ఏంటి వదినా…కొత్తగా మాట్లాడుతున్నావు


Telugu Sex Stories “స్స్స్…వదిన….”అంటూ అమాంతం ఒక చేయి ని తెచ్చి వదిన పూకు ని పట్టాడు చీర పైనుండి. “ఎంట ….అల్లరి …వొదులు..”అని మాత్రం అనగలిగింది మాహి. “ఉహు…వొదలను….”అంటూ పూకుని కొంచెం నలిపి, వెనక నుండి వదిన చీర పైకి ఎత్తి, షార్ట్ లో నుండి మడ్డను లాగి పిర్రలకు తగిలించాడు. వాడిని ఎలా వారిన్చాలో తెలియక “చిన్న…ఇప్పుడు వొద్దు….”అంది వాడి మడ్డ తన పిర్రలకు తగులుతుంటే వివశురాలు అవుతూ మాహి. “ఉహు..వినను…మంచి ఛాన్స్…..”అంటూ కొంచెం వొంగో పెట్టి, వెనక నుండి వదిన పూకుని చూసి, మడ్డ పెట్టి రాసాడు పువ్వు మీద. “స్స్..అబ్బ….వద్దంటే వినవా…..ఎప్పుడు దాని వెంటే పడతావు…..అది దొరకనపుడు ఎం చేస్తావు…..”అంది మాహి. వాడి మడ్డ తన పూకు కి రాడ్ లా తగులుతుంటే. “హ్మ్మ్…మన ఇంటికి వొచ్చాము కదా వదిన…ఎప్పుడంటే అపుడు దొరుకుతుంది ఇప్పుడు…”అంటూ మెల్లిగా నెట్టాడు వదిన పుకులోకి మడ్డను. “స్స్స్…ఒక వేళ ఎప్పుడు పడితే అప్పుడు దొరకపోతే….”అంది మాహి వాడి మడ్డ పుకులోకి దిగగానే మత్తుగా అవుతుంటే. “ఎందుకు దొరకదు….ఎప్పుడంటే అప్పుడు కబ్జా చేస్తాను….”అంటూ నడుము పట్టి మొత్తం మడ్డను పూకులో దిగేసాడు. “స్స్స్.హ…ఒక వేళ ఎపుడు పడితే అప్పుడు దొరక్కపోతే….” మళ్ళి అంది మాహి వాడిది వాటంగా పూకులో దిగేసరికి, సమ్మగా ఫీల్ ఆవుతూ. “ఏంటి వదినా…కొత్తగా మాట్లాడుతున్నావు….”అంటూ లాగి రెండు పోట్లు కస కస పొడిచాడు పూకులో. “స్స్స్..హ….మెల్లిగా….ఎంట పొడవడం…ఇలా పొడిచి పొడిచే ….నీ మడ్డకు బానిసను చేస్కున్నావు దాన్ని….”అంది వాడి పోట్ల దెబ్బకి సుఖం నషాళం కి ఎక్కుతుంటే మాహి. వదిన నడుముని కసిగా పిసుకుతూ “హా…ఎపుడు నా బానిసె నీ పూకు….”అంటూ లాగి లాగి కుచ్చుతున్నాడు వదిన పూకులో మడ్డని. “స్స్స్….చేస్కో నీకు ఇష్టం వొచ్చినట్టుగా…..మళ్ళి ఎప్పుడు వొస్తుందో నీకు ఈ ఛాన్స్…..”అంటూ తను కూడా వాడి మడ్డకేసి వెనకకు నెట్టుతుంది నడుముని. తన నడుము వెళ్లి వదిన మెత్తని పిర్రలకు తాకుతుంటే పిచ్చేక్కిపోతుంది శరత్ కి. వదిన నడుముని లాక్కొని లాక్కొని దెంగు తున్నాడు కసికొద్ది శరత్. మాహి కూడా వాడి కి సహకరిస్తూ, వాడిని తినివితీర దెంగనిచ్చిన్ది. వాడు అలసి పోయేవరకు వదిన పువ్వు దూల మొత్తం తీర్చి రసంతో అబిషేకం చేసాడు. అలాగే కాసేపు ఉన్చేసరికి మళ్ళి పురుడు పోసుకుంది వాడి మడ్డ. “చాలు ….చిన్న….ఇంకా సరిపోలేద…..”