Telugu Sex Stories ఒక చేత్తో వాడి మడ్డను పట్టుకుని మెల్లగా పైకి కిందికి ఊపింది…వాడు రెండు చేతులు తలకింద పెట్టుకుని కొద్దిగా తల పైకెత్తి ఏమి చేస్తుందొ చూస్తున్నాడు…ఒకసారి వాడి వైపు చూసింది ఆరుంధతి, తననే చూస్తున్న వాడ్ని చూసి సిగ్గూగా ఓ నవ్వు నవ్వి…మెల్లగా వాడి మడ్డ పైతోలు వెనక్కు లాగింది….నల్లటి మడ్ద చివర గుండు కొద్దిగా ముదురు ఎరుపు రంగుతో బయట పడింది…తన తలను వంచి, నాలుకతో వాడి మడ్డ గుండుపై మెల్లగా రాసింది…టెన్షన్ తో వాడి వెంట్రుకలు నిక్కబొడుచుకున్నాయి…ఆరుంధతి గుండు చివర నాలుకతో రాస్తూ…మెల్లగా నొట్లోకి తీసుకుంది….అదోలాంటి మదపు వాసన గుప్పుమని ఆమె ముక్కుకు సోకింది…ఆ వాసనను పీల్చుకుంటూ…కొద్ది..కొద్దిగా వాడి మడ్డను వీలైంతగా మింగేసింది…వాడి మడ్డలోని ముప్పతిక బాగం లోపలికెళ్ళి ఆమె ఆమె అంగట్లో తగిలింది…గుటక వేసినట్లు ఒకసారి మింగింధి అరుందతి…వాడి మడ్డ చివర గుండు ఆమె గొంతు అంగళి కండరాల కదలికకు నొక్కుకు పోయి..వాడి శరీరమంతా అదోలాంటి పులకరింపుతో జలదరించింది…మెల్లగా మళ్ళీ తలను పైకి లేపి…వాడి మడ్దను మొదలు దగ్గర పట్టుకుని చీకడం మొదలు పెట్టింది అరుందతి..…మద్య..మద్యలో వాడి వట్టలను నిమురుతూ…ఎర్రటి ఆమె పెదాలతో నల్లటి వాడి మడ్డను ఐస్ ఫ్రూట్ చప్పరిస్తున్నట్లు చప్పరిస్తూ…తలను పైకి కిందికి ఊపుతూ….వాడికి ప్రాణం జిలార్చి పోతోంది, అరుందతి చేస్తున్న నోటి పనులకు…మద్య..మద్యలో మడ్డ గుండు బాగంలో ఆమె పళ్ళు తగిలినప్పుడల్లా…వాడి కడుపు బిగుసుకు పోతోంది అదోలాంటి సుఖంతో…అబ్బ అరూ…ఏం గుడుస్తున్నావే….ఎక్కడ నేర్చుకున్నావే…ఇష్హ్..ఆహ్…అంటూ మెలితిరుగుతున్నాడు వాడు….వంటిలోని బలమంతా వట్టల్లోకి చేరిపోయి…వాడి సంచీ బరువెక్కి పోతోంది….ఆమె పళ్ళు, పెదాలు, నాలుక మడ్డ చివరి బాగానికి తగిలినప్పుడల్లా…కాళ్ళను గట్టిగా బిగించేసి, తన పిర్రలను టైట్ చేసేసి…పేలిపోకుండా ఆపుకుంటున్నాడు వాడు…వాడికి ఆమెతో చీకించుకొన్న కొద్దీ ఇంక కావాలనిపిస్తోంది…ఈ లోగా అరుందతి లేచి మళ్ళీ సర్దుకుని మోకాళ్ళపై కూర్చుని ముందుకు వంగి తన నోటి తడితో మెరుస్తూ, ఇంటి పైకప్పుకేసి నిగుడుకుని చూస్తున్న వాడి మడ్డను మళ్ళీ నొట్లోకి తీసుకుంది….వాడు…ఇంకా…ఆ…అలాగే….ఇంకాస్త…అంటూ…తట్టుకోలేక లేచి కూర్చున్నాడు…వాడి కాళ్ళు బార చాపి ఉన్నాయి, వాడి మొల దగ్గర మోకాళ్ళపై కూర్చుని వంగి వాడి మడ్దను చీకుతోంది అరుందతి…ఆ పొజిషన్లో వంగిన ఆమె పిర్రలు ఎత్తుగా లేచి నైటీ లోపలనుంచి వాడ్ని కవ్విస్తున్నాయి…ఆపుకోలేక ఒక చేతిని ఆమె తలపై వేసి జుట్టుకుని తన మొలకేసి అదుముకుంటూ మరో చేతిని ఆమె పిర్రలపై వేసి నిమురుతూ నైటీ పైనుంచే ఆమె గుద్ద బొక్కను తడుముతూ..