అత్తయ్య ఇద్దరం …”అంది మాహి. “వావ్….అవునా…అయితే మా ఇంట్లోనే ఉండండి….ఎలాగు మా వారు కూడా ఉండరు కదా…అన్నట్టు ఎలా ఉందే నీ కొత్త సంసారం…..ఊపిరి తిస్కోనివ్వడంలేదా మీ అయన…”అంది నవ్వుతు లలిత. “ఆ అదొక్కటే తక్కువ….నాకు…..ఎప్పుడు చూడు బిజీ బిజీ …”అంది నిట్టుర్చుతూ మహి. “హ్మ్మ్…అవునా..అంతేనే ఈ మగాళ్ళు…పనిలో పడితే పెళ్ళాల మీద ధ్యాసే ఉండదు…మా ఆయనకూడా తగ్గించేసాడు బాగా….”అంది లలిత కూడా నిట్టుర్చుతూ. “అవునా..సరే గాని..ఎప్పుడొస్తావు ఇంటికి…”అంది మహి. “ఇప్పుడు కుదరదే…మామయ్య వాళ్ళ ఇంటికి వెళ్ళే పని ఉంది. రేపు..డైరెక్ట్ బస్సు స్టాండ్ లో కలుద్దాము…….కాని మీరు మాత్రం మా ఇంట్లోనే ఉండాలి….ఇది ఆర్డర్…”అంది నవ్వుతు లలిత. సరే అంటూ ఫోన్ పెట్టేసింది మాహి. telugu sex stories
శరత్ వాళ్ళ అమ్మ వాడికి ఇష్టం ఐన వి అన్ని రెడీ చేసింది. నెక్స్ట్ డే శంకర్ ఇద్దర్ని బస్సు స్టాండ్ లో డ్రాప్ చేసి పని ఉంది అంటూ వెళ్ళిపోయాడు. కాసేపటికి లలిత అక్కడకి వొచ్చింది. కాసేపు కబుర్లు చెప్పుకున్నాక వీళ్ళు ఎక్కాల్సిన బస్సు కూడా వొచ్చేసింది. బస్సు లో కి ఎక్కారు. బస్సు చాల వరకు స్కూల్ పిల్లలతో నిండిపోయింది. వెనక వైపు వెళ్లారు. “మాహి మీరు ఇద్దరు ఆ సీట్లలో కూర్చోండి . నేను మీ వెనక సీట్ లో కుర్చుంటాను….”అంది మాహి వాళ్ళ అత్త. “సరే అత్తయ్య…..”అంటూ మహి, లలిత ముందు వరసలో, అత్త వెనక సీట్లో కూర్చున్నారు. బస్సు అంతా ఫుల్ అయ్యింది ఒక్క మాహి వాళ్ళ అత్త పక్కన ఉన్న సీట్ తప్ప. మాహి లలిత కబుర్లలో పడిపోయారు. మాహి వాళ్ళ అత్తకి బోర్ గా ఉంది.  telugu sex stories
ఎవరైనా పక్కన మాట్లాడేవాళ్ళు వస్తే బాగుండు అని అనిపించింది. ఇంతలో బస్సు స్టార్ట్ అయ్యింది. కదిలే ముందు ఒక అబ్బాయి బస్సు లోకి ఎక్కాడు. సీట్ కోసం చూసుకుంటూ వెనక వైపు వొచ్చాడు. వాడిని చూసి “ఎరా….నువ్వు కమలక్క కొడుకువి కదు….”అంది లలిత. వాడు అయోమయంగా లలిత వైపు చూసి “అవునండి….”అన్నాడు. “హ…పోలికలు అలాగే ఉంటె అడిగాను….అమ్మ ఎలా ఉంది..అన్నట్టు నన్ను గుర్తుపట్టావా…”అంది నవ్వుతు లలిత. “హ బాగుంది….లేదక్క నేను గుర్తుపట్టలేదు….”అన్నాడు వాడు కొంచెం నొచ్చుకున్నట్టుగా. “చాల రోజులు అయింది కదా నన్ను చూసి గుర్తుపట్టి ఉండవులే….రామనాధం గారి అమ్మాయిని…..”అంది నవ్వుతు లలిత. “అక్క…నువ్వా…ఎంత మరి పోయావు… telugu sex stories
