నలుగురూ ఒకే గదిలో దెంగి దెంగి బాగా అలసిపోయారు


కొత్తగా ఒకటయిన ప్రేమికులిద్దరూ హాస్పిటల్లోనే తలుపు దగ్గరికి వేసి ఒక రౌండ్ వేసుకున్నారు. తర్వాత కుమార్ ని తన కార్లో బయటకి తీసుకెళ్ళింది కామిత . బంజారాహిల్ల్స్ నుంచి పంజాగుట్ట మీదుగా ఐమాక్స్ కి వెల్లి కొత్తగా రిలీజైన ఇంగ్లీష్ సినిమా ఒకటి చూసారు.తర్వాత నెక్లెస్ రోడ్ కి వెల్లి హుస్సేన్ సాగర్ అందాలను చూస్తూ,ఐస్ క్రీం తింటూ ఇద్దరి ఇష్టాఇష్టాలను పంచుకుంటూ కొద్దిసేపు రొమాంటిక్ గా కాలాన్ని గడిపారు.

కామిత  వల్లో తల పెట్టుకుని..చల్లగా వీస్తున్న పిల్ల గాలిని ఆస్వాదిస్తూ తన చిన్ననాటి కబుర్లు చెప్తున్నాడు కుమార్ .కామిత  కూడ కుమార్  వేసే జోకులకు నవ్వుతూ,అతని తల నిమురుతూ ఆసక్తిగా వింటోంది.ఇంతలో సుష్మిత గుర్తుకొచ్చి చేతికి ఉన్న గడియారం వైపు చూసాడు.టైం రాత్రి 10 గంటలు అవుతోంది.

కుమార్ :”కామిత …టైం పది అవుతోంది..ఇంట్లో సుష్మిత ఒక్కటే ఉంటుంది…ఇంటికి వెళ్దామా??”
కామిత :”ఇంట్లో ఒక్కటే ఉంటుందనా…లేక చెల్లితో చేసి చాలా రోజులైందనా?? ” కుమార్  చెవిలో రొమాంటిక్ గా చెప్పి గలగలా నవ్వింది.
కుమార్ :”అవును రా.సుష్మిత తో చేసి చాలా రొజులయింది.ఇంటికి వెల్లగానే తనను ఒక పట్టు పట్టాలి.ఒక పని చెయ్..ఈ రోజు రాత్రికి నువ్వు కూడా మా ఇంటికి వచ్చెయ్.నాకు నిన్ను,సుష్మిత ను కలిపి దెంగాలని చాల ఆశగ ఉంది”
కామిత :”మరి మా నాన్న యేమయిపోతాడు.కావాలంటే ఒక పని చేద్దాం…మీ ఇంటికి వెల్లి సుష్మిత ను పిక్ చేసుకొని,ఈ రాత్రి కి మా ఇంటికి వెళ్దాం.ఎంచక్కా నువ్వు,నేను,సుష్మిత,మా నాన్న నలుగురం కలిసి ఫోర్ సం చేసుకోవచ్చు “.

కుమార్ :”అడగడం మర్చిపోయాను…మీ ఇంట్లో నువ్వు,మీ నాన్నా ఇద్దరే ఉంటారా??…మరి మీ అమ్మ??”

కామిత :”అవును…అమ్మ,నాన్నా నా చిన్నప్పుడే డివోర్స్ తీసుకున్నారు…నాన్న ఎప్పుడూ హాస్పిటల్లోనే ఉంటూ,సెక్సాలజీ మీద రీసర్చ్ చేయడం అమ్మకు నచ్చలేదు..ఇంకా వాళ్ళకు యేవొ మిస్-అండర్స్టాండింగ్స్.నేను చిన్నప్పట్నుంచి నాన్న దగ్గరే పెరిగాను.”

కామిత  చెప్పిన అయిడియా బాగా నచ్చింది కుమార్ కి. సుష్మిత కు ఇంకా కుమార్ ,కామిత  మెహతా ల ప్రేమ విషయం తెలీదు.తను ఖచ్చితంగా మనల్ని అర్థం చేసుకుంటుంది అని కామిత  కి ధైర్యం చెప్పి ఇంటికి తీసుకెల్లాడు కుమార్ .

ఇంట్లో ఒంటరిగా పడుకుని ఉంది సుష్మిత.పడుకుందే కాని నిద్ర పట్టడం లేదు.కింద ఒకటే సలపరంగా ఉంది.అర్జెంట్ గా అన్నయ్యను మీదికి ఎక్కించుకోవాలని ఉంది.కాని డాక్టర్ ఇంకో 48 గంటలు ఓపిక పట్టమంది.అంతవరకూ ఆపుకోవడం తన వల్ల అయ్యే పనేనా?? అనుకుంటూ..పదే పదే అన్నయ్యతో రకరకాల యాంగిల్స్ లో చేసిన సెక్స్ సీన్లను గుర్తు చేసుకుంటూ చేతులతో తన నిపిల్స్ ని నలుపుకుంటోంది.
ఇంతలో కాలింగ్ బెల్ మోగింది.ఇంతవరకూ అన్నయ్య ఎక్కడికి వెళ్ళుంటాడు అని ఆలోచిస్తూ తలుపు తీసింది.
కామిత  తో కలిసి జంటగా వచ్చిన అన్నయ్యను చూసి ఆశ్చర్యపొయింది.
కామిత :”హై..సుష్మిత” అంటూ పలకరించింది.
సుష్మిత:”హాయ్..డాక్టర్! మీరేంటి ఇలా వచ్చారు.అన్నయ్య కేమైనా ఒంట్లో బాగోలెదా” అంటూ అయోమయంగా చూసింది.
కామిత :”అలాంటిది ఏమి లేదు.నేను ఎందుకొచ్చానో చెప్తాను కానీ ముందు నన్ను డాక్టర్ అని పిలవడం మానెయ్..వదినా అని పిలువు”
కామిత  చెప్పిన మాటలకు వేడి నీల్ల బక్కెట్ ను నెత్తి మీద పోసుకున్నట్టు అనిపించింది సుష్మిత కు.
కుమార్ :”నిజం..లోపలికి రా” అంటూ సుష్మిత,కామిత  లను తీసుకుని సోఫా దగ్గర కూర్చోపెట్టాడు.

ఒక 15 నిమిషాల పాటూ జరిగిన విషయాన్ని మొత్తం పూస గుచ్చినట్టు చెల్లికి వివరించాడు కుమార్ .ఒక 3 నిమిషాలు బుంగమూతి పెట్టుకుని,మౌనంగా కూర్చుండిపోయింది సుష్మిత.చెల్లెలు యేమంటుందో అని టెన్షన్ గా చూస్తున్నారు కుమార్ ,కామిత .
సుష్మిత:”అన్నయ్య…నాకు వదిన చాలా బాగా నచ్చింది” నవ్వుతూ చెప్పింది సుష్మిత.
ఒక్కసారిగా ఊపిరి పీల్చుకున్నారు ప్రేమికులు ఇద్దరూ.
సుష్మిత పక్కన కూర్చుని ఈ రోజు రాత్రి ప్రోగ్రాం గురించి చెప్పింది కామిత .చాలా రోజులుగా సెక్స్ రుచి చూడని సుష్మితకు ఆ రోజు రాత్రికి రెండు గుర్రాల స్వారీ ఉంటుందని తెలియగానే ఆమె ఆనందానికి రెక్కలొచ్చినట్టయింది.
సుష్మిత:”వదినా…మరి ఉదయం నా పూకు లో నువ్ పూసిన క్రీం…48 గంటలు వెయిట్ చేయాలి అనటం…అంతా ఉత్తిదేనా?? ”
కామిత :”ఔను…నీకు పూసింది వ్యాసిలీన్..ఈ పాటికి నీ పూకులో కారుతున్న రసాల ధాటికి ఎప్పుడో కరిగిపొయుంటుంది” అని నవ్వింది.
సుష్మిత:”మా వదిన భలే గడుసుదే అయితే..అన్నయ్య కోసమా ఈ డ్రామాలన్నీ” అని కామిత  చెవి మెలి తిప్పి అన్నయ్య ను,వదిన ను కౌగిలించుకుంది.

ఆలస్యం చేయకుండా కార్ లో అభిజిత్ ఇంటికి బయల్దేరారు ముగ్గురూ.ఆ పాటికే కామిత  ఫోన్ చేసి చెప్పడం తో అల్లుడితో రాబోతున్న కూతురి కోసం యెదురుచూస్తున్నాడు అభిజిత్.

టైం రాత్రి 11:30 అవుతోంది.కార్ వచ్చిన శబ్దం కావడంతో బాల్కనీ లోకి వచ్చి చూసాడు అభిజిత్. కార్ లోంచి దిగి ఇంటి వైపు అడుగులు వేస్తున్నారు కామిత ,కుమార్ .అన్నా,వదినల వెనకాలే ఎంత పెద్ద ఇల్లో…? అని ఆశ్చర్యంగా చూస్తూ వస్తోంది సుష్మిత. కూతుర్ని,కాబోయే అల్లుడ్ని రిసీవ్ చేసుకోవటానికి పరుగున వచ్చి ఇంటి తలుపు తీసాడు అభిజిత్.

కామిత : “హై డాడ్…నీకు చెప్పాను కదా..కుమార్  ను ఇంటికి తీసుకొస్తున్నాను అని,అండ్ షీ ఈజ్ సుష్మిత.కుమార్  స్వీ..ట్ సిస్టర్” అంది సుష్మిత మెడ చుట్టూ చేతులు వేసి కౌగిలించుకుంటూ.

అభిజిత్:”ఆ..నాకు ఎందుకు తెలీదు మన హాస్పిటల్ కి కూడా వచ్చారు కదా..!”

“అయ్యో..అక్కడే నిల్చున్నారేంటి..లోపలికి రండి…ప్లీస్” అంటూ కుమార్ ,సుష్మిత లను లోపలికి ఆహ్వనించి మర్యాదలు చేస్తున్నాడు అభిజిత్.

కూతుర్ని,అల్లుడ్ని జంటగా పక్క పక్కన చూస్తుంటే ఆనందం పట్టలేక ఉబ్బి తబ్బిబ్బు అయిపోతున్నాడు అతను.

“నమస్తే అంకుల్” అని రెండు చేతులు జోడించి వినయంగా అభిజిత్ కి నమస్కారం పెట్టింది సుష్మిత.
“అంకుల్ కాదు కోడలు పిల్లా…మావయ్యా అని పిలవాలి,నువ్వు కూడా అల్లుడూ” అంటూ కుమార్  వైపు చూసాడు అభిజిత్.
కామిత :”సరే…మామా అల్లుడు…మాట్లాడుతూ ఉండండి…నేను,సుష్మిత పైకి వెల్లి స్నానం చేసి వస్తాం”,”రా సుష్మిత ” అంటూ సుష్మిత ను తీసుకొని మేడ మీద గదికి వెల్లింది.

కుమార్  ను సోఫా లో కూర్చో పెట్టి ఫ్రిజ్ లోంచి మంచి నీల్లు తీసి అందించి,అల్లుడూ..నా కూతురు బాగా నచ్చిందా..? అని ప్రశ్నలు వేస్తూ,కబుర్లు చెప్తున్నాడు అభిజిత్.
మేడ మీద బెడ్ రూంలోకి వెల్లి వేసుకున్న షర్ట్,స్కర్ట్ ను విప్పి ప్యాంటీ తో నిలబడి నువ్వు కూడా విప్పు అన్నట్టు సుష్మిత వైపు చూసింది కామిత .

సిగ్గు పడుతూ…వేసుకున్న పంజాబీ డ్రస్స్ తీస్తొంది సుష్మిత.

అంత మెల్లగానా..వదిన దగ్గర ఎందుకు అమ్మా సిగ్గు??…అంటూ సుష్మిత బొడ్డు కింద ప్యాంట్ లోకి చేయి పొనిచ్చి కిందికి లాగింది కామిత .ఈ లోగ పైన టాప్,బ్రా విప్పేసింది సుష్మిత.

ఇది కూడా తీసెయి..అంటూ..సుష్మిత పిర్రల మీద చేతులు వేసి వత్తుతూ ప్యాంటీ ని విప్పింది కామిత .

నువ్వు కూడా తీసెయి వదినా అంటూ కామిత  ప్యాంటీ విప్పింది సుష్మిత.ఇద్దరూ ఒకే బాత్రూం లోకి వెల్లి స్నానం చేస్తున్నారు.
“మామయ్య బాగా వేస్తాడా…వదినా??” అడిగింది సుష్మిత పూకు దగ్గర సబ్బు వేసి రుద్దుకుంటూ.
“తినబోయే ముందు రుచులెందుకు…కావాలంటే రాత్రంతా బాగా వేయించుకో మా నాన్నతో…నేను మీ అన్నయ్య సంగతి చూసుకుంటాను” అంటూ సుష్మిత పిర్రలు పిసికింది కామిత .
“ఏం వద్దు…నాకు ఈ రాత్రికి ఇద్దరూ కావాలి….నలుగురం కలిసి హాయిగా ఫోర్ సం చేసుకుందాం ” అంది సుష్మిత.
కామిత : “అందుకేగా…రడీ అవుతున్నాం…అయినా నాకు ఇక్కడే నిన్ను పడుకోబెట్టి నీది నాకాలని ఉందే..ఎప్పుడూ ఆడదాని పూకు నాకలేదు…నీ దాని రుచి చూపిస్తావా?? ”
సుష్మిత:”నాక్కూడా అలాగే ఉంది వదినా..నీది రుచి చూడాలి అనిపిస్తోంది.సరేలే ఈ రాత్రి కి మన lesbian సరదా కూడా తీర్చుకుందాం”
కామిత :”ఈ రాత్రికే కాదు..మా పెల్లయ్యాక మీ ఇంటికి వస్తాను కదా..అప్పుడు ఇష్టం వచ్చినట్టు చేసుకొవచ్చు…ఇప్పుడు త్వరగా వెల్దాం.మన కోసం అక్కడ ఇద్దరు వెయిటింగ్”.

స్నానాలు ముగించి..తెలుగు సంప్రదాయబద్దంగా లంగా,వోని వేసుకున్నారు కామిత ,సుష్మిత.కామిత  కి కురుచ అయిపొయిన తన లంగా,వోని ఒకటి సుష్మిత కి కట్టి రడీ చేసింది.
ఎలా ఉన్నావో చూసుకో అని డ్రస్సింగ్ టేబుల్ ముందు ఉన్న పెద్ద అద్దం ముందు నిలబెట్టింది.
“హాఫ్ శారీ నీకు బాగా సెట్ అయ్యింది వదినా” అద్దం లోంచి కనబడుతున్న కామిత  ని చూసి మెచ్చుకుంది సుష్మిత.

“నువ్వు కూడా అదిరిపొయేలా ఉన్నావ్” అంటూ దువ్వెన తీసుకొని సుష్మిత జుట్టు దువ్వింది కామిత .
నుదుటున తిలకం,చేతికి గాజులు,కంటికి కాటుక,చెవులకు జుంకా లు,సన్నని ముక్కు పుడక పెట్టుకుని,చంకల్లో సెంట్ రాసుకుని ముస్తాబు అయ్యారు .ఇద్దరూ ఒకే రంగు లో ఆకు పచ్చ లంగా…పసుపు వోని వేసుకొని తెలుగింటి ఆడపడుచుల్లా మెరిసిపోతున్నారు.

ఆ దుస్తుల్లో మెరిసిపోతూ మెట్లు దిగివస్తున్న ఇద్దరినీ చూసి మమా అల్లుల్ల మొడ్డలు గంట కొట్టడం మొదలెట్టాయి.

“అల్లుడూ..వీల్లను చూస్తుంటే ఈ రాత్రి మనకు శివ రాత్రి అయ్యేలాగా ఉంది” కుమార్  భుజం మీద చేయి వేసి చెప్పాడు అభిజిత్.

“నాది ఆల్రడీ పూర్తిగా లేచింది మావయ్యా !” భుజం మీద ఉన్న అభిజిత్ చేతిని తీసుకొని తన మొడ్డకి ఆనించి చెప్పాడు.

మెట్లు దిగి డైనింగ్ టేబుల్ దగ్గరికి వస్తున్న కామిత ,సుష్మిత లు ఇద్దరికి ఎదురు వెల్లాడు కుమార్ .

ఇద్దరినీ కౌగిలించుకుని ఎడమ చేత్తొ సుష్మిత నడుమును,కుడి చేత్తో కామిత  పిర్రలను బలంగా పిసికాడు.రెండు బుగ్గల మీద చెరో ముద్దు పెట్టారు అమ్మాయిలు.

“అబ్బా…ఎంత కసిగా ఉన్నారే..” రెండు చేతులతో ఇద్దరినీ తడుముతూ మార్చి మార్చి ముద్దులు పెట్టాడు కుమార్ .

“అల్లుడూ…సరసాలు తర్వాత,మీ కొసం ప్యారడైజ్ నుంచి బిర్యాని తెప్పించాను..ముందు భోంచేద్దాం రండి” డైనింగ్ టేబుల్ మీద ప్లేట్ లు పెడుతూ పిలిచాడు అభిజిత్.

“అబ్బా…తర్వాత తినొచ్చు లే నాన్నా” అని విసుక్కుంది కామిత .”వద్దు,రాత్రంతటికీ శక్తి కావాలి కదా,కొద్దిగా తిందాం” అని సుష్మిత ను,కామిత  ని తీసుకొని డైనింగ్ టేబుల్ దగ్గర కూర్చోపెట్టాడు కుమార్ .
“కరెక్ట్ గా చెప్పావ్ అల్లుడూ..” వడ్డించటం మొదలు పెట్టాడు.

పది నిముషాల్లో భోజనాలు ముగించి,బెడ్ రూం లో చేరారు నలుగురూ.లోపలికి వెల్లగానే కామిత  ని నేల మీద పడుకోబెట్టి ఒల్లంతా పిసుకుతూ..ముద్దుల వర్షం కురిపించాడు కుమార్ .

పెన వేసుకున్న పాముల్లా నేల మీద దొర్లుతున్నారు వాల్లిద్దరూ.

“మీ అన్నయ్య అప్పుడే మొదలెట్టాడు…మిగిలింది మనమే” బెడ్ మీద కూర్చుని సుష్మిత చేయి పట్టుకు లాగాడు అభిజిత్.వెనక్కి తిరిగి చూడకుండా అలాగే వచ్చి అభిజిత్ ఒల్లో కూర్చుంది.ఒక చేతిని సుష్మిత లంగా మీదికి పోనిచ్చి తొడలు నిమురుతూ..ఇంకో చేత్తో ఆమె ఓని ని పక్కకు తప్పించాడు .వెనక నుంచి ఆమె మెడ మీద ముద్దు పెట్టి “నీ వయసెంత?” చెవిలో చెప్పినట్టుగా అడిగాడు.
“పదహారు మావయ్యా..!”
“అందుకేనా ఇంత కసి గా ఉన్నావు..” లంగా మీదుగా ఆమె తొడల మధ్య అరచేత్తో రుద్దుతూ,జాకెట్ లోకి చేతిని పొనిచ్చి లేత సల్లు పిసుకుతున్నాడు.పెద్ద చేతులు అతనివి,బాగా రఫ్ గా ఉన్నాయి..వయసైన మగవాడు నలుపుతుంటే కొత్త గా ఉంది సుష్మితకు.ఆమె తలను వెనక్కి తిప్పి,పెదాల మీద ముద్దు పెట్టి,నాలుక ను నొట్లోకి పొనించి..ఆమె నాలుకకు మెలివేస్తూ…బయటకు తీస్తూ..సుష్మిత పెదాలు జుర్రుకున్నాడు.ఆ గాఢ చుంబనానికి క్రమ క్రమంగా పెరిగి పూర్తిగా నిగిడి సుష్మిత పిర్రలకు గుచ్చుకుంది అభిజిత్ లవడా.

“హ్మ్మ్…బాబు గారు నిద్ర లేచినట్టు ఉన్నారు మావయ్యా..!”,చేతిని కిందికి పోనిచ్చి పైజామా మీదుగా అభిజిత్ లవడాను పిసికింది సుష్మిత.
“మరి వాడికి గుడ్ మార్నింగ్ చెప్పు కోడలు పిల్లా..!” అని సుష్మిత ను పైకి లేపి పైజమా విప్పాడు .కళ్ళు పెద్దవి చేసి అభిజిత్ లవడా ను చూసింది సుష్మిత,ఆరున్నర అంగుళాల పొడవు,రెండు అంగుళాల వెడల్పు…తెల్లగా…కొద్దిగా సన్నగా ఉండి పొడుగ్గా ఉంది.బాగా గట్టి పడి పైకి కిందకీ వైబ్రేట్ అవుతోంది.
అభిజిత్ మొడ్డను చూస్తూ గుటకలు మింగుతోంది సుష్మిత.

“సరే…నువ్వు సిగ్గు పడ్తున్నట్టున్నావ్…నేనే మొదలుపెడతా…” అని సుష్మితను బెడ్ మీద పడుకోబెట్టి ఆమె లంగా ను నడుము వరకూ పైకెత్తాడు అభిజిత్.రెండు చేతుల్తో ఆమె పిక్కలూ…తొడలూ పిసుకుతూ ఆమె యే ఆచ్చాదన లేకుండా ఉన్న నడుము భాగం మీద ముద్దులు కురిపించాడు.బొడ్డు లోపలికి నాలుక పెట్టి చుట్ట్లు తిప్పుతుంటే సరదాగా అనిపించింది సుష్మితకి,చేతిని స్విచ్చ్ బోర్డ్ దగ్గరికి తీసుకు వెల్లి లైట్ ఆఫ్ చేసి.చాలా డిం గా వెలుతురు వున్న బెడ్ లైట్ ఆన్ చేసింది.నడుము దగ్గర కొన్ని వందల ముద్దులు కురిపించి..ఆమె తొడలని ముద్దులతో ముంచెత్తడం మొదలుపెట్టాడు అభిజిత్.