వేళ్ళతో ఆమె పూకు నిలువు పెదాలను రుద్దసాగాడు…అరుందతి ఇంకా అలాగే వాడి మడ్డను నొట్లోనుంచి తీయకుండా, వాడి చేతుల్ని తన పిర్రలపైనుంచి తీసేయబోయింది….వాడు ఆమె చేతిని తోసేసి, నైటీని పైకి లేపేసి బయటపడ్డ ఆమె పిర్రలను నిమురుతూ…ఆమె నడుముని పట్టుకుని తన వైపు లాగాడు…అబ్బబ్బా…తన నోట్లో ఉన్న వాడి మడ్డను బయటకి తీస్తూ…వదలమంటే వినవు కదా అంది….అలా కాదు అరూ…అంటూ ఆమె ముఖాన్ని తనవైపు లాక్కుని ముద్దాడుతూ….నువ్వేమో నా మడ్డతో మజా చేసుకుంటున్నావు..మరి నేను కూదా నీ బుజ్జిదానితో మాటలాడవద్దా అని….చూడు…ఎలా ఏడుస్తోందో అంటూ..తన వేళ్ళతో ఆమె పూకు నుంచి కారిన రసాలను తీసి చూపించాడు…చీచీ..నీకు బొత్తిగా సిగ్గు లేకుండ పోయింది అంటూ తన తొడల మద్య ఉన్న అతని చేతిని తోసేసి, నైటీని కిందకు లాక్కుంది అరుందతి…ముసిముసిగా నవ్వుతూ…అరూ..ప్లీజ్..ప్లీజ్…అంటూ ఆమెను బతిమాలసాగాడు…వద్దబ్బా అంటూనే వాడికి అనుగుణంగా తిరిగింది అరుందతి.. వాడి కాళ్ళ వైపు తల పెట్టి, కింద పడుకున్న వాడికిరువైపులా కాళ్ళను వేసి మోకాళ్ళను ఆంచి చేతులను ఊతంగా చేస్తూ వంగింది అరుందతి (నాలుగు కాళ్ళపై ఉంది అరుందతి). ఆమె నైటీ అంచు పట్టుకుని మెల్లగా కాళ్ళ కిందనుంచి లాగి ఆమె వీపుపైవరకు తోసాడు వాడు…మ్మ్మ్..అబ్బ…ఏం ఉన్నాయీరా దీని పిర్రలు…ఆమె వీపుపై చేయి వేసి కొంచం కిందికి అదిమాడు…దాంతో ఆమె పిర్రలు ఇంకొంచం పైకి లేసి రెండు పిర్రలు విడివడి ఆమె గుద్ద బొక్క పూకుతో సహా తెరచుకుని రారమ్మని ఊరిస్తూ కనిపిస్తోంది ఆఠిన్ షేపులో..ఒక్కటే తేడ..ఆఠీనుకి కిందపక్క కలిసిపోతుంది..ఇక్కడ కలవకుండా విడిపోయి స్వర్గానికి దారి కనిపిస్తోంది (ఒక దారి కాదు..రెండు)…. ఒక్కసారిగా రెండు పిర్రలని ఒడిసి పట్టుకుని పిసికి చేతులను ముందుకు పోనిచ్హి ఆమె తొడలను వాటేసుకుని తన వైపు లాక్కుంటూ..తన మొహాన్ని ఆమె పిర్రలకేసి రుద్దుతూ వెనక్కి వాలాడు…దాంతో అరుందతి రెండు తొడలు వాడి చాతికి ఇరువైపులా వచ్హి సరిగ్గా వాడి మొహం పైన అరుందతి దిమ్మ ఆనింది…అదే సమయంలో వంగి చూస్తున్న ఆమె మొహానికి నిక్కబొడిచిన వాడి గూటం తగిలింది…రెండు చేతులతో ఆమె పిర్రలను విడదీస్తూ తలను కొద్దిగా పైకెత్తి ఆమె దిమ్మకేసి మొహాన్ని రుద్దాడు..మ్మ్మ్..