రెండు జతల వక్షోజాల వత్తిళ్ళు telugu sex stories

telugu sex stories ఇద్దరూ ఊపిరి బరివుగా తీస్తున్నారు. రమణి ఆశగా రోహిణి సళ్ళ వేపు చూస్తోంది. చనుమొనలు, సళ్ళూ, వాటి మధ్య లోయ వంక చూస్తూంటే రమణి కి బాగా కసెక్కిపోతోంది. రమణి తనని తినేసేలా చూస్తూంటే రోహిణి కి చాలా సిగ్గుగా ఉంది..ఇంతలో రమణి రోహిణి భుజాల మీద చేతులు వేసింది..రోహిణి కళ్ళల్లోకి చూస్తూ నాలికతో పెదాలని తడుపుకుంటూ..నెమ్మదిగా తన రెండు చేతుల్ని రోహిణి భుజాలని పాముతూ..ఎద మీదుగా..ఆమె సళ్ళ అంచుల చుట్టూ రాస్తూ..కిందకి తెచ్చి రెండు సళ్ళనీ అర చేతుల్తో బరువు తూస్తున్నట్లు దోసిళ్ళతో పట్టుకుంది.. telugu sex stories
తన చేతుల్లో పట్టీ పట్టనట్టు నిండుగా పుష్టిగా ఉన్నాయి సళ్ళు..బహుసా ౩౫ సైజులో ఉంటాయి..మెల్లిగా రెండు సళ్ళ మొత్తాన్నీ పట్టుకుంది..చనుమొనలు నిక్కబోడుచుకొని బొడిపెల్లా ముందుకొచ్చి పొడుచుకొచ్చాయి..అర చేతులతో వక్షోజాలని పాముతోంది రమణి..అలా పాముతూంటే రోహిణి కి తమకం పెరిగిపోతోంది..ఊపిరి బరువుగా తీస్తోంది..ఒక చేత్తో తన సళ్ళు పిసుక్కోవాలనీ ..ఇంకో చేత్తో పూకు లో పెట్టి ఆడించాలనిపిస్తోంది రోహిణికి. telugu sex stories

telugu sex stories telugu sex stories రెండు జతల వక్షోజాల వత్తిళ్ళు telugu sex stories a24 300x200