“”స్స్..మావయ్యా…హా” అంటూ చేత్తో తొడల దగ్గర తల పెట్టిన అభిజిత్ బట్ట తలను నిమురుతూ మెలికలు తిరుగుతోంది సుష్మిత.ఒక తియ్యటి ముద్దు తో ఆమె పూకుని పలకరించాడు.నాలుకతో ఆమె పూ రంధ్రాన్ని వెడల్పు చేతూ…తన రెండు పెదాల మధ్య సుష్మిత పూ పెదాల్ని ఉంచుకొని సప్పరించాడు.ఆమె రెండు పూ పెదాల్ని మార్చి…మార్చి జుర్రుకున్నాడు.తల పైకెత్తి సుష్మిత కల్లల్లోకి చూసాడు..తమకంగా చూస్తూ చిరునవ్వు విసిరింది ఆమె.గమ్మత్తుగా అనిపించి లేగ దూడను తల్లి ఆవు నాకినట్టు…సుష్మిత పూకు పొడగునా మూడు సార్లు నాలికతో నాకి..పూకు నుంచి నడుము మీదుగా ఆమె సల్లను చేరుకున్నడు.జాకెట్ పైనుంచే ఒక మూడు నిమిషాలు ఆమె సల్లతో ఆడుకుని నోటితో ఒక్కొక్కటి గా ఆమె జాకెట్ హుక్స్ ని తప్పించాడు.
జాకెట్ పూర్తిగా తప్పించి,చేతి వేల్లతో ఆమె నిపిల్స్ ని నలుపుతూ పెదాల మీద ముద్దుపెట్టి కొద్దిగా పంటి తో కొరికాడు.బాగా ఎరెక్ట్ అయ్యాయి సుష్మిత నిపిల్స్.చేతులతో కొద్దిసేపు నిపిల్స్ ని,సల్లను సుతిమెత్తగా పిసికి పాలు తాగే పసి పిల్లాడిలా సుష్మిత కుది చన్నును నోటి లోకి తీసుకుని నిపిల్స్ చుట్టూ బాగా ఎంగిలి చేసి ఆమె నిపిల్స్ కి తగిలి తీపెక్కిన ఎంగిలిని మల్లీ నోటిలోకి జుర్రుకున్నాడు.బాగా చీకి నోటిని బయటకి తీయగానే మరి దీని సంగతేంటి మావయ్యా..అన్నట్టు ఎడమ సన్ను ని తన చేతుల్తో అభిజిత్ నోటికి అందించింది సుష్మిత.ఈ సారి కొంచెం బలంగా చీకుతూ మధ్య మధ్య లో కొరుకుతూ తన రెండు చేతులని సుష్మిత నడుము కిందకి పోనించి ఆమె లంగా ను పూర్తిగా విప్పి పక్కకు విసెరేసాడు.
మంచం పక్కన నేల మీద ఆల్రడీ ముద్దులు,పిసుకుల్ల ప్రోగ్రాం పూర్తి చేసి వెల్లకిలా పడుకోబెట్టి కామిత  లంగా ను విప్పి తొడలు పంగ చీల్చి పూకు దగ్గర నిక్కబొడిచిన మొడ్డను పెట్టి లోపలికి తొయ్యడానికి సిద్దంగా ఉన్నాడు కుమార్ .అంతరిక్షం లోకి వెల్లడానికి లాంచ్ ప్యాడ్ లో సిద్దంగా ఉన్న రాకెట్ లా పూకు లోకి దూసుకు వెల్లడానికి రడీగా ఉంది అతని లవడా.చేతులతో కుమార్  మొడ్డను పూ పెదాల మధ్య అమర్చుకొని కుమార్  కి దారి చూపింది.

“హ్మ్ పెట్టు రా…తొందరగా హ్మ్..రా లోపలికి తొయ్” కింద కారుతున్న రసాల ధాటికి తట్టుకోలేక తొందరగా లోపలికి పెట్టి స్ట్రోక్ లు ఇవ్వమని కుమార్  ను రెచ్చగొడుతోంది కామిత .

ఇంతలో అభిజిత్ విసిరిన లంగా కుమార్  తల మీద ముసుగు లా పడింది.దాన్ని చేతుల్తో తీసి కింద పడేసి…

“ఇదిగో నాన్నా సైలెంట్ గా మీ పని మీరు చేసుకోండి.మీ లంగా లు, కట్ డ్రాయర్లు విసిరి మమ్మల్ని డిస్టర్బ్ చేస్తే ఊరుకునేది లేదు ” అని కోపంగా అరిచింది కామిత .

సుష్మిత సల్లను మార్చి మార్చి చీకుతూ నోటిని బిజీ గా ఉంచుకోవడం తో కూతురికి జవాబివ్వలేక పోయాడు అభిజిత్.
“వదినా…మీరు ఇక్కడే ఉన్నారా..?? నేను ఇంకా మీరు ఒకరిమీద ఒకరు దొర్లుకుంటూ పక్క రూం లోకి వెళ్ళిపోయారేమో అనుకున్నా” అభిజిత్ తలని తన సల్ల మీదికి అదుముకుంటూ అరిచింది సుష్మిత.
“నీకు ఎందుకు కనిపిస్తాం లే …అబ్బా…హ్మ్…స్స్..హా” ఇంతలో కుమార్  కామిత  పూకులో మొడ్డ పెట్టి స్ట్రోక్ లు ఇవ్వడం స్టార్ట్ చేయడం తో వాక్యాన్ని పూర్తి చేయలేకపోయింది.
సుష్మిత మొండి మొల మీద తన మొడ్డని ఆనించి ఆమె సల్లు పిసుకుతూ మెడ మీద,భుజాల మీద ముద్దులు పెడ్తున్నాడు అభిజిత్.అలా నగ్నంగా ఆమె మీద కదుల్తుంటే…శ్రీకృష్ణుడు పిల్లనగోవితో గోపికల నడుము మీద మీటినట్టు సుష్మిత పూకు మీద అభిజిత్ మొడ్డ తాకీ తాకనట్టు తగుల్తోంది.చేతులని ఆమె తొడల మీదనుంచి వెనక్కి పోనించి పిర్రల్ని పిసుకుతున్నాడు అభిజిత్.తన మొడ్డతో బెత్తంతో కొట్టినట్టు సుష్మిత పూకు మీద దెబ్బలు వేస్తున్నాడు.ఇక ఆగలేను మావయ్య నీ పోటు పడాల్సిందే అని పూ రెమ్మల మధ్య లవడాను అమర్చుకొని అభిజిత్ కల్లలోకి మత్తుగా చూస్తూ దెంగమన్నట్టు సైగ చేసింది.కొంచెం కొంచెం గా లోపలికి తోసి…వెనక్కి లాగి గట్టిగా పెట్టాడు..పూకు అడుక్కంటా దూరిపోయింది అతడి మొడ్డ. ఇంజెక్షన్ లోకి మందును ఎక్కించేటప్పుడు,ఇంజెక్షన్ వెనక భాగాన్ని నిదానంగా వెనక్కు లాగినట్టు సుష్మిత పూకు లోంచి మెల్లగా మొడ్డను బయటకు లాగాడు.ఇంకొంచెం లాగితే పూర్తిగా బయటకు వస్తుందన్న సమయంలో బలంగా లోపలికి తోసాడు.సుష్మిత దిమ్మ అదిరింది ఆ పోటుకి…అబ్బా…ఎంత సుఖంగా ఉంది మావయ్య దెబ్బ అని ఆ సుఖాన్ని అనుభవించే లోపే…వెనక్కి లాగి ఇంకో తోపు తోసాడు అభిజిత్.దాన్ని గుర్తించే లోపు మరొకటి…ఇలా పోటు మీద పోటు పొడుస్తున్నాడు.బాగా రసాలూరి తడిగా ఉంది ఆమె ఆడతనం…ఎంతో కంఫర్టబుల్ గా కదుల్తోంది అభిజిత్ లవడా.

