ఆగండి మామయ్యగారూ మీకు పాలు ఇవ్వటానికి రాలేదు


Telugu Sex Stories ఆ తొందరలో తను జాకెట్ హుక్స్ ఇంకా పెట్టుకోలేదని, తొడలు మొత్తం పూకు రసాలతో తడిసిపోయాయి అని మర్చిపోయింది పద్మ..తొందరగా ప్రసాద్ ను లేపాలని స్పీడుగా ప్రసాద్ ఉన్న గది తలుపు ను ఢడేల్మని నెట్టేసి ..ప్రసాద్ ను లేపడానికి..తను పడుకున్న మంచం దగ్గరికి అడుగులు వేసింది పద్మ.. అలా అడుగులు వేస్తూ..ఫ్యాన్ గాలికి ఎగిరి వచ్చి కింద పడిన ప్లాస్టిక్ కవర్ని చూసుకోకుండా దాని మీద కాలు వేసి…సర్రున జారుకుంటూ..జారే ముందరే తన గొంతులోంచి …”మామయ్యగారూ !!..పాలు తేవాలీఈఈఈ….ఆఆఆఅ” అంటూ బయటకి వచ్చిన అరుపుతో మంచం మీద వెల్లెకిలా పడుకున్న ప్రసాద్ మీద పడ్డది పద్మ..
ఎప్పుడైతే పద్మ తన గది తలుపు పెద్ద శబ్దంతో తెరిచిందో అప్పుడే ప్రసాద్ కు మెలుకువచ్చింది..తల తిప్పి చూసేలోపల పద్మ తన మీద పడ్డది…..”మామయ్యగారూ !!..పాలు తేవాలీఈఈఈ….ఆఆఆఅ” అన్న అరుపు ప్రసాదుకు మటుకు …”మామయ్యగారూ !!..పాలు కావాలాఆఆఆ” అన్నట్లు వినిపించింది…అసలే రాత్రి రమ్య కోసం బాగా వెయిట్ చేసి అది రాక పోయే సరికి మొడ్డ పిసుక్కుంటూ పడుకోవాల్సివచ్చింది…హమ్మయ్య..కోడలు పిల్లయే పాలు తాగుతావా అని మీద పడతంతో..చిన్న పిల్లాడికి చాక్లేట్ ఇచ్చినంత ఎక్కడలేని సంతోషం వేసింది ప్రసాదుకు…తన మీద పడ్డ పద్మను ఒడిసిగా పట్టుకొని..”ఎందుకు తాగనే పద్దూ..నీ లాంటి కోడలు మా ఇంటికి రావడం నా అద్రుష్టం !!”..అంటూ..పద్మ పైట తప్పించి…నగ్నంగా ఉన్న సళ్ళను చూసి ఆశ్చర్యంతో “అబ్బ !…ఎంత మంచిదానివి నువ్వు…మీ మామగారికి పని తప్పించావు..జాకెట్ హుక్స్ ముందరే తీశేసావు..!!” అని మెచ్చుకుని..లొట్టలేసుకుంటూ ఒక చేత్తో ఒక సన్నుని పిసుకుతూ..ఇంకో చేత్తో ఇంకో సన్నుని పట్టుకొని తన నోట్లోకి తీసుకొని పద్మ చనుమొనని చప్పరించడం మొదలు పెట్టాడు..