ఎప్పుడో నువ్వు స్కూల్ లో ఉన్నప్పుడు చూసాను….సారీ అక్క గుర్తుపట్టలేదు…ఏమి అనుకోకు…”అన్నాడు వాడు. “పర్వాలేదు లేరా….”అంటూ వాడిని మాహి కి , మాహి వాళ్ళ అత్తకి పరిచయం చేసింది. “అవును ఎక్కడికి వెళ్తున్నావు….నీ పేరు ఏంటి….”అంది లలిత. “శ్రీనాద్ అక్క….మమ్మీ వాళ్ళు నన్ను విజయవాడ స్కూల్ లో జాయిన్ చేసారు….అక్కడ హాస్టల్ లో ఉండి చదువుకుంటున్నాను..”అన్నాడు శ్రీనాద్. “అవునా…మా మరిది కూడా విజయవాడలోనే చదువు కుంటున్నాడు…..”అంది మాహి నవ్వుతు. “అవునా…నేను నారాయణ లో చదువుతున్నాను…”అన్నాడు శ్రీనాద్.  telugu sex stories
“అవునా…..మా మరిది కూడా అదే స్కూల్….”అంది మాహి. “అవునా…..పేరేంటి…..”అన్నాడు శ్రీనాద్. “శరత్….”అంది మాహి. “శరత్ నా…మా క్లాసు నే…”అన్నాడు వాడు ఆనందంగా. “నీకు తెలుసా మా వాడు….”అంది శరత్ వాళ్ళ అమ్మ మధ్యలో కల్పించుకుంటూ. “హ…ఆంటీ….తెలుసు….కాని మన ఊరు అని తెలియదు….”అన్నాడు నవ్వుతు శ్రీనాద్. “సరే కూర్చో వొచ్చి…ఎంతసేపు అలా నిల్చుంటావు….”అంది శరత్ వాళ్ళ అమ్మ. వాడు ఇబ్బందిగా లలిత వైపు చూసాడు. “పర్లేదు లేరా..కూర్చో…..”అంది నవ్వుతు లలిత. శ్రీనాద్ వెళ్లి శరత్ వాళ్ళ అమ్మ పక్కన కూర్చున్నాడు. బస్సు హై వే మీదకు వెళ్ళింది. మల్లి మహి లలిత కబుర్లలో పడ్డారు. శరత్ వాళ్ళ అమ్మ వాడి గురించి, వాడి ఇంట్లో వాళ్ళ గురించి అడిగి తెలుసుకుంది. ఆమె సైడ్ తన తొడకి మెత్తగా తగులుతుంటే వాడికి ఎలాగో ఉంది. ఇక్కడ శ్రీనాద్ గురించి చెప్పుకోవాలి. వాడేమి ఏమి తెలియని అమాయకుడు కాదు, ఇంట్లో పని మనిషిని, ఆమె కూతురిని కూడా కెలికాడు. అసలు పని చేయడానికి వీలు చిక్కక చేతులతో ఆడుకున్నాడు వాళ్ళతో.  telugu sex stories
అసలే కొంచెం సీట్ పెద్దది మాహి వాళ్ళ అత్తది, సీట్ లో సగం పైన తనే ఆక్రమించింది. శ్రీనాద్ కొంచెం ఇబ్బందిగా కూర్చొని ఉంటె “పర్లేదు అబ్బాయి…సరిగా కూర్చో …”అంది నవ్వుతు మహి వాళ్ళ అత్త. వాడు సర్దుకొని తొడలు తగిలేట్టుగా కూర్చున్నాడు. బస్సు కుదుపులతో వెళ్తుంది. “రోడ్ రిపేర్ అనుకుంటా…”అంది మాహి వాళ్ళ అత్త. “అవును ఆంటీ….ఒక 20 కిలోమీటర్స్ రోడ్ వేస్తున్నారు…”అన్నాడు. ఆ కుదుపులకి అంటీ తొడలు నడుము మెత్తగా తాకుతుంటే వాడి మడ్డ పురుడు పోసుకోవడం స్టార్ట్ చేసింది. అసలే టైట్ జీన్స్ వేసాడు వాడు. మాహి పిలిచేసరికి, అత్త వొంగి ముందు సీట్ మీద చేతులు పెట్టి మాట్లాడుతుంది మాహితో. ఆ భంగిమలో ఆంటీ ని చూసేసరికి శ్రీనాద్ కి పిచ్చెక్కిపోయింది. సైడ్ నుండి ఒక సన్ను ఒక పెద్ద సైజు బత్తాయిల కనిపిస్తుంటే దొంగ చూపులు చూస్తున్నాడు శ్రీనాద్. దాన్ని అలాగే కసక్కున పట్టుకోవాలనే కోరికను బలవంతంగా ఆపుకున్నాడు. telugu sex stories
బస్సు కుదుపులకి మహి అత్త సల్లు ఊగుతున్నాయి. శ్రీనాద్ వాటిని చూస్తూ ఉంటె, మహి తో మాట్లాడి వెనకకు జరుగుతున్నా మాహి వాళ్ళ అత్త వాడు ఎం చూస్తున్నాడో అర్ధం అయి ఒకసారి వాడి వైపు చూసి పైట సర్దుకుంది. ఆంటీ కి అలా దొరికి పోయేసరికి వాడి మొహం ఎర్రగా అయ్యింది, తత్తరపాటు తో బయటకు చూస్తున్నాడు. బస్సు కుదుపులకి మెత్తగా గట్టిగ తగులుతుంది మాహి వాళ్ళ అత్త నడుము కింది బాగం వాడికి. కాసేపు మౌనం, ఏమనుకుందో ఏమో మాహి వాళ్ళ అత్త “మా వాడు నువ్వు చాల క్లోజ్ ఆ….”అని అడిగింది వాడిని చూస్తూ. “ఇంకా అంత కాలేదు ఆంటీ….నేను జాయిన్ అయ్యాక రెండు రోజులే ఉన్నాను అక్కడ….మళ్ళి ఇప్పుడే వెళ్ళడం….బ్యాక్..”అన్నాడు హమ్మయ్య ఆంటీ ఎం సీరియస్ గా లేదు అని రిలాక్స్ అవుతూ శ్రీనాద్. “ఓహో ..అవునా…”అని మాహి వాళ్ళ అత్త అంటూ ఉండగానే బస్సు కుదుపులు ఎక్కువ అయ్యాయి. telugu sex stories
“అబ్బ….ఈ బస్సొక్కటి ఎత్తేసి ఎత్తేసి చంపుతుంది….”అంది మత్తుగా మహి వాళ్ళ అత్త, నిన్న మరిది లేపి లేపి దెంగిన్ది గుర్తోచింది కాబోలు బస్సు కుదుపులకి. “అవునాంటి ….”అన్నాడు ఆ కుదుపులకి ఊగుతున్న మాహి అత్త సల్లని దొంగలా చూస్తూ. telugu sex stories