“స్స్…హమ్మా..హా…మమయ్యా…కొట్టు..కొట్టు..లాగి లాగి కొట్టు” అంటూ ఎదురొత్తులిస్తూ దెంగించుకుంటోంది సుష్మిత.స్ట్రొకు మీద స్ట్రొకులు ఇస్తూ దెంగుతున్న అభిజిత్ సడన్ బ్రేక్ వేసినట్టు దెంగటం ఆపి మొడ్డను పూకులోనే ఉంచి సుష్మిత కల్లలోకి చూసాడు.

“మావయ్య…ఏమైంది ఆపకు…పెట్టు..కంటిన్యూ చెయ్” అని అరుస్తూ మవయ్య ముందుకు కదలకపోయినా పూకుతో తనే ఎదురు దెంగటం మొదలుపెట్టింది.కుదరదన్నట్టు మొడ్డను పూకులోంచి బయటకు లాగేసుకున్నాడు అభిజిత్.
సుష్మిత:”నీకేమైంది మావయ్యా..ఎందుకు జర్క్ లు ఇస్తున్నావ్…రా దెంగు”
“పిచ్చిదానా…ఆపి ఆపి దెంగటం లోనే ఉంది అసలు మజా అని ఆమెను వెనక్కి తిప్పి బోర్లా పడుకోబెట్టాడు.

వీపు మీద ముద్దులు పెడుతూ..పిర్రలు పిసకడం మొదలుపెట్టాడు.చెత్తో ఆమె శరీరం వెనక భాగాన్ని స్ప్రుశిస్తూ ఆ స్పర్శలో సుఖం అనుభవిస్తున్నాడు.అభిజిత్ చేస్తున్న ఫోర్ ప్లే కి మత్తెక్కిపోతోంది సుష్మితకి.ఏ మాత్రం తొందరపడకుండా నిదానంగా… సినిమా డైలాగు లాగా మొక్క కి అంటు కట్టినట్టు..గోడ కడ్తున్నట్టు శ్రద్దగా పద్దతి గా దెంగుతున్నాడు అభిజిత్.అనుభవం వల్ల వచ్చిన నిగ్రహం అది.ఒహో మావయ్య ఇప్పుడు నా వెనక మొత్తం ముద్దులు పెట్టి…పిర్రలు పిసుకుతూ ఒక 5 నిమిషాలు ఆడుకుంటాడు ఏమో అనుకుంది సుష్మిత.ఇంతలో ఆమె ఊహించని క్షణం లో వెనకాల పిర్రల సందులోంచి పూకులోకి మొడ్డని దూర్చి తపక్ తపక్ మని శబ్దం వచ్చేలా లాగి లాగి దెంగుతున్నాడు అభిజిత్.
అబ్బా…దెంగుతున్నాడు అనుకున్నప్పుడు ఆపేస్తున్నాడు.ఆపేసాడు అనుకోగానే దెంగుతున్నాడు…సర్ ప్రైజ్ ల మీద సర్ ప్రైజ్ లు ఇస్తున్నాడు.పిచ్చెక్కిస్తున్నాడు మావయ్య..స్వర్గం కనబడేలా దెంగుతున్నాడు.రెండు వారాల తర్వాత మల్లీ సుష్మిత పూకు లో మొడ్డ కదుల్తొండటం తో..మొదటి సారి సెక్స్ చేసినంత సుఖంగా ఉంది .ఆహా 2 వీక్స్ గ్యాప్ ఇచ్చి దెంగించుకుంటే సెక్స్ లో ఉన్న ఆనందం రెట్టింపు అయినట్టు అనిపిస్తోంది. ఆపి..ఆపి దెంగటం లోనే ఉంది అసలు మజా అన్న అభిజిత్ డయిలాగు లోని అంతరార్థం బోధపడింది ఆమెకి.

