ఎక్కువగా మాట్లాడావంటే ఇక్కడే నైటీ లేపేసి గుద్దలో దోపేస్తా నా మొడ్డ


ఉదయంఏడున్నరగంటలకుమేలుకున్నఅమర్ మంచం దిగి బద్ధకంగా ఒళ్ళు విరుచుకుని బాత్రూములోకి దూరాడు.  కాలకృత్యాలు తీర్చుకుని మేడమీది తన గదినుంచి కిందకి దిగాడు.  మెట్ల కిందనున్న అత్తమామల పడకగది తలుపు ఓరగా తెరిచి ఉంది.  ఆ గది ముందాగితలుపుసందులోంచి లోపలికి తొంగి చూశాడు.  మంచం ఖాళీగా ఉంది.  స్నానాల గదిలోంచి నీళ్ళ చప్పుడు వినిపించింది.  అంటే మావయ్య స్నానం చేస్తున్నాడన్న మాట.  ఉత్సాహంగా వంటగదివైపు నడిచాడు. వాడి అంచనా ప్రకారమే అత్త రాగిణి వంటగదిలో హడావిడిగా ఉంది.  వంటగదిలోకి అడుగు పెట్టకుండా తలుపు దగ్గరనుంచే అత్తని గమనించాడు.

అత్త వేసుకుని ఉన్న శాటిన్ నైటీలోంచి పైకి పొడుచుకుని కనిపిస్తున్న అత్త ఎత్తు పిర్రలూ, అవి సెక్సీగా కదిలాడే దృశ్యం చూడగానే వాడి మొడ్డ సర్రున నిగిడిపోయింది.

చిన్నగా పిల్లిలా అడుగులు వేస్తూ అత్త వెనకకు చేరి ఆమె పిర్రల మీద అరచేత్తో ఒక్క చరుపు చరిచాడు.  అదిరిపడి కెవ్వుమంది రాగిణి.  గిరుక్కున వెనక్కి తిరిగి కోపంగా ఏమిట్రాఅది.  ఒళ్ళు పొగరెక్కిందా.  మీ మావయ్య ఇంట్లోనే ఉన్నారు తెలుసా? ఏమిటా వెధవ్వేషాలు. అనిరుసరుసలాడింది.
ఆయన బాత్రూములో అరిగిపోయి కరిగిపోయేలా తెగ తోమేసుకుంటున్నాడులే గానీ, ఊరికే అరవకు.  ఎక్కువగా మాట్లాడావంటే ఇక్కడికిక్కడే నైటీ లేపేసి ఇప్పటికిప్పుడే నీ గుద్దలో దోపేస్తా నా మొడ్డ. ! అయినా మావయ్య మొడ్డ లేగదు, షెడ్ కి పడిపోయింది, పూకునిండా నేను పెడుతుంటే నీకేంటంట అన్నాడు అమర్ సీరియస్ గా మొహం పెట్టి.
మరింత అదిరిపడి హవ్వ. ! ఏమిట్రా ఆ మాటలు.  ఎవరైనావింటే ఏమనుకుంటారు. ?అంది రాగిణి.  కోపంతో ఆమె మొహం మరింత ఎర్రబారింది.  ముక్కుపుటాలు అదురుతుండగా బలంగా ఊపిరి తీస్తూ వదల సాగింది.  ఆవేశంలో రొప్పుతున్నపుడు ఆమె భారీ స్తనద్వయం పైకీ కిందకి బలంగా కదిలింది.
అది గమనించిన అమర్ ఠక్కున అత్తని పొదివి పట్టుకుని సారీ రాగిణీ, నీ ఎత్తు పిర్రల్ని చూసి ఆవేశం ఆపుకోలేకపోయాను.  ఒక్కటి తగిలించాలనిపించింది, అంతే.  అయినా నీకెందుకంత కంగారు.  మావయ్య ఇంట్లోనే ఉన్నారనా.  మీ ఆయన అలా ఆఫీసుకి వెళ్ళిన మరుక్షణం తలుపు గడియ పెట్టేసి నా గదిలోకి పరుగెత్తుకుంటూ వచ్చి నామీదకి ఎగబడతావు గుడ్డలూడదీసుకుని మరీ.  అనంటూనే దబ్బపండు సైజులో ఉన్న అత్త కుడి రొమ్ముని చేతినిండుగా అందుకుని మృదువుగా పిసుకుతూ అత్త బుగ్గమీద ముద్దుపెట్టాడు.
ఒంట్లోని నరనరాలూ జివ్వుమన్నాయి రాగిణికి.  మరుక్షణం తనని తాను సంభాళించుకుని అల్లుడిని దూరంగా తోసేసింది. కాస్తాగరా అల్లరి వెధవా, ఓ అరగంటాగు, మీ మావయ్య వెళ్ళిన తర్వాత నీ ఇష్టం! ఇప్పుడు మాత్రం బుద్ధిగా మంచి బాలుడిలా ఆ కాఫీ తీసుకుని దయచెయ్యి.  ఆయనొచ్చేస్తారు.  మా బంగారుమావయ్యవి కదూ!
సరేలే, నిన్ను విసిగించను గానీ, ఒక్క ముద్దివ్వు. ! అన్నాడు అమర్.  సరేనని మేనల్లుడి బుగ్గ మీద ముద్దు పెట్టబోయింది రాగిణి.  అక్కడ కాదత్తా, ఇక్కడ, నీ కిష్టమైన చోట.  అంటూ తన మొలవైపు చూపించాడు.  వాడి జంభం అప్పటికే పూర్తిగా నిగిడిపోయి నైట్ ప్యాంటు తన్నుకుని నిలబడి అక్కడ పెద్ద గుడారంలా ఉంది.
దాన్ని చూసిన రాగిణికి ఒళ్ళంతా జలదరించింది.  చెబితే వినవురా నువ్వు.  మీ మావయ్యగానీ వస్తే.  అంటూ గొణుగుతూనే ఠక్కున వంగి అల్లుడి గూటాన్ని నైట్ ప్యాంటు మీదనుంచే దొరకబుచ్చుకుని దాని చివరి గుండు మీద ఒక ముద్దు పెట్టింది.  ఇంక వెళ్ళరా నాయనా.  కాస్త వెయిట్ చేయి.  మీ మావయ్య పిలుస్తున్నట్టున్నారు.  అంటూ గబగబా వంటగదిలోంచి బయటకు నడవబోయిన అత్తని ఆపి నైటీ మీదినుంచే ఆమె ఉపస్థుని అరచేత్తో అదిమిపట్టి పిసికాడు అమర్.
అబ్బా.  ఊం.  చంపకురా నాయనా.  మీ మావయ్య ఈ రోజు ఊరెళుతున్నారు.  రెండురోజులవుతుందట రావడానికి.  రాత్రి ఆ మాట చెప్పిన దగ్గరనుంచీ నా కుత్త గులెక్కిపోయింది, గుద్ద జిలజిల్లాడిపోతుంది.  రాత్రంతా నిద్ర పట్టలేదురా.  ఆయనెప్పుడు వెళ్తారా ఎప్పుడు నా అల్లుడు తెగబలిసిన మొడ్డని నా కుత్తనిండా, గుద్దనిండా బిర్రుగా దిగేయించుకుందామా అని తహతహలాడుతున్నాను.  నలుపుకుని నలుపుకుని నా గొల్లి వాచిపోయింది రాత్రి, మా అయన మొడ్డ పట్టుకుని ఎంత చీకిన కసేపుకే పడిపోతోంది.
ఈ రెండు రోజుల్లో నీ కుతీ, నా కుతీ తీరేదాకా కసి కసిగా దెంగులాడుకుందాం! గుసగుసగా అంటూ నిగడదన్ని ఎగిరిపడుతున్న అల్లుడి మేఢ్రాన్ని చేతినిండుగా తీసుకుని పిసికింది రాగిణి.
అత్త చెప్పిన విషయం వినగానే అమర్ కళ్ళు మెరిశాయి.  భలే లక్కీ ఛాన్సు దొరికిందత్తా.  ఇక ఈ రాత్రికి నీ పూకు పచ్చడి చేస్తా చూడు.  నీ ఎత్తు పిర్రల గుద్ద తిమ్మిరంతా వదిలిస్తా చూస్కో. ! అన్నాడు.
ముద్దుల అల్లుడి మాటలకి కైపెక్కి పోయింది రాగిణి.  జీరబోయిన గొంతుతో అబ్బా.  నాకిప్పుడే పప్పంతా తడయిపోతుందిరా.  కాస్త ఓపిక పట్టు.  నీ ఇష్టమొచ్చినన్నిసార్లు అత్త కుత్తా, గుద్దా అదరదెంగుదువుగానీ.  అల్లుడు గాడిద మొడ్డ పూకునిండా, గుద్దనిండా బిర్రుగా దోపించుకుని ఎన్నిసార్లయినా దెంగించుకోవడానికి నీ అత్త రెడీ.  నీ గుఱ్ఱం లవడాకి అడ్డు చెప్పనే చెప్పను.  నువ్వెన్నిసార్లు నా పూకూ, పుత్తీ పగలదెంగుతానన్నా కాదనకుండా దోపించుకుంటా.  నీ రోకలిబండ మొడ్డతోపుడితో నీ మేనత్త జిలకుత్త పగలగొట్టెయ్.  నీ ఏనుగు తొండం లవడా నీ మేనత్త ఎత్తు పిర్రల గులగుద్దలో కసికసిగా బిర్రుగా దోపి గుద్ద వాచిపోయేట్టు గూటించి గూటించి దెంగు.  ఈ రెండ్రోజుల్లో నీ గుఱ్ఱం లవడాతో నీ మేనత్త పూకూ పుత్తీ పచ్చడి పచ్చడిగా కుమ్మి కుమ్మి పగల్దెంగి పారేయ్.  అంటూ ఉండగా మెట్లమీదనుంచి శబ్దం వినిపించింది.
అదుగో మీ మావయ్య వచ్చేస్తున్నారు, ఇక నువ్వు దయచేయి.  సరిగ్గా అరగంటసేపట్లో నీ ముందుంటా.  అంటూ వంటగదిలోనుంచి బయటకు పరుగెత్తబోయి చటుక్కున ఆగింది రాగిణి.  ఠక్కున తన నైటీని పైకెత్తుకుని చేయి తొడలమధ్యకి దూర్చుకుని బయటకు తీసి ఇదిగోరా మావయ్య.  అందాకా నీ మేనత్త పూకురసాలు రుచి చూస్తూ ఉండు.  అంటూ తన మదరసాలతో తడిసిన వేలిని అల్లుడిడి పెదాలకు రాసింది రాగిణి.

తన పెదాలకు అత్త అంటించిన ఆమె పూకురసాల కమ్మటి మదపు వాసనని ఆఘ్రాణిస్తూ పెదవులని నాలుకతో తడుపుకుంటూ చప్పరిస్తూ వేగంగా నడిచి వెళుతున్నపుడు కసిగా ఊగుతున్న అత్త ఎత్తు పిర్రల్ని చూసి కసెక్కిపోతూ అత్త వెనకాలే నడిచాడు అమర్.
అమర్ వంటగదిలో అత్తతో అన్న మాటలు నిజమే! భర్త కారు ఇంటిగేటు దాటిన మరుక్షణం అల్లుడి గదిలోకి పరుగెడుతుంది రాగిణి.  అల్లుడి గదిలోకి అడుగు పెట్టగానే ఒంటినున్న గుడ్డలన్నీ ఊడబీక్కుని పూర్తి నగ్నంగా అల్లుడు మీదకు దూకుతుంది.  ఒకవేళ అమర్ గాఢనిద్రలో ఉన్నాసరే, వాడి నైట్ ప్యాంటుని ఊడబీకి వాడి పదంగుళాల బలిసిన మొడ్డని ఆబగా చీకి అది నిటారుగా నిగిడి లేచి నిలబడగానే తన గుద్దకన్నంలోకి బిర్రుగా దిగేసుకుని కసిగా వాడిమీదెక్కి స్వారీ చేయడం మొదలుపెడుతుంది.
అత్త తన మొడ్డని గుడుస్తున్నపుడే మెలకువ వస్తుంది అమర్ కి.  అత్త భారీ చన్నుల్ని ఊతంగా దొరకబుచ్చుకుని కసిగా పిండేస్తూ, అత్త గుద్దలోకి తన లవడాని బలంగా తోస్తూ మేనత్త గులగుద్దని అదరదెంగడం మొదలుపెడతాడు.  నా లవడా కోసం వచ్చావాత్తా.  అల్లుడు మొడ్డ తోపుడు కావాలాత్తా నీ జిలగుద్దకి.  అల్లుడు మొడ్డ బిర్రుగా దిగేయించుకుని గుద్దదర దెంగించుకుంటున్నావా నా ముద్దుల అత్తమ్మో. ! అంటూ వాడు తోసే తోపులకి రాగిణి మరింతగా రెచ్చిపోతుంది.  ముద్దుల అల్లుడు మాట మాటకీ ‘అత్తా, అత్తా. ‘ అంటూ వాడి పదంగుళాల తెగబలిసిన మొడ్డతో కసిగా తన గుద్ద పగలదెంగుతుంటే పోటుపోటుకీ కుతెక్కిపోతుంది రాగిణికి.

అల్లుడి బండబూతుల కవ్వింపుకి సమాధానంగా అవునురా అల్లుడూ.  నీ బరాటీ లవడాకి అడ్డేముందిరా.  అదరదెంగరా నీ మేనత్త గుల గుద్దని.  నీ అత్తకసలే గుద్దజిల ఎక్కువ మావయ్య.  అల్లుడు బడిత మొడ్డ బిర్రుగా, లోతుగా దిగేసి కసిగా పగలదెంగితేగానీ ఆ జిల తగ్గదురా.  అదీ.  అలా పోటుమీద పోట్లెయ్యి అల్లుడూ.  గట్టిగా, లోతుగా పొడువు కన్నా.  పోటు పోటుకీ నీ లవడా గుండు నీ అత్త గొంతులో తగలాలి.  ఎంత పెద్ద లవడారా బాబూ.  రోకలి బండ గుద్దలో దోపినట్లుందిరా.  నా అల్లుడు అంత పొడుగు తెగబలిసిన గుఱ్ఱం మొడ్డని నా గుద్దలో బిర్రుగా, లోతుగా దిగేస్తుంటే ఆ లవడా గుండు నా నోట్లోకొస్తుందత్తా.  దెంగత్తా.  మేనత్త జిల గుద్ద చమ్మగా పగలదెంగు బంగారూ. అంటూ తన బండబూతులతో ముద్దుల అల్లుడిని కవ్విస్తూ చమ్మగా దెంగించుకుంటుంది.

Inline
Inline