పడ్డ కంగారులో పద్మకు అర్ధం కాలేదు తన మామగారు ఏమని అన్నారో … ఏం చేస్తున్నారో…వచ్చిన స్ఫిడుకి..పడ్డ కంగారులో ఊపిరి అందడంలేదు…ఊపిరి బలంగా తీసుకుంటూంటే…తన ఎద బాగా పైకి కిందకి కదులుతోంది..అప్పుడు అర్ధమయింది తను చేసిన తప్పు ఏమిటో..జాకెట్ హుక్స్ పెట్టుకోలేదు..తను అన్న మాటలకు వేరే అర్ధము వచ్చి ప్రసాదు తన సళ్ళ మీద పడ్డాడని…”హమ్మో !!..పొద్దున్నే ఇక్కడ దుకాణం పెడితే ఇంకేమన్నా ఉందా..అసలే నిన్న రమ్య కు దొరికిపొయాను !!…” అనుకుంటూ ” అబ్బా !! ఆగండి మామయ్యగారూ !!.. నేను మీకు పాలు ఇవ్వటానికి రాలేదు..బయటకు వెళ్ళి పాలు తెమ్మని చెప్దామని వచ్చాను…కంగారులో మీ మీద పడే సరికి మీకు ఇంకోలా అర్ధమయింది…ఇంక ఆపండి!! ” అంటూ తన సళ్ళని ప్రసాదు చేతుల్లోంచి తప్పించడానికి ప్రయత్నించింది..ఎక్కడ నోటికి అందిన పళ్ళు జారిపోతాయోనని ఇంకా గట్టిగా పద్మ సళ్ళని పట్టుకొని..ఒక సన్నుని చప్పరిస్తూనే..”ఇంట్లో ఇంకా మగ వెధవలున్నారుగా.!!..వాళ్ళని పంపచ్చుగా !!..ఈ ముసలాడే దొరికాడా నీకు !! అయినా నన్ను లేపడానికి ఇట్లా జాకెట్ విప్పుకొని వస్తే ఏమిటర్ధం !!”..నోట్లో పద్మ సన్నుని చీకుతూడడం వలన ముద్ద ముద్ద మాటలతో అన్నాడు ప్రసాద్ ..మామగారి ముద్ద ముద్ద మాటలు అర్ధంచేసుకోవడానికి ఒక రెండు మూడు క్షణాలు పట్టింది పద్మకు..ఆ లోపలే..ప్రసాద్ తన జాకెట్ ఆఖరి హుక్స్ విప్పేసి..రెండు వక్షోజాలని దగ్గరగా పట్టుకొని వాటిని తన మొహంతో మర్దన చేస్తున్నాడు..
ఈ చేష్టకి ఇంకా బాగా వేడెక్కిపోయింది పద్మ..”ఉమ్మ్మ్…అమ్మ్మ్..!!” అంటూ ప్రసాద్ తలని తన సళ్ళలోకి నొక్కుకుంటూ “అవును మామయ్యగారూ !!..రఘు, రమేష్ ల ని లేపుదామని వాళ్ళ గదికి వెళ్ళాను..” అని నాలికర్చుకుంది పద్మ…లోపల తను చూసింది చెప్తే గొడవలు అయిపొతాయి ఆనుకుంటూ “..ఆం!!..కాని వాళ్ళ గది తలుపు వేసి ఉంది..శర్మ రాత్రి చాలా అలిసి పోయారు..అందుకే మిమ్మల్ని లేపుదామని మీ దగ్గరికి వచ్చాను..!! కానీ మీరేమో నన్ను ఇలా …ఉమ్మ్..హ్మ్మ్మ్ ..పట్టేసుకున్నారు…అబ్బ …వదలండీ మామయ్యగారూ!!..ఎవరన్నా చూస్తే బాగుండదు..ముందు లేచి పాలు తీసుకురండి…ఆ తరువాత చూద్దాం..ఆఅం !!…నెమ్మదిగా..మీ మోటు సరసం …మీరూనూ !!” అంటూ హొయలు పోసాగింది పద్మ…” అబ్బ !!..పాల వ్యాన్ రావడానికి ఇంకా బొచ్చెడు టైముంది..ముందర ఇక్కడ పాలు తాగితే నాకు కాస్త బలం వస్తుంది..పాలు తేవడానికి..అయినా..ఇంత ప్రొద్దున్నే మనింట్లో ఎవడు లేస్తాడు..మనల్ని ఎవడు చూస్తాడు..రాక రాక వచ్చావు..నువ్వు పనుల్లో పడితే..మళ్ళీ నా గదికి కూడా రావు !!..ఎట్లగూ వచ్చావు కదా..ఒక రౌండు వేసుకుందాము..రావే నా పద్దూ !!” అంటూ మళ్ళీ పద్మ సళ్ళ మీదకి దాడికి దిగుతూ..ఒక చేత్తో పద్మ చీర కుచ్చిళ్ళు లాగేసాడు ప్రసాద్..తన మామగారి చేష్టలకి పద్మ ఇంకా వేడెక్కిపోయింది..తన పూకులో రేగిన జిల తగ్గాలంటే మొగుడు పోటుకంటే మామగారి గాడిద మొడ్డ పోటే కావాలి..పోనీలే మామయ్య గదికి వచ్చి మంచి పనయింది అనుకుని.కాని అంత సులువుగా మామయ్యకి పడిపోకూడదు..ప్రసాదుని ఇంకొంచెం ఉడికిద్దామని “ఉమ్మ్..మీరు మరీనూ..రోజు రోజుకి మీ అల్లరి ఎక్కువై పోతోంది..ముందర లేవండి నా మీద నుంచి !! ” అన్నది పద్మ తన చీర కుచ్చిళ్ళని పట్టుకుంటూ… “ఉండవే నా పద్ద్మ…అసలే రాత్రి రమ్య వస్తానని రాలేదు..కళ్ళు కాయలు కాచేలా వెయిట్ చేసి మొడ్డ ను పిసుక్కుంటూ పడుకున్నాను..!!” అంటూ నాలుకర్చుకున్నాడు..అది విన్న పద్మ ఆశ్చర్యపోయి “హమ్మనీ !!..ఏమిటి మామయ్యా ఇది !!..కన్న కూతుర్ని కూడా వదలట్లేదే !!..దాన్ని ఎట్లా లైనులో పెట్టావు..!!” అని అడిగింది పద్మ. “అది కాదే…నిన్న మన రతీ కేళీ ని డిస్టర్బ్ చేసింది కదా..నువ్వు వెళ్ళిన తరువాత నా మొడ్డ ఇంకా అప్పటికింకా శాంతించలేదు..ధోతిలో ఇంకా నిగిడిఉండే సరికి..రమ్య కు అనుమానం వచ్చింది !!..ఇక తప్పింది కాదు…మన భాగోతం మొత్తం చెప్పాల్సివచ్చింది..!!” అంటూ పద్మ చీర లాగబోయాడు. “అమ్మో !!..మన గురించి రమ్యకు చెప్పాశారా ? ఎంత పని చేసారు..ఇప్పుడు దాని మొహం ఏట్లా చూడాలి ? ఇద్దరం ఒకే ఇంట్లో ఎలా ఉండాలి !! హయ్యో !! ” అంటూ రెండు చేతులతో తల పట్టుకుంది.. ఆ మాటలకి పద్మ చీర వదిలేసి “ఏమీ కాదులే పద్మ !!..అనవసరంగా భయ పడుతున్నావు..దానితో మొత్తం చెప్పాను…నీ సంగతి అర్ధం చేసుకుంది..ఏమీ ఫర్వాలేదు !!..తనకు తెలిసినా మనకి ప్రోబ్లం వుండదు..కావాలంటే దానిని నీ ముందరే దెంగుతాను..అప్పుడు నీకూ హాయి..నాకూ హాయి..!!” అంటూ మళ్ళీ పద్మ చీర పట్టుకు లాగసాగాడు.
http://telugusexstorieskathalu.net/wp-content/uploads/2016/02/మామగారి-భరొసాకు-కొంచెం-భయం-తగ్గి.pdf
ఇది వేరు..మీ గదిలో లైటు కాంతి ఎక్కవ బాబూ !!..అన్నీ ఇంకా బాగా కనిపిస్తాయి..!: అంటూ కిసుక్కన నవ్వింది పద్మ..ఆ అందమయిన పలువరుసను చూస్తూ..”అబ్బ !!..ఏమి నవ్వే నీది…నీ నవ్వుకే పడిపొయాను నేను !!..అయినా నన్ను కూడా చూడనీ ..నీలో ఇంకా ఏమి అందాలు దాగున్నాయో !!” అంటూ తను వేసుకున్న బనీను ఇప్పేశాడు ప్రసాద్..” ఛీ !! పోండి!!…మీవి అంతా కబుర్లు..మొన్న నా వక్షోజాలని చూసి పడ్డారని అన్నారు !!” ఆసక్తిగా ఎప్పుడు తన మామగారు ధోతి ఇప్పుతారో అని ఆయన తొడల వేపు చూస్తూ…ఇంకా తన కాళ్ళ మీద ఉన్న చీర మీద నుంచే తన పూకుని పిసుక్కుంటూ అంది పద్మ.
“దేనికి అదేనే !! ఇవ్వాళ నీ పెదాలు ముద్దొస్తున్నాయి..రేపు నీ పూకు ముద్దొస్తుంది..ఆ తరువాత..!! ” అంటూ తన కట్టుకున్న ధోవతిని ఇప్పి కింద పడేసి మంచం దగ్గరగా వచ్చి నుంచున్నాడు..”అబ్బ !! అంత పచ్చిగా మాట్లాడతారే మామయ్యగారూ !! ” అంటూ ఒక చేత్తో ప్రసాద్ మొడ్డని పట్టుకొని ముందుకీ వెనక్కీ ఊపసాగింది..” అంతేనే !! ..ఎన్ని బూతులు మాట్లాడితే అంత రసవత్తరంగా ఉంటుంది !!” అంటూ పద్మ చీర మొత్తాన్ని లాగేసి కింద పడేశాడు..అప్పుడు కనిపించాయి పద్మ తొడలు..పూరసాలతో తడిసిపోయి..గదిలో ఉన్న లైటు కాంతి లో నున్నగా మెరుస్తూ..”అదేంటే !!..ఇంతలా కారిపోయావు..ఈ మాత్రం పిసుకుడూ..చీకుడుకే !! లేక పోతే శర్మ పోటు సరిపోలేదా..” అంటూ పద్మ తొడలని చేతులతో స్మ్రుశిస్తూ..తను నిజం చెప్పేదాకా ఇంక తనని వదలడనుకొని ..” చెప్తాలేండి తరువాత !!…ముందర ఇటు రండీ !!” అంటూ ప్రసాద్ మొడ్డని పట్టుకొని దగ్గరగా లాక్కుంటూ నోట్లోకి కుక్కుకుంది..”అమ్మ్..ఇట్టే నోరు మూయిస్తావు కదే !!…” అంటూ ప్రసాద్ పద్మ తొడల మీద కి ఒంగుతూ అప్పటికే బాగా తడిదేరిన పూకు లో రెండు వేళ్ళని కసక్కున దోపేసి ఒక తొడ మీద కారిన పద్దు రసాలని నాకడం మొదలు పెట్టాడు..ఇటు వేపు పద్మ మామగారి మొడ్డని కుడుస్తూ తనలో తానే నవ్వుకుంది…”ఒక గంటలో ఇది మూడో మొడ్డ చీకడం..ఈరోజు ఇంకా ఎన్ని మొడ్డలు చీకాలో !!” అనుకుంటూ ప్రసాద్ కాళ్ళని ఇంకా దగ్గరికి లాక్కుంటూ మొడ్డని ఇంకా బలంగా చీకసాగింది..అటు ప్రసాద్ ఒక తొడని శుభ్రంగా నాకేసి..ఇంకో తొడని కూడా నాకడానికి ఆ నించున్న ఏంగిల్ కుదరక..నెమ్మదిగా పద్మ ని పక్కకి తోస్తూ తను కూడా మంచం మీదకి చేరి దిండు వేపు తన కాళ్ళు పెట్టి ..ఇటు పద్మ తొడల్లో తన మొహాన్ని పెట్టి రెండో తొడ మీదున్న రసాలని నాకడం మొదలు పెట్టాడు..”ఆంం!!..ఉమ్మ్మ్!!” అంటూ పద్మ మూలుగుతూ ప్రసాద్ మొడ్డని అంగిట్లోకి తీసుకొని దెంగుడు కార్యక్రమానికి రెడీ చేస్తోంది.