“ఆహా…ఎక్కడ నుంచి నేర్చుకున్నావ్ మావయ్యా…ఇన్ని ట్రిక్కులు.”
“నువ్వింకా చిన్న పిల్లవే…నువ్వు పుట్టక ముందు నుంచి నేను పూకులు దెంగుతున్నాను.నేను బోనీ చేసి 30 యేల్లైంది.”
“ఆహా…చుక్కలు చూపిస్తున్నావ్ రా..ఒకటా…రెండా కొన్ని వందల మందిని దెంగినట్టు ఉన్నావ్ నీ దెంగుడు చూస్తే ” అని సారీ మావయ్యా..రా అనేసాను అంది.
“అనవే కోడలు పిల్లా…ఈ సమయం లో నువ్వు రా కాదు..లంజకొడకా అన్నా తియ్యగానే ఉంటుంది ” అని చేతులు ఆమె సల్ల కిందకి పోనిచ్చి ఆమె నడుము పైకెత్తుతూ అలాగే దెంగుతూ సుష్మితను డాగీ పొజిషన్ లోకి తెచ్చాడు.
“అబ్బా..ఐతే నా పూకు అదరదెంగరా లంజకొడకా” అని గుద్ద వెనక్కి ఊపుతూ దెంగించుకుంటోంది.

కింద వేగంగా నడుము ఊపుతూ కామిత  పూకులో రోకలి పోట్లు దంచుతున్నాడు కుమార్ ,పచ్చడి చేయటం అంటే ఇదే మరి. ఆమె పూకునే చూస్తూ,గొల్లిని చేత్తో నలుపుతూ దెంగుతున్నాడు.మొడ్డ లోపలికి దూరినప్పుడు పూ రెమ్మలు విచ్చుకొని,బయటకు లాగేప్పుడు కాస్త ముడుచుకుంటూ చూడముచ్చటగా ఉంది ఆ దృశ్యం.నాన్న మొడ్డ తప్ప వేరే మొడ్డ రుచి చూడని కామిత  అంత లావుపాటి మొడ్డతో కుమార్  దెంగుతుంటే చుక్కలు చూస్తోంది.అభిజిత్ ది ప్ల్యాస్టిక్ డిల్డో ఐతే కుమార్  ది ఉక్కు అనుకుంది ఆమె.ఇంకా స్పీడు పెంచి పూనకం వచ్చిన వాడిలా దెంగుతున్నాడు కుమార్ .

“హ్మ్..ఓహ్ మై గాడ్…హా..ఫక్…హా…పెట్టు…స్స్..అమ్మా..ఆ..దెంగరా ” అని పక్కింటి వాల్లకి వినపడ్తుందేమో అనేంత బిగ్గరగా కేకలు వేస్తోంది కామిత  మెహతా.చుపుక్ చుపుక్ మనే సౌండు కూడా అంతే గట్టిగా వినిపిస్తోంది.

కూతురు అరుపులు విని నా అల్లుడు కూతురి పూకుని ఇరగదీస్తున్నాడు.ఆహా ఏమి కేకలు పెట్టిస్తున్నావు రా..అల్లుడా మజాకా! అనుకున్నాడు అభిజిత్.

“అన్నయ్యా…కాస్త స్పీడు తగ్గించు.వదినకి కొత్త కదా భయపడుతుంది” అని మంచం మీద నుంచి అరిచింది సుష్మిత.
“ఆపవే…నా కూతురు అంత సామాన్యమైనది కాదు” అని సుష్మిత ను డాగీ స్టయిల్లో దెంగుతూ పిర్ర మీద ఒక్కటిచ్చాడు అభిజిత్.
“అబ్బా…మావయ్యా” అని పిర్ర రుద్దుకుంది సుష్మిత.
పూకులోంచి మొడ్డ బయటకు తీసీ..”కోడలు పిల్లా…చీకుతావా” అని అడిగాడు అభిజిత్.
“నువ్ చాన్స్ ఇస్తే చీకుదామని ఇందాక నుంచి వెయిట్ చేస్తున్నా…హ్మ్మ్ సరే రా” అని ముందుకు తిరిగింది సుష్మిత.అభిజిత్ చేసిన ఫోర్ ప్లే కి ఆల్రడీ ఒక సారి అయిపోయింది ఆమెకి.

యాంగిల్ మారుద్దామని దెంగటం ఆపి కామిత ని పైకి లేపాడు కుమార్ .
“రారా…నా మీదికి ఎక్కుతావా” అని అడిగి కామిత  జుత్తు పట్టుకొని ఆమె పెదాలు జుర్రుకున్నాడు.సరే అని పూకు రుద్దుకుంటూ వుమన్ ఆన్ టాప్ పొజిషన్లో కుమార్  ను దెంగుదామని,అతన్ని పడుకోబెట్టి మీదికెక్కబోయింది కామిత .

నేల మీద పడుకొని తల వాల్చడానికి తలగడ లాంటి దాని కోసం వెతుకున్నాడు కుమార్ .
అది గమనించిన అభిజిత్..అల్లుడూ…మంచం మీదికి రండి.ఇక్కడ కావల్సినంత ప్లేస్ ఉంది అన్నాడు.
అవును రా..బెడ్ మీదికి వెల్దాం అని కుమార్  ని పైకి లేపింది కామిత .
మంచం పక్కన పైకి లేచి నిలబడ్డారు ఇద్దరూ.బెడ్ మీదికి ఎక్కే లోపు కామిత  పూకుని ఒక సారి ముద్దు పెట్టుకుందాం అనిపించింది కుమార్  కి,అలాగే కుమార్  మొడ్డని ముద్దుపెట్టుకుందాం అనిపించింది కామిత కి.ఇద్దరూ ఒకే సారి జననాంగాలని నోటితో అందుకోవడానికి ముందుకు వంగారు.ఒకరి తల ఒకరికి గుద్దుకుంది.సేం పించ్ అని నవ్వుకున్నారు.
బెడ్ మీదకెక్కి అభిజిత్,సుష్మిత ల పక్కన పడుకున్నాడు కుమార్ .పెద్ద మంచం కావడంతో నలుగురికీ సరిపడా ప్లేస్ ఉంది.కుమార్  మీదికెక్కి తన పూ రెమ్మల మధ్యలో అతని మొడ్డని సర్దుకుంది కామిత .యుద్దానికి సిద్దం అన్నట్టు తల విదిల్చి,తన సల్ల మీద పడ్తున్న వెంట్రుకలను వెనకాల కొప్పులా కట్టుకొని ఊగడం స్టార్ట్ చేసింది.