ష్హ్…వాడి మీసాలు ఆమె కఠి బాగంలో గిలిగింతలు పెట్టయి…అప్రయత్నంగా ఆమె చేతులు వాడి గూటాన్ని పట్టుకున్నాయి ఆసరా కోసం అన్నట్లు.. ఒక చేత్తో పిర్రను పట్టుకుని పిసుకుతూ, నిమురుతూ మరో చేత్తో దిండుని లాగి తల కిందుగా ఎత్తుకోసం పెట్టుకున్నాడు. సరిగ్గా పొజిషన్ కుదరగానే తన మొహాన్ని ఆమె గుద్ద పూకు కేసి రుద్దాడు..అప్రయత్నంగా తన నడుము ఇంకొంచం వంచి పిర్రలను వాడికి వీలుగా లేపుతూ వాడి మడ్డను నోట్లోకి తీసుకుంది…వాడు కుడి చేత్తో ఆమె కుడి పక్క పిర్రను పట్టుకుని లాగి విడదీస్తూ తన ఎడమ చేతి బొటన వేలితో ఆమె గుద్ద బొక్కను నిమరసాగాడు…చిన్నగా ముదురు గోదుమరంగులో ఉన్న ఆమె గుద్ద బొక్క ఆ స్పర్శకు ముడుచుకుంటూ తెరచుకుంటూ…ఆమె వణకడం వాడికి తెలుస్తోంది…వాడు ఆమె బొక్కను కెలుకుతూ ఆమె దిమ్మను తన నోటికి అప్పగించాదు… ఆమె నిలువు పెదాలను తన పెదవులతో పిండుతూ నాలుకను చీలికపై రాస్తూ ఆమె బొడిపను పొడవసాగాడు…వాడు గుద్దను కెలికినప్పుడే బిగుసుకుపోయి వళ్ళంతా పాకిన అదోలాంటి తిమ్మిరితో వాడి మడ్డను అలాగే నొట్లో పెట్టుకుని ఉన్న అరుందతి వాడి ఈ చేష్టలతో ఒక్కసారిగ వళ్ళంతా జలదరించి పోయి గట్టిగా తన దిమ్మను వాడి మొహానికి అదిమి పెడుతూ వాడి తొడలను వాటేసుకుని కదలకుండా ఉండిపోయింది…ఆమె పట్టుకు వాడికి కాస్సేపు ఊపిరి ఆడలేదు…మెల్లగా తన నడుమును ఎగరేసాడు… మెల్లగా వాడి పైనుంచి లేచి, శక్తి లేని దానిలాగా అలాగే వాడి పక్కన వెల్లలికిలా పడుకుండిపోయింది అరుందతి….వాడి గూటం ఆమె నోటి తడితో మెరుస్తూ నిటారుగా నిలబడి సీలింగు వైపు చూస్తోంది…వాడి ముఖం, నోరు ఆమె కార్చిన రసాలతో మెరుస్తున్నాయి…వాడు లేచి కూర్చుంటూ..అదేమిటి అప్పుడే అలా పడిపోయావు అన్నాడు..ఆమెను కదుపుతూ…బావప్రాప్తి వల్ల కలిగిన సుఖాన్ని వంటబట్టించుకుంటూ కళ్ళు మూసుకుని ఉన్న అరుందతి, బలవంతంగా కళ్ళు విప్పుతూ…ఇంక వద్దబ్బా..నా వల్ల కాదు, నాకు నిద్దరొస్తూంది అంది…ఆమె పెదాలకంటిన తడిని, అరమూసిన కళ్ళను చూస్తూ వాడికి ఒంట్లోని రక్తమంత మడ్డలోకి చేరినట్లు వాడి గూటం ఇంకా బిరుసెక్కింది…అదేమీ కుదరదు…నువ్వు పడుకుండి పోతే పాపం చూడు నా బుజ్జిగాడు ఎలా బాదపడి కొట్టుకుంటున్నాడో అంటూ మంచం దిగి అటువైపు నుంచి ఆమె దగ్గరికి రాసాగాడు…తల తిప్పి వాడి మొలవైపు చూసిన అరుందతికి సెల్యూట్ చేస్తున్నట్లు వాడి మడ్డ తమాషాగా పైకి కింది ఊగుతోంది వాడు ఒక్కో అడుగు వేసినప్పుడల్లా…మెల్లగా ఓపికను కూడదీసుకుని ఒక చేయి చాపి వాడి మడ్డను పట్టుకుని తన వైపు లాగింది అరుందతి… తలను కొద్దిగా తిప్పి తన మొహానికి దగ్గరగా వచ్హిన వాడి మడ్డను మురిపంగా పట్టుకుని ముందు తోలు వెనుకకు లాగి నాలుకతో మడ్డ గుండుపై రాస్తూ మెల్ల మెల్లగా వాడి మడ్డను నోట్లోకి తీసుకుంది అరుందతి. పెదాలు బిగపట్టి చప్పరిస్తుంటే వాడు ఆగలేక నడుము ఊపసాగాడు. వాడికి సమ్మగా ఉంది ఆమె పెదవుల బిగింపు అప్పుడప్పుడుముందు బాగంలో తగులుతున్న ఆమె పంటి చివరలు….