అంది వాడి మడ్డ మళ్ళి లేచేసరికి మాహి. “ఉహు….”అంటూ అలాగే తోసుకుంటూ వెళ్లి, సోఫా లో పైన కుర్చోపెట్టుకున్నాడు. “చాలు రా…”అంది మత్తుగా వాడిని చూస్తూ. “ఉహు…” అంటూ చిలిపిగా వదినను చూసి మళ్ళి పూకులో ఎక్కించాడు మడ్డను. “స్స్స్..హ….చెప్తే మీ అన్న ఐన వింటాడు….నువ్వు అసలు విననే వినవు కదా….”అంది వాడు అలా పూకులో మడ్డని దిగేసేసరికి, తమకంగా వాడిని చూస్తూ. “హ…అస్సలు వినను…..”అందు వదిన రెండు సల్లు పట్టి నలుపుతూ కసిగా వదిన పూకుని మళ్ళి ఇంకో రౌండ్ దెంగి, కార్చెసాడు. వాడి మీద నుండి లేచి పక్కన కూర్చుంది మాహి. “చిన్న…..నేను ఎం చెప్పిన వింటావు కదా….”అంది వాడి చేయిని చేతిలోకి తీస్కొని. “డౌట్ ఎందుకు వదిన….నువ్వు ఏది చెప్పిన ఎప్పుడైనా నేను కాదన్నాన…..”అన్నాడు వదిన కళ్ళలోకి చూస్తూ. “హ…కాదు అనవనుకో……బట్ నాకు ప్రామిస్ చేయి…నేను ఏది చెప్పిన వింటాను …..”అని అంది మాహి. “మళ్ళి ప్రామిస్ ఎందుకు వదిన…..నువ్వేది చెప్పిన ఇప్పుడే కాదు ఎప్పుడైనా వింటాను….అది ఏ విషయం ఐన కూడా….”అన్నాడు స్థిరంగా వదిన వైపు చూస్తూ. “నాకు తెలుసు…నా మరిది…నా మాట ఎప్పుడు కాదనడు అని….ఆ కాంఫిడెన్స్ తోనే ఒకటి చెప్తా… కిమ్మనకుండా వినాలి….”అంది వాడి చేతి వేళ్ళు మృదువుగా రాస్తూ. సరే అన్నట్టుగా చూసాడు వదిన వైపు వాడు. “మీ అన్న ఏది చేసిన నీ మంచి కోసమే చేస్తాడు ….కదా….”అంది విషయానికి ఉపోద్గాతంలా మహి. ” అందులో డౌట్ ఏముంది..వదిన….నువ్వైనా అన్న ఐన….అమ్మ నాన్న ఐన నా మంచి కోసమే కదా…ఏది చెప్పిన….”అన్నాడు నవ్వుతు. “అందుకే అందరం కలిసి ఒక dicision తిస్కున్నాము….”అంది వాడి కళ్ళలోకి చూడలేక కిందకి చూస్తూ మహి. “డెసిషన్ నా…..అదేంటి…..”అన్నాడు అర్ధం కాక వాడు. “నిన్ను….నిన్ను….”అంటూ ఎలా చెప్పాలో తెలియక ఆగిన వదిన ని చూస్తూ “ఏంటి వదిన…..”అన్నాడు మనసు ఏదో కీడు శంకిస్తుంటే శరత్. “నిన్ను….విజయవాడ లో …residencial స్కూల్ లో జాయిన్ చేస్తున్నాము….”అంది మధ్యలో ఎక్కడ ఆపకుండా మహి. “ఏంటి….”అన్నాడు వాడికి అర్ధం కాక. “అక్కడ ఐతే స్టడీస్ బాగుంటుందని….అన్న కి ఫ్రెండ్స్ చెప్పారంట….”అంది వాడి వైపు చూడకుండానే. “నో…నేను వెళ్ళను ….”అన్నాడు మొండిగా శరత్, వదిన చేయిని గట్టిగా పట్టుకొని ఏడుపు ముఖం పెడ్తూ. మాహి తల ఎత్తి వాడి వైపు చూసింది. వాడి కళ్ళల్లో నీళ్ళు చూడగానే ఏదోలా అయిపోయి, వాడి తల మీద చేయి వేసి, గుండెలకు హత్తుకొని “ఏది చేసిన నీ మంచి కోసమే….కదా…చిన్న….”