telugu sex stories

అలా రోహిణి సళ్ళని పాముతూ రమణి ఈ సారి వాటిని పట్టుకొని ఆటో హార్న్ ని నొక్కుతున్నట్లు ఒక్కాసారి పిసికింది..రోహిణి తాపంతో కళ్ళు మూసేసింది..కింద పెదివి ని పైపంటి కింద నొక్కుతూ సన్నగా మూలుగుతోంది..చేతులు వణుకుతున్నాయి..కాళ్ళు నిస్సత్తువుగా అయిపోతున్నాయి..రమణి అలా సళ్ళు పాముతూ..పిసుకుతూ..మసాజ్ చేస్తుంటే..ఎంతో హాయిగా ఉంది రోహిణికి..అలా ఇంకా ఇంకా పిసికించుకోవాలనీ..మసాజ్ చేయించుకోవాలనీ కోరికతో..ఊపిరి బరువుగా తీస్తోంది..ఇటు రమణి కి కూడా మూడ్ బాగా పెరిగిపోతోంది..తన చేతుల్లో నలుగుతున్న రోహిణి సళ్ళని వదలలేకపోతోంది..పుష్టిగా, మెత్తగా చేతికి తగులుతూ బిగుతుగా..ఆ సళ్ళని పిసుకుతూంటే..ఆ స్మర్శ ఎంతో మధురంగా అనుభవిస్తోంది..రోహిణి వక్షోజాలని అతి నెమ్మదిగా ఏవో రెండు బూరలని పిసుకుతున్నట్లు..అప్పుడప్పుడూ వాటిని గుండ్రంగా నిమురుతూ లోపలికి వత్తుతూ హార్న్ లాగా నెమ్మదిగా గట్టిగా పిసకసాగింది రమణి..”ఆహా..ఎంత బాగుంది”..అనుకుంది..”నాకే ఇంత బాగుంటే..ఆ రోజు రఘు ఎంత ఇంజాయి చేసుంటాడో దీని సళ్ళని”..అలా అలా పిసుకుతూంటే తనకి కసెక్కిపోతోంది.
 telugu sex stories
“ఇంకా ఏదెదో చెయ్యాలి..”అనిపిస్తోంది. కానీ తన సళ్ళలోనూ తీయ్యని నొప్పి మొదలయింది రమణికి..వక్షోజాలు రెండూ బరువెక్కాయి..చటుక్కున రోహిణి చేతులు తీసుకొని తన సళ్ళ మీద వేసుకుని..మళ్ళీ రోహిణి సళ్ళు పట్టుకొని పిసకసాగింది..తన చేతికి రమణి సళ్ళు తగిలేసరికి కళ్ళు తెరిచింది రోహిణి..రమణి సళ్ళు బరువుగా..చనుమొనలు నిక్కబొడుచుకున్నాయి..తన సళ్ళ కంటే సాఫ్ట్ గా ఉన్నాయి..తను కూడా రమణి సళ్ళు పిసుకుతూ..మధ్య మధ్యలో వాటిని పాముతూ షేపులు కొలుస్తూ రమణికి పిచ్చెక్కిస్తోంది..ఇద్దరిలో వేడి బాగా రాజుకుంది..సళ్ళ పిసుకుడు చాలట్లేదు..ఇంకా ఏదో కావాలి..ఒక్కసారిగా ఇద్దరూ ఒకరికొకర్ని గట్టిగా కౌగిలించుకొన్నారు..నాలుగు కొండలు ఢీ కొన్నాయి..నాలుగు చనుమొనలు ముద్దాడుకొన్నాయి.. telugu sex stories
ఒకరి వీపులు ఇంకొకరు రుద్దుతూ..గాలి కూడా దూరనంతగా ఇద్దరూ ఒకర్నొకరు పెనవేసుకుంటున్నారు..”మ్మ్ హమ్మ్” అంటూ ఇద్దరూ మూలుగుతున్నారు. రోహిణి నెమ్మదిగా రమణి మొహాన్ని చేతుల్లోకి తీసుకొని ప్రేమగా ఆమె కళ్ళలోకి చూసింది..సన్నని చిరునవ్వు నవ్వుతూ..మెల్లగా రమణి బుగ్గల మీద గట్టిగా ముద్దు పెట్టింది..అలా ఒక అయిదు సెకండ్ల తరువాత రమణి మొహాన్ని ఇంకో వేపు తిప్పుతూ అటు సైడు బుగ్గల మీద ముద్దు పెడుతూ…తన నాలుకని తడి చేసుకొని రమణి బుగ్గని కింద నుంచి పైదాక నాకింది. telugu sex stories