ఇంక నాకడానికి రసాలు లేనందువల్ల ప్రసాద్ పద్మ పూకు మీద పడ్డాడు..వేళ్ళతో పూపెదాలను వెడల్పు చేస్తూ..దాని పూకు మొత్తాన్ని తన నోటితో కప్పేస్తూ నాలుకని బాగా లోపలకి జొచ్చుతూ పైకీ కిందకీ రాపాడించసాగాడు.. దాంతో పద్మ రసాలు ఇంకా పొంగి వేగంగా ప్రసాద్ నాలుకని తడిపేస్తూ నోటి ని నింపేసాయి. ఆబగా ఆ రసాలని జుర్రేస్తూ మధ్య మధ్యలో తన ముక్కుతో పద్మ క్లిటొరిస్ ని రాపాడిస్తూ ..మళ్ళీ అదే వేగంతో పద్మ పూకుని తన నాలుకతో దెంగుతున్నాడు ప్రసాద్. ఇటు పద్మ కు నోరు నొప్పెడుతోంది ప్రసాద్ మొడ్డ చీకి చీకి..మామగారి మొడ్డని నోట్లోంచి బయటకి
http://telugusexstorieskathalu.net/wp-content/uploads/2016/02/తీసి.pdf
ఎంత తడిగా ఉన్నా..అమాంతం అంత సైజు మొడ్డ ఒక్క సారిగా లోపలకి వెళ్ళేసరికి పద్మ కళ్ళు తేలేసింది..అది చూసి ప్రసాద్ “అందుకే చెప్పాను !!..ఆగవే ..నేను పెడతానే అని !!.. ఇప్పుడూ చూడు ఏమైందో !!” అంటూ పద్మ మీదకు ఒంగుతూ రెండు చేతులని పద్మ చంకలగుండా దూరుస్తూ పద్మ తలని పట్టుకొని నెమ్మదిగా పద్మ పెదాల మీద ముద్దు పెడుతూ నాలుక తో రాయసాగాడు ప్రసాద్..కింద మొడ్డని మటుకు కదల్చలేదు..అలా పద్మ పెదాలను చీకుతూ..చెంపలను నాకుతూ..మెడ వంపుల్లో తడి ముద్దులు పెడుతూ పద్మను ఓదార్చసాగాడు ప్రసాద్…అలా చేసేసరికి పద్మ తేరుకొని నెమ్మదిగా తన కాళ్ళతో ప్రసాద్ పిర్రల మీద వేసి తన లోకి నొక్కుకుంది..అది గమనించి మళ్ళీ పద్మ నోటిని మూసేసి తన నాలుకతో పద్మ పెదాలని వేరు చేస్తూ లొపలకి నెట్టి కింద తన నడుముని నెమ్మదిగా ముందుకీ వెనక్కీ ఊపడం మొదలు పెట్టాడు..
పాత కాలపు రైలు ఇంజిన్ పిస్టన్ కు బాగా ఆయిల్ పట్టించినట్లు..ప్రసాద్ మొడ్డ పద్మ పూకు రసాలతో బాగా లుబ్రికేట్ అయి పద్మ పూకుని సునాయాసంగా దెంగుతోంది..స్టేషన్ నుంచి నెమ్మదిగా బయటకు వస్తున్నట్లు నెమ్మదిగా దెంగుతున్నాడు ప్రసాద్..మొడ్డ మొత్తం పద్మ లోనే ఉంది…కొంచెంగా బయటకి లాగి మళ్ళీ నెమ్మదిగా లోపలకు పొడుస్తున్నాడు ప్రసాద్…అలా ఒక మూడు నిముషాలు గడిచిన తరువాత..పద్మ కళ్ళల్లోకి చూస్తూ..”హుమ్మ్!!..ఇప్పుడు చెప్పు..ఏం జరిగింది..ఇందాక నీ పూకు లో రసాలు ఎందుకు కారిపోతున్నాయి…మొత్తంగా జాకెట్ ఇప్పుకొని నా గదికి ఎలా వచ్చావూ ? ఏమిటి కధ ?” అంటూ ప్రేమగా అడిగాడు ప్రసాద్..ముందర కాస్త భయపడినా..తను ఎలా తాళం చెవుల కోసం వెతికి ఎలా అబ్బాయిల, అమ్మాయిల గదుల్లో అందరూ బట్టలు లేకుండా పడుకున్నారో ..