అరుందతి ఇంకాస్త పక్కకు తిరిగింది, తిరిగి ఒక చెత్తో వాడి నడుమును వాటేసుకుని వాడి పిరుదుల మద్య వేళ్ళను దూర్చి వాడి గుద్ద బొక్కను నిమిరింది….సడన్ గా వాడికి వళ్ళంతా జలదరించింది….పిర్రలను టైట్ చేసి ఔట్ అవకుండా ఆపుకున్నాడు….ఆమె నోట్లో వాడి మొడ్డ ఇంకా బిరుసెక్కడం గమనించి అరుందతి వాడి గుద్దను ఇంకా జోరుగా కెలుకుతూ తల కింద పెట్టుకున్న రెడో చేతిని తీసి వాడి తొడల మద్య దూర్చి వాడి వట్టలను పట్టుకుని పిసుకుతూ….వట్టలకు గుద్దకు ఉన్న మద్య బాగాన్ని రాయసాగింది….వాడికి తిమ్మిరెక్కిపోయి వట్టలను లోపలికి లాగేసుకుంటూ తొడలను టైట్ చేసాడు…నీ యమ్మా ఎక్కడ నేర్చుకున్నావే ఈ ట్రిక్కులు అంటూ….ముందుకు వంగి పాక్కకు తిరిగిఉన్న ఆమె పిర్రలను గట్టిగ పిసికి ఆమె ఎడమ కాలిని తొడలదగ్గర పట్టుకుని పైకెత్తాడు తన కుడి చేత్తో…ఎడమ చేతిని చాపి కొద్దిగా కింద వైపు వాలి ఉన్న ఆమె సళ్ళను పట్టుకుని పిసుకుతూ ముచ్హికలను నలుపసాగాడు….ఇప్పుడు ఇద్దరూ ఎలా ఉన్నారంటే…అరుందతి తన కుడి పక్కకు తిరిగి పడుకుని తన ముఖం దాగ్గర ఉన్న వాడి నడుమును తన ఎడంచేత్తో వాటేసుకుని వేళ్ళతో వాడి గుద్దను కెలుకుతూ కుడి చేత్తో వాడి వట్టలను, తొడలు కలిసే ప్రాంతంలో నిమురుతూ వాడి మడ్డను అసాంతం నోట్లో దిగేసుకుని చీకుతుంటే…వాడు కొద్దిగా మోకాళ్ళు వంచి తన మడ్డను ఆమె నోటికి అందించి చిన్నగా నడుము కదుపుతూ..చాచిన ఎడమ చేత్తో ఆమె సళ్ళను పిసుకుతూ, కుడి చేత్తో పైకెత్తిన ఆమె ఎడమ కాలిని వంచి తన బుజాలపై వెసుకుని బాగా తెరచుకున్న ఆమె తొడల మద్య చేతిని దూర్చి ఆమె పూ పెదాలను రుద్దుతూ క్లిటోరిస్ను నలుపుటే…ఆమెకు మళ్ళీ రాజుకోవడం మొదలైంది….దాని చెప్పడానికి వీలుకాక తన నడుమును కదుపుతూ…వాడి మడ్డను గుడవడం వేగం చేసింది….వాడు ఆహ్..ఒహ్…అలాగే…అంటూ తన నడుము ఊపడం ఎక్కువ చేస్తూ…ఆమె పూకులోకి రెండు వేళ్ళను దూర్చి ఆడిస్తూ..బొటన వేలితో బొడిపను రుద్దసాగాడు…
మరిన్ని మంచి కధలు 
అక్క ఫోటో చూస్తూ కొట్టుకున్న
ఆంటీ పిర్రల మీద ఒక్క చరుపు చరిచా
రాత్రి పుట తోటలో మాడికాయలు కోస్తున అమ్మాయిని బయపెట్టి

3 total views, 3 views today

The post పక్కింటి అబ్బాయి తో అరుంధతి ఆంటీ appeared first on Telugu Sex Stories అమ్మా….!(తెలుగు కామిక్స్).

Powered by WPeMatico