అంటూ జుట్టులోకి వేళ్ళు పోనిచ్చి రాసింది మెల్లిగా మృదువుగా. “లేదు వదిన….నేను నిన్ను విడిచి వెళ్ళను……”అన్నాడు అంతే మొండిగా శరత్. “ఈ వదిన చెప్పిన మాట వింటాను అని అన్నావు కదా …”అంది తన గొంతు కూడా బాధతో పుడుకుపోతుంటే మాహి. “నీ మాట ఎప్పుడు వింటాను….కాని నిన్ను వదిలి వెళ్ళే మాట మాత్రం అస్సలు వినను….”అన్నాడు వదిన ఎక్కడ దూరం అయిపోతుందే అని గట్టిగా పట్టుకుంటూ. “నీకు ఎపుడు చూడాలి అనిపిస్తే అప్పుడు ఫోన్ చేయి నేను అన్న వొస్తము….”అంది చెంపలను రాస్తూ మాహి. “నాకు రోజు నిన్ను చూస్తూ ఉండాలి అనిపిస్తుంది…..”అన్నాడు స్తిరంగా నేను వెళ్ళను అన్నట్టుగా గట్టిగా అలాగే పట్టుకొని. “ఐతే ఈ వదిన మాట వినవా….”అంది ఇంకా వాడిని ఎలాగైనా ఒప్పించాలి తప్పదు కదా అని కొంచెం నిక్కచ్చిగా మాహి. “వింటాను…..కాని ఇలా వదిలి వెళ్ళేది కాకుండా మరేదైనా చెప్పు….అది ఎలాంటిదైన వింటాను…..”అన్నాడు కళ్ళలోంచి నీరు కారుతుంటే. “ఒయ్..అమ్మాయిలా ఏడుపు ఏంటి….నాకు కూడా బాధగానే ఉంది…కాని నీ ఫ్యూచర్ కోసం తప్పదు ఇవన్ని…..హాలిడేస్ కి వొచ్చినపుడు అన్ని వడ్డీతో సహా తిసుకున్దులే కాని….”అంది వాతావరణాన్ని తేలిక చేయడానికి నవ్వుతు మాహి. కొంచెం మెత్త పడ్డాడు శరత్. “మరి…మరి ..నువ్వు నాతో రోజు ఫోన్ లో మాట్లాడాలి…..”అన్నాడు చిన్న పిల్లాడిలా వదిన ఎదలో ముఖాన్ని దాచుకుంటూ. “హ్మ్మ్…సరే ..రోజు చేస్తాను…..ఇపుడు ఓకే నా….”అంది వాడిని ఒప్పించినందుకు కొంచెం సంతోషం అవుతుంటే మాహి. అలాగే గట్టిగా పట్టుకున్నాడు వదినను. వాడి తల నిమురుతూ తన కళ్ళ తడి వాడికి కనపడకుండా ఉండడానికి ఒక చిన్నపాటి యుద్దమే చేసింది మాహి.
మరి ఎక్కువ మారం చేయకుండా వాడిని ఒప్పించినందుకు ఇంట్లో అందరు మెచ్చుకున్నారు మహిని. రెండు రోజుల్లో వాడిని విజయవాడ తిస్కేల్లి స్కూల్ లో జాయిన్ చేసి వొచ్చారు ఇంట్లో వాళ్ళు అందరు కలిసి.
వాడిని స్కూల్ లో జాయిన్ చేసి వచ్చినప్పటినుండి దిగులుగా ఉంది మాహి కి కూడా. శంకర్ చాల బిజీ అయిపోయాడు. ఒక నెల రోజుల్లో మహా ఐతే రెండు మూడు సార్లు సెక్స్ చేస్కున్నరేమో అంతే. టైం గడుస్తున్న కొద్ది ఇంకా బిజీ అయిపోయాడు శంకర్. అటు శరత్ ని కూడా హాస్టల్ లో ఫొనె లో మాట్లాడానికి ఎక్కువ అనుమతిన్చలేకపోవడం వల్ల వదినతో వారానికి ఒక్కసారి మాత్రమే మాట్లాడే అవకాసం వొస్తుంది. ఇటు చుస్తే శంకర్ కి టైం లేదు. అటు చుస్తే చిన్న అందుబాటులో లేదు. మాహి కి బోర్ ఎక్కువ అవుతుంది అవుతుంది రోజు రోజుకి.
ఒక రోజు సాయంత్రం మాహి గుడికి వెళ్లి వచ్చేసరికి సోఫాలో ఒకతను కూర్చొని ఉన్నాడు. మనిషి 6 అడుగుల పైనే ఉంటాడు, దిట్టంగా ఉన్నాడు, ఒక 40 పై చిలుకు ఉంటాడు అనుకుంట . మాహి ని చూసి చిరునవ్వు నవ్వాడు. అంతలో కిచెన్ లో నుండి శంకర్ వాళ్ల అమ్మ నవ్వుతు వస్తు “మాహి…ఇతను మా మరిది చంద్రం …. మామయ్య వాళ్ల చిన్నాన్న కొడుకు….దుబాయ్ లో ఉండే మొన్నటి వరకు…ఈ మధ్య ఇండియా వొచ్చాడు….”అంటూ పరిచయం చేసింది. “నమస్తే మామయ్య…”అంది మాహి. “నమస్తే …బాగున్నావు కొడలు పిల్ల….మా వొడు లక్కీ…..”అన్నాడు నవ్వుతు మాహిని ఎగాదిగా చూస్తూ. కొంచెం ఇబ్బందిగా అనిపించి “ఇపుడే వొస్తాను” అంటూ బెడ్ రూం లోకి వెళ్ళిపోయింది మహి.
మహి డ్రెస్ చేంజ్ చేస్కొని బయటకు వొచ్చింది. “ఇలా రా అమ్మాయి…కూర్చో….ఎం చదువుకున్నావు…..”అంటూ అడిగాను నవ్వుతు శ్రీను. “డిగ్రీ చేశాను మామయ్య…..”అంటూ వొచ్చి సోఫా లో కూర్చుంది. కాసేపు పిచ్చాపాటి మాట్లాడాక, మాహి కూడా ఫ్రీ అయ్యింది. సరదాగా మాట్లాడుతున్నాడు అని. “సరే బోజనాలు చేద్దాము….లేవండి ..”అంది శంకర్ వాళ్ల అమ్మ. “బొంచేసాక నేను వెళ్తాను వదిన…నైట్ ట్రైన్ ఉంది….అన్న కూడా లేడు కదా …”అన్నాడు శ్రీను. “అదేంటి….మీ అన్న లేకపోతె ఏంటి….పర్లేదు ఉండు ….అన్న ఇంకో రెండు మూడు రోజుల్లో వొస్తాడు…మళ్ళి ఎప్పుడు కలుస్తావో ఏమో…..దుబాయ్ వెళ్తే….”అంది నవ్వుతు శంకర్ వాళ్ల అమ్మ. “అవును మామయ్య….ఉండండి….పని ఏమి లేకపోతె…”అంది మాహి కూడా. “పని ఏమి లేదనుకో…..కాని…..”అంటూ నసిగాడు శ్రీను. “ఐతే గమ్మున ఉండండి….”అంది మాహి నవ్వుతు. “చూసావా…మా కొడలు కూడా చెప్పింది ఉండవయ్య…”అంది శంకర్ వాళ్ల అమ్మ. సరే అన్నట్టుగా తల ఊపాడు శ్రీను. వాళ్ల ఊరి విషయాలు, చిన్నప్పటి విషయాలు అన్ని చెప్తుంటే వింటూ బోజనాలు అయ్యేసరికి 10 అయ్యింది. “అయ్యో రామ…మాటలో పడి ..10 అయింది….”అంది శంకర్ వాళ్ల అమ్మ. “అవును లేట్ అయ్యింది…సరే అత్తయ్య నాకు నిద్ర వొస్తుంది..వెళ్తాను….”అంది మాహి లేస్తూ. “సరే వెళ్లి పడుకో…..లేట్ అయ్యింది కదా….”అంది శంకర్ వాళ్ల అమ్మ. మాహి బెడ్ రూం లోకి వెళ్లి పడుకుంది. ఎప్పుడు నిద్ర పట్టిందో తెలియదు కాని, దాహమెసి సడన్ గా మెలుకువ వొచ్చింది. లేచి చుస్తే నీళ్ళు తెచుకోవడం మర్చిపోయింది. అబ్బ ఇప్పుడు లేచి మళ్ళి నీళ్ళు తెచ్చుకోవాల అని బద్దకంగా లేచి బెడ్ రూం తలుపు తీస్కొని బయటకు వొచ్చింది. ఏదో గుస గుస లాంటి శబ్దాలు వస్తున్నాయి. మాహి కి బయంతో గుండె జల్లుమంది. మసక మసక వెలుతురులో గడియారం వైపు చూసింది మధ్యరాత్రి,, కొంపదీసి దయ్యాలు కాదు కదా….అలా దయ్యాల ఉహ రాగానే కాళ్ళు వోనకడంతో పాడు నోరు పిడచకట్టుకుపోయి ఇంకా దాహం వేసింది . మెల్లిగా అడుగులో అడుగు వేస్కుంటూ fridge దెగ్గరకు వెళ్లి బాటిల్ తీస్కొని ఆపకుండా బాటిల్ కంప్లీట్ చేసింది. కొంచెం దైర్యం వొచ్చింది. వెనకకు వొస్తుంటే గుస గుస శబ్దం మళ్ళి వినిపించింది. శబ్దం ఎక్కడ నుండి వొస్తుందా అని చూసింది. చిన్నా రూం నుండి. మెల్లిగా అడుగులో అడుగు వేసుకుంటూ చిన్నా రూం డోర్ వరకు వెళ్ళింది. కొంచెం తొంగి చూసి షాక్ కి గురి అవ్వుతూ అక్కడే నిల్చున్దిపోయింది బొమ్మలా..అత్తయ్య, తన మరిది వడిలో కూర్చొని ఉంది. ఇద్దరు నగ్నంగా ఉన్నారు. శ్రీను, అత్తయ్య సన్నులను తన మొరటు చేతులతో పిసుకుతున్నాడు. అతనికి వొల్లంత జుట్టు. అతని ఎత్తు ముందు, అత్త అతని వడిలో చిన్న పిల్లలా ఉంది. “ఎన్ని రోజులకు శ్రీను….ఇలా నీతో….”అంటూ అతని చాతి వెంట్రుకలు పీకింది అత్తయ్య. “హా….చాల రోజులకి….”అంటూ కొంచెం వొంగి నోటితో అత్త సన్ను అందుకున్నాడు. అతని తల మీద చేయి వేసి నిమురుతూ “స్స్స్.మెల్లిగా….”అంటుంది అత్త గోముగా. మాహి కి కాళ్ళు వొనుకుతున్నాయి, అక్కడనుండి వెళ్ళాలి అనుకున్న కూడా వెల్లలేకపోతుంది. దెబ్బ పడక వారం పైనే అయింది, atleast చిన్నా ఉన్న కూడా బాగుండేది, అక్కడి దృశ్యం చూసి తనకి తెలియకుండానే పువ్వు తడి అవుతుంటే, ఇంకేమి జరగబోతుందో అని ఆత్రంగా చూస్తుంది మాహి. అతను లేచి నిల్చున్నాడు, అతని మొడ్డ సైజు చూసి మాహి గుటకలు మింగింది. బారెడు ఉంది అతని ఎత్తుకి తగ్గట్టుగా, నిటారుగా నిల్చొని ఉంది, చిన్నపాటి గాడిద మడ్డలా ఉన్న దాన్ని పట్టుకొని “ఎన్ని రోజులయింది …దీన్ని చూసి….”అంటూ కిస్ పెట్టింది అత్తయ్య. “నోట్లో పెట్టుకో….”అన్నాడు చిన మామయ్య. నోట్లో పెట్టుకొని బయటకి తీసి “ఇంత ఉంటె ఎలా పడుతుంది నోట్లో….”అంటూ చెంపలకు రాసుకుంది మడ్డని అత్తయ్య. “అప్పుడు బాగా పెట్టుకోనేదానివి కదా…..”అంటూ మడ్డని చేతితో పట్టుకొని అత్త పెదాల మీద రాసాడు.
“అప్పుడు..అస్సలు వదిలేవాడివి కాదు…వారంలో రెండు రోజులైనా చంపెసేవాడివి నన్ను….”అంటూ మడ్డని మళ్ళి నోట్లో పెట్టుకుంది. అత్త తలను పట్టి నోట్లో ఇష్టం వొచ్చినట్టుగా కుచ్చుతున్నాడు చిన్న మామయ్య. చాలు చాలు అంటూ అన్నట్టుంది కాబోలు ఆపేసాడు. అత్తని నిల్చోమని చెప్పి తను కూర్చొని పైన ఎక్కించుకొని, మడ్డ చేతితో పట్టుకొని అత్త పూకులోకి ఎక్కిన్చినట్టునాడు. “స్స్స్..అబ్బ….కుచ్చేసావా…..”అంది అత్త తమకంగా. అత్త పిర్రల కింద చేతులు వేసి పిసుకుతూ కొంచెం లేపి పట్టుకొని కింద నుండి ఎక్కిస్తున్నాడు మడ్డని అత్త పూకులోకి . నేను ఇక్కడి నుండి చూస్తుంటే చిన్న మామయ్య ముందు అత్త మరీ చిన్న పిల్లల ఉంది. లేప్కొని లేప్కొని దేన్గుతున్నాడు అత్తని. “స్స్స్..హ….అబ్బ….ఎన్నాళ్ళు అయ్యింది…సరి ఐన దెబ్బ పడక….అబ్బ…మీ అన్న కూడా ఎం చేయడం లేదు ఈ మధ్య….”అంటూ మరిది వేస్తున్న దరువు కి ఎదురోత్తులు ఇస్తుంది అత్తయ్య. కాసేపు అలాగే బాగా దెంగాడు అత్తయ్యను చిన్న మామయ్య. తర్వాత అలాగే లింక్ తెగకుండా లేచి నిల్చున్నాడు. అత్తయ్య చిన్న మామయ్య మెడ చుట్టూ చేతులు వేసి గట్టిగ పట్టుకుంది. మామయ్య అత్తయ్య పిర్రల కింద చేతులు పెట్టి గట్టిగ పిసుకుతూ , అత్తయ్యను దెంగడం స్టార్ట్ చేసాడు. అమ్మో ఎంటా పట్టు, అలా లేపుకొని కూడా చేస్తారా అని అనుకునేసరికి మాహి పువ్వు చిత్తడి చిత్తడి అయ్యింది. చిన్న మామయ్య అలా లేప్కొని దెంగుతుంటే గట్టిగా మూలుతుగుంది. “అబ్బ….స్స్స్…అమ్మో…..మొత్తం తిగుతుంది నీది…ఎక్కడెక్కడో తాకుతుంది……అమ్మ….స్స్స్…చంపుతున్నావు….అమ్మో….చిన్చేస్తావా ఏంటి…దెంగి …దెంగి……ఎం పెట్టి పెంచావు రా….దాన్ని…..చంపేస్తుంది నన్ను…..”అంటూ గట్టిగ పట్టుకుంది అత్త. కొంచెం వొగర్చుతు, అత్త పిర్రలు నలుపుతూ , లేపి లేపి పూకుని చిత్తడి చిత్తడి చేస్తున్నాడు చిన్న మామయ్య. ఇంకా తట్టుకోవడం నా వల్ల కాలేదు. మెల్లిగా అక్కడ నుండి రూం లోకి వొచ్చి నిస్సత్తువగా బెడ్ మీద పడిపోయాను.
నా బెడ్ దెగ్గరకు అత్తయ్య వొచ్చింది. “ఏంటి మాహి పడుకున్నవ……”అంది. “లే…లే..లేదత్తయ్య…..పడుకోలేదు…నిద్ర రావడంలేదు…..”అన్నాను గాబరాగా లేచి కూర్చొని. “బయటకు వొచ్చవ నువ్వు….”అంది పక్కన వొచ్చి కూర్చుంటూ. “హ…దహమేసి….”అంటూ నసిగాను తల కిందకు వెస్కొని. “చూసావా……”అంది అత్తయ్య. “ఏంటి….”అంటూ తడబడ్డాను. “అదే…..రూం దెగ్గరకు వచ్చావంట కదా …..శ్రీను చెప్పాడు…..”అంది అత్తయ్య, తన రేగిన జుట్టుని సవరించుకుంటూ. నేను ఎం మాట్లాడాలో అర్ధం కాక మౌనంగా ఉన్నాను. అప్పుడే అక్కడకి చిన్న మామయ్య వొచ్చాడు. అతన్ని చూడగానే నా గుండె దడ దడ కొట్టుకుంది. నోరు పిడచ కట్టుకున్నట్టుగా అయ్యి,, తెచ్చుకున్న వాటర్ బాటిల్ తీస్కొని గడ గడ తాగేసాను. చిన్న మామయ్య వొచ్చి నాకు ఇంకో పక్కన బెడ్ మీద కూర్చున్నాడు. నేను కంగారుగా లేవపోయాను. చేయి పట్టుకున్నాడు. నేను అతన్ని తీక్షణంగా చూసాను. చిలిపిగా చూస్తూ, “పర్లేదు..కూర్చో….”అన్నాడు. నేను అతని చేయి వోదిలించుకోబోయాను. గట్టిగా పట్టాడు, అతని నల్లని చేతిలో తెల్లగా మెరిసిపోతుంది నా చెయ్యి. నేను అత్తయ్య వైపు కంగారుగా చూసాను. “మేము చేస్కుంది నువ్వు చూసావు కదా..నువ్వు ఎవరికైనా చెప్తే…అప్పుడు నా పరిస్థితి ఏంటి….”అంది మెల్లిగా అత్తయ్య నవ్వుతు నా వైపు చూస్తూ. “నే…నేనేమి చూడలేదు….”అన్నాను చిన్న మామయ్య చేతిలోనుండి చేయి విడిపించుకోవడానికి ట్రై చేస్తూ. “నువ్వు చూసావు…అది నేను చూసాను….”అన్నాడు చిన్న మామయ్య. నేను ఏమి మాట్లాడలేకపోయాను. “అందుకే ….ఇప్పుడు శ్రీను….నీతో చేస్తాడు…..అప్పుడు నువ్వేవ్వరికి చెప్పడానికి ఉండదు….”అంది అత్తయ్య కొంచెం కర్కశంగా. “నేను ..నేను …ఎవరికీ చెప్పను..ప్లీజ్….అత్తయ్య ….వదలండి ….”అన్నాను అతి కష్టంగా నోరు పెగల్చుకొని. చిన్న మామయ్య ఇంకో చేతితో నా సన్నుని పట్టాడు. నేను చివ్వున తల ఎత్తి అతని వైపు చూసాను. అత్తయ్య నా పైట లాగేసింది. ఒక పరాయి మొగాడి ముందు పైట లేకుండా అనే ఉహ రాగానే సిగ్గుతో తల దించుకున్నాను. చిన్న మామయ్య నా చేయి వదిలి, రెండు చేతులతో నా రెండు సల్లు పట్టాడు. ఆ మొరటు చేతులు నా లేత సల్ల మీద పడగానే, నిస్సత్తువ ఆవహించింది నాకు. “అబ్బ…ఏమున్నాయి కోడలా… నీ సల్లు….”అంటూ గట్టిగా పిసికాడు సల్లని. “స్స్స్…అబ్బ…”అని అనకుండా ఉండలేకపోయాను, నా పువ్వు తడి తడి అవుతుంటే. దారిలోకి వొస్తున్నాను అనుకుందో ఏమో అత్తయ్య నా చేతులు వదిలేసింది. రఫ్ గా నన్ను లేపి పైన కులేసుకున్నాడు చిన్న మామయ్య. “మెల్లిగా శ్రీను…నా లాగా చేయకు….లేత పువ్వు కదా….”అంది కసిగా చిన్న మామయ్య వైపు చూస్తూ. “ఎలా చేయాలో …నాకు తెలియదా….”అంటూ రెండు సల్లు పట్టి కసిగా నలిపాడు. ఆఅ నలుపుడికి పిచ్చేకిపోయి “మెల్లిగా…మామయ్య…..”అన్నాను, కింద మడ్డ నా పిర్రల మధ్య గట్టిగా కుచ్చుకుంటుంది. సడన్ గా ఒక చేయి తీసి పూకు మీద వేసి గట్టిగా నొక్కాడు చీర పైనుండి. “స్స్..హ…..”అన్నాను. చేతికి దొరక బుచ్చుకున్నాడు నా పువ్వు ని. కసిగా నలపడం మొదలెట్టాడు. నాకు పిచ్చేక్కిపోతుంది, అలా పిసికేదానికంటే,. మామయ్య మొడ్డ ఇంకా కలవరపెడుతుంది నా పిర్రల మధ్య కుచ్చుకొని. “ఇంకా ఆలస్యం ఎందుకు…..ఎక్కించు….”అంది మత్తుగా అత్తయ్య. “వొద్దు…..”అన్నాను నీరసంగా నేను, నా గొంతు నాకే కొత్తగా అనిపించింది. నన్ను నిల్చోపెట్టి, లంగా బొందుని లాగేసాడు మామయ్య. లంగాతో పాటు చీర కూడా కుప్పల నా కాళ్ళ దగ్గర పడింది. సిగ్గుగా పువ్వుకి చేయి అడ్డం పెట్టుకున్నాను. మామయ్య ఎప్పుడు లాగేసుకున్నాడో తన లుంగీ, వెనక నుండి నన్ను గట్టిగా పట్టేసరికి నా నడుము పైన కుచ్చుకుంది అతని మడ్డ. నా రెండు పిర్రలు పట్టి కసిగా నలుపుతూ “స్స్స్..అబ్బ…ఏమున్నాయి లేతగా….”అంటూ పట్టు బిగించాడు. “స్స్..అబ్బ….అందరు వాటి వెంటే పడండి…..”అన్నాను మత్తుగా, ఆ పిసుకుడికి స్వర్గం కనిపిస్తుంటే. “శ్రీను….ఫస్ట్ ఎక్కించార…..”అంది మత్తుగా అత్తయ్య. “అత్తయ్య…వొద్దు…..కావాలంటే అలాగే పిసుకుకోమను…..”అన్నాను హీన స్వరంతో. రఫ్ గా పట్టి నన్ను కింద కులేసి, తన మద్డను నా చేతికి పట్టించాడు మామయ్య. దాని పొడవు, దాని వాటం, నల్ల తుమ్మ లా నిక్కపోడుచుకున్న మామయ్య మడ్డ ని చూసేసరికి ఊపిరి ఆగిపోయినంత పని అయ్యింది నాకు. “చికవే…..” అన్నాడు ఏదో ఆర్డర్ వేస్తున్నట్టుగా మామయ్య కొంచెం కరకుగా. ఉహు అంటూ తల ఆడించాను. “నీ….అమ్మ…..”అంటూ నా జుట్టు పట్టి నా పెదాల మీద మడ్డతో టప టప కొట్టాడు. “స్స్స్…వొద్దు..మామయ్య….నొప్పేస్తుంది….”అన్నాను అతి కష్టం మీద. “ఐతే మరీ …పెట్టుకోవే…….”అన్నాడు. “ఇది చాల పెద్దగ ఉంది….నా నోట్లో పట్టదు మామయ్య….”అన్నాను చేతిని మూతికి అడ్డం పెట్టుకొని. “చేయి తియ్యవే…..”అంటూ చేయి పట్టి లాగి, నోటి దెగ్గర పెట్టి గట్టిగా నెట్టాడు, నాకు తప్పలేదు నోరు తెరవక. నోట్లోకి నెట్టాడు. నేను వొద్దు వొద్దు అంటున్నాకూడా సగం పైన నోట్లో కుచ్చి నా తల పట్టి లోపలి బయటకు అంటున్నాడు. నాకు ఊపిరి ఆగినంత పని అవుతుంది, దాని వాటానికి, నా పూకు తడి తడిగా అవ్వడం నాకు స్పష్టంగా తెలుస్తుంది.
“వొద్దు….వొద్దు అనుకుంటూనే …ఏమి చికుతున్నావే…..”అని అత్తయ్య అంటుంటే గాని నేను ఈ లోకంలోకి రాలేదు, నిజంగా నేను ఇష్టం వొచ్చినట్టుగా మామయ్య మడ్డని చికుతున్నాను. మామయ్య సుఖంతో గట్టిగా “స్స్స్..అబ్బ…మీ అత్త కూడా ఇలా చేకలేదే ….ఎప్పుడు…సమ్మగా ఉంది…..రోజు అబ్బాయిది కూడా ఇలాగే చికుతావ……”అంటూ గొనుగుతున్నాడు. చీకి చీకి నా బుగ్గలు నొప్పెస్తుంటే ఆపాను. అలాగే లేపి నిల్చోపెట్టుకొని మడ్డను సవరదీసుకొని నా నడుము పట్టి పైకి లేపాడు మామయ్య. “స్స్స్.అబ్బ…మామయ్య…ఎం చేస్తున్నారు…..వదలండి….”అంటూ ఉన్న కూడా అలాగే లేపి పిర్రల కింద చేతులు వేసి పట్టుకొని, ముఖాన్ని సల్లకేసి గట్టిగా రుద్దాడు. “స్స్..అబ్బ…”అంటూ నా రెండు కాళ్ళు మామయ్య నడుము చుట్టూ వేసి లాక్ చేసి, రెండు చేతులు మెడ చుట్టూ వేసి గట్టిగా పట్టుకున్నాను ఎక్కడ పడిపోతానేమో అనే బయం ఓ పక్క అవుతుంటే. మామయ్య ఒక చేయి పిర్రల కింద పెట్టి, ఇంకో చేతితో తన మడ్డ సవరదీసుకొని నా పూకు దెగ్గరకు తెచ్చి గట్టిగా నొక్కాడు పూ పెదాల మీద. అలా నొక్కేసరికి నా పువ్వు ఇంకా చిత్తడి చిత్తడి అయ్యింది ఆ కరకు మొడ్డ తగిలేసరికి. నడుము కొంచెం వెనక్కు అనుకొని గురిచూసి కస్సున దించాడు మడ్డని పూకులోకి. “అమ్మాఆ……..”అంటూ కెవ్వున అరిచాను నేను.
దిగ్గున లేచి కూర్చున్నాను, కాసేపు అయోమయం, ఎం జరిగిందో అర్ధం కాలేదు. నన్ను నేను తమాయించుకొని, చుట్టూ చూసాను. మసక చీకటి, కలా అని అర్ధం అయ్యేసరికి నాకు ముచ్చెమటలు పట్టాయి. నాకేంటి ఇలాంటి కల పడింది అని తలను విదిల్చి లేచి బాత్రూం లోకి వెళ్ళాను.
The post ఏంటి వదినా…కొత్తగా మాట్లాడుతున్నావు appeared first on Telugu Sex Stories.

Powered by WPeMatico