దాని వల్ల తనకు కోరిక వచ్చి సళ్ళు పిసుక్కోవడానికి జాకెట్ ఇప్పినట్లు..అలా విప్పి సళ్ళని పిసుక్కోవడంవలన తన పూకులో రసాలు కారినట్లు చెప్పింది పద్మ..ఇటు రోహిణి , రమణి ల గురించి చెప్పినప్పుడు తన పూకులో ప్రసాద్ మొడ్డ ఇంకొంచెం పెరిగినట్ట్లనిపించింది…సరదాగా “ఏమిటి మామయ్యగారూ…!! మనవరాళ్ళని కూడా వదలరా !!..వాళ్ళ పేర్లు చెప్పంగానే..మీ కర్ర పెరిగినట్లుంది.!!” అంటూ ప్రసాద్ వీపు మీద చేతులు వేసి ఇంకా బలంగా కౌగిలించుకుంది పద్మ. “అవునే పద్దూ !!…వాళ్ళ లేత పూకులని నువ్వు వర్ణిస్తూంటే !!..అమ్మ్నీ !!..ఇప్పుడే వెళ్ళి వాళ్ళీద్దరి పూకులని దెంగాలనిపిస్తోంది !!” ..అంటూ బండి స్పీడందుకున్నట్లు వేగంగా పద్మ ను దెంగడం మొదలు పెట్టాడు..ఆ ధాటికి “ఉమ్మ్ !!…హమ్మ్మాఅ !!..అబ్బా!! ” అంటూ పద్మ పెద్ద పెద్దగా మూలగసాగింది..తన మనవరాళ్ళని ఊహించుకుంటూ గట్టి గట్టిగా పద్మ పూకును దెంగుతూ ప్రసాద్ తన మొడ్డ రసాలని తన కోడలి పూకులో కార్చేశాడు..
పద్మకు కూడా అప్పటికి మూడో ఆర్గాజమ్ కలిగింది..”హమ్మయ్యా !!..పొద్దున పొద్దున్నే తుప్పు వదిలింది…త్యాంక్స్ మామయ్యగారూ !!” అంటూ ప్రసాద్ పెదాల మీద గట్టిగా ముద్దు పెట్టుకొని గట్టిగా కౌగిలించుకుంది పద్మ..”నీకు నేనే త్యాంక్స్ చెప్పాలే కోడలు పిల్లా..నా కోరిక తీర్చినందుకు..రాత్రి రమ్య వచ్చివుంటే నిన్ను అంతగా అడిగేవాడ్ని కాదు” అంటూ మళ్ళీ తన కూతుర్ని గుర్తుకుతెచ్చుకున్నాడు ప్రసాద్…” ఏం పర్వాలేదు మామయ్యా..!!. రమ్య ఒక రెండు వారాలయినా ఇక్కడ ఉంటుంది కదా…దాని పూకు కూడా పగల కొట్టే అవకాశం వస్తుంది మీకు !!” అంటూ లేచి బట్టలు కట్టుకుంటోంది పద్మ. “అప్పటి దాక ఎందుకు…ఇవ్వాళ నాకు తలంటి పోస్తావు కదా !.. నీ బదులు రమ్యని పంపించు !!” అంటూ ఒక ఉచిత సలహా పారేసాడు..”అవునండీ..ఈ అయిడియా చాలా బావుంది..మీ బుర్రే బుర్ర…!” అంటూ తన రసాలతో నిగ నిగ లాడుతున్న ప్రసాద్ మొడ్డని మొత్తంగా నాకేసి శుభ్రం చేసేసింది పద్మ.”ఇప్పుడన్నా పాలు తేవటానికి వెళతారా వెళ్ళరా ?” అంటూ అడీగింది ప్రసాదుని…”వెళ్ళక తప్పుతుందా !! కవరు, డబ్బులు బయట పెట్టు…తీసుకువస్తాను !” అంటూ షర్ట్, ధోతి కట్టుకొని పాలు తేవడానికి బయలు దేరాడు ప్రసాద్.
TOP తెలుగు వంద బూతు సెక్స్ కథలు

The post ఆగండి మామయ్యగారూ మీకు పాలు ఇవ్వటానికి రాలేదు appeared first on Telugu Sex Stories.

Powered by WPeMatico

Inline
Inline