“అవునే మాహి..బస్సు ఊపుడు బాగుంది కదా….ఈ టైం లో నీ మరిది ఉంటె….వాడి పైన కూర్చుంటే చాలు….ఈ కుదుపులు చాలు….మల్లి వాడు కష్టపడాల్సిన అవసరమేలేదు…..”అంది ముసి ముసిగా నవ్వుతు లలిత. “ఛి….నీకు బాగా బలిసిందే…..”అంటూ లలిత తొడను పట్టి గిల్లింది. “స్స్స్.హ….ఎంటా గిల్లుడు…..హా… నే…. బా బలిసింది….ఈ మధ్య దానికి సరి ఐన పొట్లే పడడంలేదు….”అంది మత్తుగా లలిత తొడలు దెగ్గరకు చేస్కుంటూ. “హా.. తెలుస్తూనే ఉంది….”అంది నవ్వుతు మాహి. “ఒకసారి నీ మరిదిని అరువు ఇవ్వొచుకద….”అంది లలిత. “నాకే దిక్కులేదు….ఇంకా నీకు నా…”అంది నవ్వుతు మహి. “పోనీ ఇద్దరం కలిసి ఒకేసారి చేయిన్చుకుందామా….వన్ షాట్ two బర్డ్స్…”అంటూ కన్నుగీటింది లలిత. అలా ముగ్గురు అనే సరికి సరయు తను శరత్ తో చేయించుకుంది గుర్తోచి తన కాళ్ళు కూడా దెగ్గరకు అనుకుంది మాహి. telugu sex stories
డ్యూటీ దిగడానికి రెడీ అవుతున్నాడు సూర్యుడు. మెల్లిగా చీకటి తెరలు పరచుకుంటున్నాయి. ప్రపంచంలో జరిగే కామకేలిని చూడడానికి ఉవ్విల్లురుతూ చంద్రుడు మబ్బుల చాటు నుండి దొంగలా తొంగి తొంగి చూస్తున్నాడు. అలా తొంగి తొంగి చూస్తున్న చంద్రుడి వైపు సూర్యుడు ఈర్శగా చూస్తూ కొండలచాటుకు వెళ్తున్నాడు నిట్టుర్చుతూ.
చీకటికి సెక్స్ కి అవినాబావ సంబంధం అనుకుంటా, శ్రీనాద్ కి మాహి వాళ్ళ అత్తను గోకాలి అనిపించింది. మెల్లిగా వాడి ప్రయత్నం మొదలెట్టాడు. ఇద్దరి మధ్యన ఉన్న రాడ్ మీద చేయి పెట్టాడు బయటకు చూస్తూ.  telugu sex stories
వాడి ముంజేయికి మెత్తగా తగిలింది మాహి వాళ్ళ అత్త సంక కింద. అటు నుండి ఎలాంటి రియాక్షన్ లేకపోయేసరికి రిలాక్స్ అవుతూ ఇంకా కొంచెం తోసాడు ముంజేతిని ఇద్దరి మధ్యకి శ్రీనాద్. మహి వాళ్ళ అత్త ఏమి తెలియని అమాయకురాలు కాదు కదా, వాడి ఉదేశ్యం అర్ధం అయి, కొంచెం సర్దుకొని కూర్చుంది. అంటీ పసిగట్టింది అనిపించగానే వాడి గుండె దడ దడ కొట్టుకుంది. కొంచెం దూరం వెళ్ళేవరకు చేయి తీసేసి బుద్దిగా అలాగే కూర్చున్నాడు. దర్జాగా మబ్బుల చాటు నుండి చంద్రుడు బయటకు వొచ్చాడు నైట్ వాచ్ మెన్ లా. నేను వొచ్చాను ఇంకా మీకు ఏమి బయం లేదు, మీ విరహ తాపాలు తీర్చుకోండి అన్నట్టుగా అబయం ఇస్తూ. telugu sex stories
మెల్లిగా మళ్ళి తెచ్చి ఇద్దరి మధ్య నున్న రాడ్ మీద పెట్టాడు చేతిని శ్రీనాద్. మల్లి స్టార్ట్ చేసాడు వీడు అని కొంచెం నిట్టూర్చింది మాహి వాళ్ళ అత్త. వాడు ముంజేతిని ఇంకా కొంచెం దైర్యంతో మాహి అత్త సన్ను వరకు తిస్కేల్లి తాకించి అలాగే పెట్టాడు. బస్సు కుదుపులకి ముంజేయి కొంచెం గట్టిగానే నొక్కుకుంటుంది మాహి అత్త సన్నుకి. మహి అత్తకి కూడా సమ్మగానే అనిపించి మెదలకుండా కూర్చుంది ఏమి తెలియనట్టుగా కనులు ముస్కోని. ఎం రియాక్షన్ లేదు proceed అవ్వాల వొద్దా వాడికి ఎం పాలుపోవడంలేదు. కొంచెం సేపు అలాగే ఉంచాడు.  telugu sex stories
తర్వాత మెల్లిగా ఇంకా కొంచెం సన్ను వైపు నొక్కి పెట్టాడు ముంజేతిని. వాడి మోచేయి సన్నుకి గట్టిగ తగిలేసరికి మాహి అత్తలో చలనం, ఊపిరిలో కొంచెం తేడా. హమ్మయ్య అంటీ కూడా లైన్ లో ఉంది అనుకొని మెల్లిగా ఇంకా కొంచెం నెట్టాడు చేతిని సన్ను వైపుకి. వీడి ఆత్రం బస్సు డ్రైవర్ కి తెలిసిందేమో లైట్స్ ఆర్పేసాడు. పై నుండి చూస్తున్న చంద్రుడు వాడి దైర్యం చూసి విప్పారిన కళ్ళతో, వెన్నలను ఇంకా వెదజల్లాడు.
సర్దుకు కూర్చున్నట్టుగా చేస్తూ వాడి చేయి వైపు సన్నుని ఇంకా గట్టిగ అదిమింది మాహి వాళ్ళ అత్త. మెత్తగా వాడి ముంజేయికి ఆమె సన్ను తాకగానే వాడి మడ్డ పుట్టలో నుండి లేచిన పాముల జపక్కున లేచింది. telugu sex stories
సడన్ గా వాడు చేయి తీసేసాడు. కొంచెం అసహనం మాహి అత్తలో. మెల్లిగా చేతులు కట్టుకున్నట్టుగా పెట్టుకొని ఎడమ చేయి ని రాడ్ మీద పెట్టాడు, కొంచెం ఆంటీ సైడ్ జరుగుతూ. ఇంకా జరగబోయేది నేను చూడలేను అన్నట్టుగా చంద్రుడు సిగ్గుపడుతూ మబ్బుల చాటుకి వెళ్ళాడు. వాడు చేతిని మెల్లిగా ముందుకు జరిపి చంక కిందకి తీసుకు వొచ్చాడు. వాడి దైర్యానికి ఆశ్చర్యపోతూ ఊపిరి బిగపట్టింది మాహి అత్త. మెల్లిగా చేతి వేళ్ళ కొసలతో సన్ను మీద తాకి తాకిన్చనట్టుగా తాకించాడు. నరాలను మీటినట్టుగా అయి భారంగా ఊపిరి వదిలింది మాహి అత్త. అటు సైడ్ మూడ్ లోకి వొస్తుంది అని అర్ధం అయి ఇంకా లేట్ చేయకుండా వేళ్ళను సన్ను మీదకు పోనిచాడు శ్రీనాద్. చేతిని సన్ను మీద బోర్లించినట్టుగా పెట్టి మెల్లిగా నొక్కాడు. telugu sex stories
మెల్లిగా గొణిగింది మహి అత్త. చేతి వేళ్ళ మధ్య సన్నుని బిగించి పట్టి మెల్లిగా వదిలాడు. మాహి అత్త నరాలలో రక్తం సర్ సర్ మంటూ మత్తుగా వొల్లంత పాకింది. ఇంకా వాడు తట్టుకోలేక సప సప నలిపెసాడు మాహి అత్త సన్నుని వేళ్ళ మధ్యన బందించి. వాడి దూకుడికి మాహి అత్త పుకంతా చెమ్మగిల్లిన్ది. “స్స్స్…హ….”అంటూ మెల్లిగా గొనుగుతున్ది. ఇంకా లేట్ చేయకుండా రెండు సల్లు మార్చి మార్చి పిసికాడు ఇష్టం వొచ్చినట్టుగా శ్రీనాద్. వాడి ఇష్టానికి వొదిలేసింది సల్లను మాహి అత్త. చేతులు నొప్పి పుట్టేవరకు పిసికి పిసికి సర్రున చేతిని కింది వైపు తెచ్చి బొద్దుని కస కస నలిపి గ్యాప్ ఇవ్వకుండా సర్రున తొడల మధ్యకు తెచ్చాడు. వాడి స్పీడ్ కి పిచ్చేక్కిపోటు అప్రయత్నంగా తొడలు వెడల్పుచేసింది మాహి అత్త. చీర పైనుండి లపక్కున పట్టాడు మాహి అత్త ముదురు పూకుని చేతి వేళ్ళ మధ్య బిగించి.  telugu sex stories“స్స్స్..ఆఆఆఆ……”అంది వాడి స్పీడ్ కి పిచ్చేక్కిపోతూ మాహి అత్త. అంటీ పు పెదాలు బురేల్ల చేతి వేళ్ళకు దొరికేసరికి కస కస నలిపెసాడు పిచ్చి పట్టినట్టుగా శ్రీనాద్. వాడి చేతి వేళ్ళ నలుపుడికి మాహి అత్త పూకు చిన్నపాటి సెలఎరునే అయ్యింది. మబ్బుల చాటునుండి చంద్రుడు తొంగి తొంగి చూసి వెళ్తున్నాడు వాడి దూకుడికి ఆశ్చర్యపోతూ. ఇంకో చేతితో అంటీ చేయి పట్టుకొని చొరవగా తన ప్యాంటు మీద వేస్కున్నాడు. వాడికి ఎం కావాలో అర్ధం అయి జిప్ లాగి బ్రీఫ్ లో నుండి మడ్డను బయటకు లాగింది. స్ప్రింగ్ లా బయటకు వొచ్చిన వాడి వెచ్చని మడ్డను తమకంగా తడిమింది మాహి అత్త. “స్స్స్..హా…”అంటూ మత్తుగా.  telugu sex stories
వాడు అటు ఇటు చూసి సర్రున చీర కింద నుండి చేయి పట్టి నగ్న పూకుని పట్టి నొక్కాడు. “స్స్స్స్….అమ్మ…”అంది మత్తుగా మెల్లిగా మాహి అత్త. పూకు పేదల మధ్య వేళ్ళను కసక్కున కుచ్చాడు ఇంకా ఆపుకోలేక శ్రీనాద్. వాడి మడ్డ మీద వేళ్ళ పట్టుని బిగించింది మాహి అత్త తట్టుకోలేక. వాడు పూకుని వేళ్ళతో దెంగుతుంటే పిచ్చెక్కిపోయి కసిగా నలిపెసింది వాడి మడ్డను ఇష్టం వొచ్చినట్టుగా. ఇంకా తట్టుకోలేక తన రసాలతో వాడి వేళ్ళను పావనం చేసింది. వాడు కూడా అంటీ నలుపుడికి ఫౌంటెన్ లా చిమ్మేసాడు తన రసాన్ని. కొంత ఎదురు సీట్ వెనకాల కొంచెం మహి అత్త మీద కొంచెం వాడి ముఖం మీద పడింది. తృప్తిగా వెనకకు అలాగే పడిపోయారు సీట్ల మీద. చంద్రుడు సిగ్గుపడుతూ పెద్ద మబ్బు చాటుకి తుర్రుమన్నాడు telugu sex stories

[add_posts show=”3″]
 telugu sex stories

Inline
Inline