రోహిణీ ముద్దులకి రమణి ఆశ్చర్యపోయింది..చాలా రోజుల తరువాత ఎవరో తన బుగ్గల మీద ముద్దు పెట్టారు..ఒక సైడు ఆ తడి ముద్దు చాలా బావుంది. రోహిణి నెమ్మదిగా నవ్వుతూ “ఎలా ఉందే!!..బుగ్గ మీద ముద్దు?” అంది…”చాలా..చాలా బావుందే!!…ఈ సారి..నా వంతు..” అంటూ తన ఉమ్మితో నాలుకని తడుపుకుంటూ రోహిణి బుగ్గల మీద తడి ముద్దులు పెడుతూ..మొహానికి రెండు వేపులా నాకి పడేసింది..రోహిణి బుగ్గలు మిలమిలా మెరుస్తున్నాయి రమణి తడితో..రోహిణి తడి బుగ్గలను చూస్తూ..గట్టిగా నవ్వుతూ..”హే..హే…ఇప్పుడు చెప్పు..నా ముద్దులు ఎలా ఉన్నాయి”..అంటూ పైకి కిందకీ ఎగరసాగింది రమణి…”హుం.!!..నేను ఒక వేపు నాకితే !!…నువ్వు రెండువేపులా నాకేసి నా బుగ్గలని పావనం చేశేసావు కదే!!..” అంటూ తను కూడా నవ్వుతూ రమణితొ సమానంగా ఎగరసాగింది రోహిణి..అలా ఎగురుతూ ఉంటే..ఇద్దరి సళ్ళూ పైకి కిందకి ఊగుతూ..ఒకదానికొకటికి ఢీ కొట్టుకొంటూ..చనుమొనలు ఒకదానికొకటికి రాసుకుంటూ..అదొకరకమైన వింత అనుభూతినిస్తోంది ఇద్దరికి..నాలుగు బొడిపెలు ఆ రాపిడి వల్ల ఎరెక్టయి..మరింత గట్టి బడుతూ..మరింత పెద్దవవుతున్నాయి..ఎగిరి ఎగిరి ఆయాసంతో..ఇద్దరూ ఆగి పోయారు…రొప్పువల్ల…ఇద్దరి ఎదలు పైకి కిందకి ఎగిసిపడుతూ ఇంకా కసెక్కిస్తున్నాయి.. telugu sex stories

తన పెదాలు మళ్ళీ ఎండిపోవడంతో రోహిణి తన నాలుకతో పెదాలను తడుపుకుంది..తడిదనం వల్ల రోహిణి లేత గులాబీ పెదాలు ఇంకా మెరుస్తూ కైపెక్కిస్తున్నాయి రమణికి..అమాంతం ఒక్కసారి రోహిణి ని తన దగ్గరిగా లాక్కొని..గట్టిగా కౌగిలించుకొని..రోహిణి పెదాలను తన పెదాలతో మూసేసింది రమణి..ఇలా జరుగుతుందని ఊహించని రోహిణికి ఒక్కసారి షాక్ తగిలినట్లయింది..రెండు సెకండ్లలో తేరుకొని..తను కూడా రమణి చుట్టూ చేతులు వేస్తూ తన ముద్దుని ఆస్వాదించసాగింది. తమకంగా కళ్ళు మూసుకుని ఇద్దరూ తన్మయంగా ముద్దు పెట్టుకుంటున్నారు. ప్రపంచంతో సంబంధం లేకుండా..ఎన్నాళ్ళబట్టో ఏకాంతం కోసం వేచిచూసిన ప్రేయసీప్రియుల లాగా ఒకర్నొకరు పెనవేసుకుపోతూ ఒకరి పెదాల్ని ఒకరు శోధించుకుంటున్నారు.. telugu sex stories
ఇద్దరివీ కలిసి ఒకటిగా ప్రవహిస్తున్న అధరామ్రుతధారల్ని ఇద్దరూ పోటిలుపడి జుఱ్ఱుకుంటున్నారు..ఇరువురివీ రెండు జతల వక్షోజాలు ఈ వత్తిళ్ళకు ఓపలేక నలిగిపోతున్నాయి…ఇద్దరి శరీరాలు తమ మధ్య తాపానికితప్ప గాలికి కూడా చోటులేనట్లు అతుక్కుపోయాయి..అల్లా ఒకర్నొకరు వాటేసుకొని పెదాలను చప్పరిస్తూ..వాటినుంచి కారే ఉమ్మిని జుఱ్ఱుకుంటూ..తడి ముద్దులు పెట్టుకుంటున్నారు..ఇంతలో రోహిణి రమణి పెదాలని చప్పరిస్తూ..నెమ్మదిగా తన నాలుకతో రమణి పెదాలని విడతీస్తూ..రమణి నోటి లోకి చోచ్చుకుపోయింది..తన నాలుకతో రమణి నాలుకను పెనవేస్తూ ఆమె నోటిని శోధించసాగింది. telugu sex stories

[add_posts show=”3″]
 telugu sex stories

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *