అనాథను దెంగి పెళ్ళాడిన ప్రిన్సిపల్ (రొమాంటిక్ క్రైమ్ థ్రిల్లర్)


Anadanu Dhengi Pelladina Principal (Romantic Crime Thriller Story)
యాదయ్య ఉస్మానియా లో ప్రిన్సిపల్ గా చేస్తున్నాడు. 65 ఏళ్ళు ఉంటాయి . భార్య అనారోగ్యం తో రెండు సంవత్సరాల మునుపే చనిపోయింది. ఒక్కగానొక్క కూతురు అల్లుడితో  చికాగోలో స్థిరపడిపోయింది.
ఒక రోజు వాళ్ళ స్నేహితుల బృందం అంతా కలిసి ఒక రోజు పాపికొండలు టూర్ కు వెళ్ళాలని ప్లాన్ చేసారు. ఆఖరి దాక వస్తానన్న యాదయ్య ఎందుకో ఆ రోజు కొంచెం ఒంట్లో నలత గా ఉండటం తో రానని చెప్పాడు. స్నేహితులందరూ బయలుదేరి వెళ్ళిపోయారు. ఇంట్లో ఒక్కడే ఉన్నాడు. ఏమి తోచడం లేదు. తల నొప్పి ఇంకా ఏమి తగ్గలేదు. ఇంకా జ్వరం కూడా వచ్చేటట్లుంది. ఏమి ఊసుపోవడం లేదు. పోనీ సిటి లో ఏదైనా ఆ రాత్రి క్లబ్ వెళ్దామంటే డ్రైవర్ ఆరోజే అందుబాటులో లేడు. “చా! వాళ్ళతో వెళ్ళిపోయినా బాగున్ను, హాయిగా టూర్ ఎంజాయ్ చేసేవాడిని, ఇప్పుడు ఈ దిక్కుమాలిన రాత్రి నిద్ర పట్టేటట్లు లేదు ..పైగా ఈ తలనొప్పి కూడా” యాదయ్య తనను తనే తిట్టుకో సాగాడు. కాసేపు ఆలోచించి సిటి సెంటర్ దాక వెళ్లి చాయ్ తాగుదామని కార్ కీ అందుకుని మెట్లు దిగి రూమ్ మేడ మీద నుంచి కిందకి వచ్చి నెమ్మదిగా ఓపిక లేనివాడిలా కార్ తీసి సిటి సెంటర్ వైపు సాగిపోయాడు.

అక్కడ రోడ్డు మీద బడ్డీ మీద చాయ్ ఒకటి ఆర్డర్ ఇచ్చి ఇంతలో సిగరెట్ తీసి వెలిగించాడు.ఇంతలో అక్కడే ఆటో పార్కింగ్ దగ్గర ఒక పదహారణాల తెలుగమ్మాయి లాంటి ఒక అప్సరస కనిపించింది. యాదయ్య వయస్సు 65 అయినప్పటికీ యూనివర్సిటీలో  లెక్క లేనన్ని పూకులు రుచి చూసాడు, ఇప్పటికీ చూస్తూనే వున్నాడు .

ఆ కట్టు, బొట్టు అచ్చం మంచి సంప్రదాయమైన అమ్మాయిని తలపిస్తుంది. యాదయ్య ఆమె నే గమనించసాగాడు. ఆమె వైపే చూడసాగాడు. ఆమెకు పెళ్లి అయ్యినట్లే ఉంది. నుదుటిన కుంకుమ, కాళ్ళకు మెట్లు కనిపించాయి. టీ తాగి ఆమెను అందానికి పరవశం పొంది ఆమె ను ఒక రకంగా చెప్పాలంటే కామ దృష్టి తోనే చూడటం మొదలు పెట్టాడు. ఆమె ఎవరి కోసమో ఎదురు చూస్తూ ఉన్నట్లుంది. ఆమె నిజంగా దేవకన్య లా ఉంది యాదయ్య కళ్ళకు. యాదయ్య ఒక్క సారి ఆలోచించాడు.ఈమెకు పెళ్లి కాకపోయుంటే ఎంత బాగున్ను.నేనే చేసుకునే వాడిని కదా అని. అలా ఒక గంట సేపు ఆ అమ్మాయి ని అక్కడే తనివి తీరా చూసి పరవశం పొందసాగాడు. ఆ అమ్మాయి ఏదో ఇబ్బంది లో ఉన్నట్లుంది. యాదయ్య ఆమె ను చూస్తున్నాడని ఆమె కు అర్ధం అయ్యింది.

కానీ ఆమె చలించలేదు. యాదయ్య ఒక సారి టైం చూసుకున్నాడు. చాలాసేపు అయ్యింది. ఇంక ఇంటికి బయలు దేరి పోతే మంచిదనుకున్నాడు. జేబు లోనుంచి కీ తీసుకొని కారు దగ్గరు వెళ్ళాడు. ఇంతలో వెనుక నుండి పిలుపు వినిపించింది. “ఏమండి! మీతో ఒక విషయం మాట్లాడాలి” ఆ అమ్మాయి మాట్లాడటం, అది తనతో. యాదయ్య ఆనందానికి హద్దులు లేవు. “చెప్పండి మేడం! ఏమి కావాలి మీకు” యాదయ్య ఆత్రుత తో ఆమెను అడిగాడు. “సార్! నా పేరు రవళి . మాది ముంబై. అక్కడే పుట్టి పెరిగాను. కానీ ఇక్కడకు వచ్చాక తెలుగు నేర్చుకున్నాను. మా ఆయన దుబాయ్ లో ఉంటాడు. ప్రతి నెల డబ్బులు అక్కడే నుంచే పంపిస్తాడు. మాకు నాలుగు నెలల బాబు కూడా ఉన్నాడు.
కానీ మా ఆయనకు వేరే అమ్మాయి తో అక్కడ పెళ్లి అయ్యి అది పరిచయంగా మారింది. ఆమె పెళ్లి చేసుకుని అక్కడే ఉండిపోయాడు. మమ్మల్ని పూర్తిగా మరిచి పోయాడు. బాబు పాలకు కూడా డబ్బు లేని స్తితి కి నేను చేరుకున్నాను. మాకు మూడు నెలల నుంచి డబ్బు పంపించడం లేదు.సార్ ! ఒక్క రెండు వేల రూపాయలు ఉంటె సహాయం చేయండి. అలాగే మీ ఫోన్ నెంబర్ కూడా ఇవ్వండి. నేను తప్పక ఏదో పని లో జాయిన్ అయ్యి మీ ఋణం తీర్చుకుంటాను” రవళి కళ్ళ లో నీళ్ళు తిరుగుతున్నాయి.

యాదయ్య కు ఏమి మాట్లాడాలో తెలియలేదు. దీనికి ఇన్ని కష్టాలు ఉన్నాయా! ఆయినా ఎంత అందంగా ఉంది. ఒక బిడ్డ తల్లి అన్న ఎవరు నమ్మరు. దీని భర్త చేతకానివాడు. ఇంత అందమైన అమ్మాయి తో సంసారం చేయక దుబాయ్ లో ధబుల్బాజి పనులు చేస్తున్నాడు. దీనికి నా మనసులో మాటలు చెపుతాను. అది ఏదైనా అనుకోని. దీన్ని నా సొంతం చేసుకోవాలి. నేను దీన్ని దెంగితే ఒప్పుకుంటుందా… అని యాదయ్య తనలో తను అనుకుంటూ …

”చూడు రవళి! నేను ఒక ప్రిన్సిపల్ని. నీ కథ విని కొంత బాధ పడ్డాను. కానీ ఒక్క విషయం చెప్తాను ..నేను నిన్ను  మొదటి సారి చూసి నీమీద ఆశ పడ్డానంటే నువ్వు ఆశ్చర్య పోతావు. ఎందుకంటె నేను లెక్కలేనన్ని పూకులని దెంగి వదిలేసా, కాని నీ అందం నాకు మత్తు ఎక్కిస్తుంది. నీతో ఒక్క సారి ఒక్క రాత్రి పడుకోవాలని ఉంది. ఇది నా మనసులో మాట. ఆపై నువ్వు నా సొంతం.

రవళి ఏమి మాటలాడలేదు. ఒక్క పావు గంట గడిచింది. ఆమె మౌనంగానే ఉంది .యాదయ్య కొంచెం దూరం నడిచి కారు దగ్గరకు వెళ్ళాడు. కార్ స్టార్ట్ చేసాడు. ఇంక తన మొహం చూడదేమో అనుకున్నాడు.
కానీ ఆమె పరుగు పరుగున తన వద్దకే రాసాగింది. “యాదయ్య గారు! మీకో విషయం తెలుసా. మీరు మీ మనసులో మాటను నిర్భయంగా చెప్పారు. మీతో ఒక్క రాత్రి గడపడానికి నాకు ఎటువంటి అభ్యంతరము లేదు”. కాని నన్ను బాగా దెంగాలి , నేను ముసలాన్ని నాకు చేత కాదు అలాంటి  మాటలు చెప్పకండి. ఎందుకంటే నేను ఏ పని చేసినా చేయించుకున్న పర్ఫెక్ట్ గా ఉండాలి. యాదయ్య కి ఆమె మాటలు వింటుంటే తేనే పెదాలపై జుర్రుకోవాలన్నంత ఆనందంగా ఉంది. ఒక్క రాత్రి నా దగ్గర పడుకో పూకు నొప్పిపెట్టి వదులు ప్రభు అంటావ్.
ఆ రాత్రి యాదయ్య ఆమె ను తన రూమ్ కు తీసుకొని వెళ్ళాడు. రవళి, యాదయ్య ఆ రోజు ఒకే మంచం పై ఉన్నారు.

యాదయ్య కు ఇది నమ్మ సఖ్యంగా లేదు. “రవళి! ఇది వరకు ఎన్నో పూకులు చూసా కాని నీ పూకు మాత్రం నాకు మొదటి అనుభవం లాగ అనిపిస్తోంది అన్నాడు యాదయ్య. యాదయ్య అతని చేతిని రవళి పూకు పై వేసాడు. “ఇప్పుడెల ఉంది” అని అడిగాడు . నా శరీరం మొత్తం నీదే కద కుమ్ముకోపూకు అరిగి చినిగేలా దెంగు. మీరు  మీ  ఇష్టం వచ్చినట్లు చేసుకో అంది. యాదయ్య ఆమెను ముద్దులతో మున్చాసాగాడు. మొదట నుదిటి పై ముద్దు పెట్టాడు. తరువాత బొడ్డు పై పెట్టాడు. తరువాత బుగ్గ పై పెట్టాడు. “రవళి ! నువ్వు ఏమి అనుకోకపోతే నిన్ను పూర్తి గా నగ్నంగా చూడాలని వుంది” అన్నాడు. రవళి తన చీర పూర్తిగా తీసి పక్కన పెట్టేసింది. అబ్బ ! ఏమి సౌందర్యం. తెల్లని పాల నురుగు లాంటి ఒంటి రంగు. నీ బుగ్గలు కెంపులు. నీ గొంతు నెమలి గొంతు లా సన్న గా ఉంది. నీ గుండెలు పై ఉన్న పాల పొంగులు నిండు గా ఉన్నాయి. నీ బొడ్డు కవ్విస్తూ ఉంది. ఇక నీ మర్మ స్థానం ఎప్పుడు నన్ను నీలో కలుపుకుని సుఖాని ఇస్తావా అన్నట్లు కవ్విస్తుంది. అలా పొగడ్తలతో ముంచేసాడు.

యాదయ్య ఇక ఆగలేదు. పరుగెత్తుకుంటూ వచ్చి ఆమెను కౌగిలించుకున్నాడు. ముద్దుల వర్షం కురిపిస్తూ ఆమె పాల పొంగులా వంటి వక్ష స్థలాన్ని పిండసాగాడు. ఆమె అప్పటికే నాలుగు నెలల పసివాడి తల్లి. పాలు ధార లా కారసాగాయి. యాదయ్య వాటిని జుర్రుకోసాగాడు. “అమ్మ! ఎంత సుఖంగా ఉంది. ఏమి సుఖాన్ని అందిస్తున్నావు యాదయ్య” రవళి సుఖంగా స్పందిస్తుంది. యాదయ్య ఆమె బొడ్డు లో తన వేలి ని పెట్టి మేలి పెట్టాడు. తరువాత ఆమె పెదవి తన పెదవికి ఆనించి కొరికాడు. ఆమె పెదవి పై భాగం రగిలి రక్తం రాసాగింది. “యాదయ్య! ఏమిటి ఈ మోటు సరసం” 60 ఏళ్ళు వచ్చిన కూడా అంది. అయితే ఇది చూడు అని చెప్పి అప్పటికే పాలు కారుతున్న ఆమె పాల పొంగులా ముచ్చికలను ముని పళ్ళతో కొరికాడు. పాలు ధార లా అతని నోటి పై చిమ్మాయి. ” ఏంట్రా యాదయ్య ! గడి గడి కి నా గుండెల పైకి పోతున్నాయి నీ పెదవులు, చిన్నపుడు నీ అమ్మ పాలు పట్టలేదా!” విసుక్కుంది రవళి. “కానీ అవి అమ్మ పాలు! ఇవి నా లంజవి. నాకు ఈ రోజు స్వర్గం చూపిస్తున్నావు” అని చెప్పి గట్టిగ ఆమెను ఊపిరి కూడా తీసుకోనివ్వకుండా ఎక్కడ పెడితే అక్కడ ముద్దులు పెడుతూ కొన్ని స్పర్స దాయకమైన బాగాలను గట్టిగ నలపసాగాడు. రవళి లో ఉద్రేకం తార స్తాయి కి చేరింది. “యాదయ్య! నన్ను నీలో కలుపుకో. నీ మోడ్దని నా పూకు లో పెట్టు” అని అరవసాగింది. యాదయ్య తన అండర్వేర్ విప్పి పారేసాడు. ముసలి మొడ్డ ఒక వైపు పడుకొని వుంది. రవళి ఆ మొడ్డ చీకి చీకి.. ఒక సైజు కి తెచ్చిoది, శక్తి నంత కూడదీసుకొని ముద్దుల వర్షం కురిపిస్తూ, కుడి చేతితో ఆమె ఎడమ పాల పొంగును గట్టి గా పట్టుకుని పిండి ఆ పాలు ఇంక ప్రవాహించక ముందే తన మోడ్దని ఆమె పూకులోకి పంపించేసాడు.” అబ్బ! ” ఒకే ఒక్క కేక. ఆమె పూర్తి గా ఒక్క కేకతోనే అంతా అయిపోయిందని అనిపించింది. యాదయ్య పసి పిల్లాడిలా ఆమె రొమ్ములను తన నోటిలో పెట్టుకొని ఆమె పాలను ఆస్వాదిస్తూ గట్టిగ కౌగలించుకుని మొడ్డ పూకులోనే పెట్టి ఆ  రాత్రంతా అలాగే పడుకున్నాడు.
ఉదయాన్నేలేచి రవళి చూసే సరికి ఇంత పెద్ద ఇల్లు చూస్తానని కళలో కూడా అనుకోలేదని తనలో తను సంబరపడిపోయింది. స్నానం ఇద్దరు కలసి చేసారు, బాగా ఆతులు పెరగడం తో ఒకరికొకరు ఆతులు గేరుక్కొని చంటి పిల్లాడిలా పూకు మోడ్డల్ని ముస్తాబు చేసుకున్నారు.
ఛీ పొండీ మీరు మీ నాటు సరసం . ఏంటే నా పిల్ల లంజముండ నీ పూకు అరగదు , నా మొడ్డ కరగదు. ఇలాగే దెంగులాట కంటిన్యూ చేస్తా నీకు ప్రాబ్లమా అంటూనే ముసలి మొడ్డ సరిగా లేవకపోయిన చీకించుకొని మరి దెంగాడు .
స్నానం అయిన తర్వాత అలాగే బట్టలు లేకుండానే టిఫిన్ చేసారు. టిఫెన్ అయ్యాక ఒకరి గురుంచి ఒకరు ముచట్లు చెప్పుకుంటూ మద్యాహ్నం గడచిపోయింది. ఇంటర్నెట్ ఓపెన్ చేసి ఇంగ్లీష్ బీ ఎఫ్ లు పెట్టి రక రకాల భంగిమల్లో దెంగాడు. కాని రవళి తృప్తి చెందనట్టు యాదయ్య గమనించసాగాడు. ఎందుకంటె యదయ్యకు నిన్న రాత్రి నుంచి మూడో షో, అందులో ముసలి మొడ్డ. సాయంత్రం సమయం తెలియకుండానే అయినది.
ఆ ఇంట్లో సౌకర్యాలు చూసి ఆశ్చర్యంలో మునిగిపోతోంది రవళి.
సాయంత్రం ఒక జ్యువలరీ షాప్ కి వెళ్లి ప్లాటినం రింగ్ కొనిపెట్టాడు. అటునుంచి అటే ఒక రెస్టారెంట్ లో క్యాండల్ లైట్ డిన్నర్ చేసారు. అక్కడ కూడా పై పైన రొమాన్స్ చేసి ఇది నా అడ్వాన్సు పెళ్లి కానుక అని లేట్ వయసులో కుర్రాడిలా గాటుగా ప్రపోస్ చేసాడు యాదయ్య. దారిలో మత్తెకించే బాడీ స్ప్రే లు, మల్లెపూలు తీసుకెళ్ళి ఇంటికి చేరుకున్నారు.
వెళ్ళగానే బిజినెస్ సూట్ విప్పేసి పంచెతో యాదయ్య సిద్దమయ్యాడు. రవళి ట్రాన్స్పరెంట్ స్కర్ట్ వేసుకుని పిచ్చెకించెలా లోపల పూకు సల్లు కనపడేలా ముస్తాభైంది. రవళి కి నిన్న రాత్రి నుంచి యాదయ్య దెంగుడులో సంతృప్తి లేదు. కాని వేరే మార్గం లేదు. పై పైన లిప్ లాకులతో, పూకు నాకడం , గొల్లి నాకడం , పూకులోపలికి వెళ్ళు పెట్టి కెలకటం, రెండు నిమిషాల్లో పూకులోకి మొడ్డ పెట్టి గబ గబమని తోసేసి ముగించేసాడు . రవళి కి పూర్తి అసంతృప్తి. సహనం కోల్పోయిన రవళి కంట్రోల్ చేసుకొని ముసలోడి ఆస్థికోసమైనా వుండాలి కదా అని పడుకుండిపోయింది. నూలు పోగు కూడా వొంటి మీద లేకుండా రవళికి అర్ధరాత్రి మెలుకువైంది. యాదయ్య మోడ్దని పట్టి చేత్తో అటు ఇటు కదిపిన , నోటితో చీకిన మోడ్డలో ఏ మాత్రం చలనం లేదు. ఆ రాత్రికి రవళి అసంతృప్తితో అలాగే పడుకుండిపోయింది.
ఉదయం సోమవారం, ఎప్పటిలాగానే యాదయ్యా ఉదయాన్నే స్నానంచేసి బాత్రూంలో రవళికికస్టపడి ఒకషాట్ వేసి కాలేజీకి వెళ్లేముందుజాగ్రత్త డియర్అని ఇంటిలోనేఉండమని సాయంత్రంవస్తానని  చెప్పి వెళ్ళాడు