అన్నయ్యా…అని కుమార్  పెదాల మీద ముద్దు పెట్టింది సుష్మిత.తర్వాత కుమార్  తలకు అటో కాలు ఇటో కాలు వేసి నిలబడి..తొడలు తెరచుకొని…పూ పెదాలు విడదీసుకుని..అతడి ముఖం మీద కూర్చుని…అన్నయ్య నోటికి తన పూకుని అందించింది.సుష్మిత గుద్ద మీద చేతులు వేసి తన నోటి వైపు అదుముకొని చెల్లెలి పూకు లోకి నాలిక దూర్చాడు కుమార్ .బస్ లో ముందు,వెనక సేట్లలో కూర్చున్నట్టు కుమార్  మొడ్డ మీద కామిత ,నోటి మీద సుష్మిత పూకులు తెరచుకొని కూర్చున్నారు.కామిత కి ఎదురుగా సుష్మిత వీపు కనబడుతోంది.మంచం మీద లేచి నిలబడి అన్నయ్యతో పూకు నాకించుకుంటున్న సుష్మిత నోట్లో మొడ్డ పెట్టాడు అభిజిత్.కింద నాకించుకుంటూ తల ముందుకు వెనక్కి కదుపుతూ అభిజిత్ లవడాని ఆబగా చీకసాగింది సుష్మిత.డబుల్ మజా అంటే ఇదే అనుకుంది ఆమె.సుష్మిత కసిగా నమిలి పారేసినట్టు చీకుతుంటే అభిజిత్ కి అయిపోవచ్చింది.కుమార్  మొడ్డ మీద పైకి కిందకీ ఊగుతూ కసిగా దెంగుతోంది కామిత .
ఉమ్మ్…ఆ..అమ్మా…దెంగు…అబ్బా,…ఆ,,,దె దెన్ దెన్ గ్ గ్ గూ హా..అని రాగాలు తీస్తోంది.తల పైకెత్తి అభిజిత్ వైపు చూసింది.సుష్మిత తలను ముందుకు అదిమి నోట్లో మొడ్డ గొంతులోకి దిగేలా పెట్టి కూతురి వంక చూసాడు అభిజిత్.మత్తెక్కిన కల్లతో నాన్న వైపు చూస్తూ ఇంకా స్పీడుగా కుమార్  ను దెంగుతోంది.ఆమె కల్లను చూసి అర్థమైంది అభిజిత్ కి కూతురు బాగా త్రుప్తి చెందుతోంది అని.
“ఎలా ఉందమ్మా అల్లుడి మొడ్డ?” సుష్మిత సల్లు పిసుకుతూ…కామిత  కల్లలోకి చూసి అడిగాడు.
సూపర్ నాన్నా అన్నట్టు కంటితో బదులిచ్చి ఒక ఫ్లయింగ్ కిస్ విసిరింది.అది చూసి సుష్మిత నోట్లో కార్చేసుకున్నాడు అభిజిత్.బాగా కార్చాడు..సుష్మిత నోరు నిండి పోయింది.అయినా అలాగే అభిజిత్ మొడ్డ ను మెత్తబడే వరకూ చీకి రసాన్ని పుక్కిట నింపుకుంది.

శ్వేతా…ఇలా…రా అని పిలిచింది కామిత .
పైకి లేచి మోకాళ్ళ మీద నడుచుకుంటూ కామిత  దగ్గరికి వెల్లి నోట్లో నోరు పెట్టింది సుష్మిత.ఆమె నోట్లో ఉన్న అభిజిత్ రసాల్ని కామిత  నోట్లోకి పంపింది.ఒకరి నాలుకను ఒకరు జుర్రుకుంటూ అభిజిత్ కార్చిన వీర్యాన్ని చెరి సగం తాగారు.

ఆల్రడీ కుమార్  దెంగుడుకి రెండు సార్లు భావప్రాప్తి కలిగింది కామిత కి..ఇప్పుడు మూడో సారి అయిపోవచ్చింది.పూకు లో కండరాలన్ని ఒక్కసారిగా టైట్ అయ్యి తొడలు దగ్గరికి జరుపుతూ కుమార్  మొడ్డను పూకుతో అదిమి పట్టి దెంగుతోంది.ఆ బిగుతుకి కుమార్  కు కూడా అయిపోవచ్చింది.ఇంకో అయిదారు సార్లు కామిత  పైకి కిందకీ ఊగగానే ఇద్దరికీ ఒకే సారి భావప్రాప్తి కలిగింది.ఇద్దరికీ ఒకే సారి అయిపొతే ఆ ఫీలింగ్ చాలా గమ్మత్తుగా ఉండి సుఖం రెట్టింపు అవుతుంది.అలా జరిగితే వాల్లిద్దరి కెమిస్ట్రీ బాగుందని అర్థం.కామిత  పూకులో రసాల్ని చిమ్మాడు కుమార్ .విడతలు విడతలు గా మూడు సార్లు చిమ్మి తర్వాత బొట్టు బొట్టు గా కార్చాడు.కాసేపయిన తర్వాత మొడ్డ బయటకు తీసి బెడ్ మీద పడుకున్నాడు కుమార్ .స్వర్గానికి విహార యాత్రకు వెల్లి వచ్చినట్టు ఉంది అతడికి.చెప్పాలంటే నలుగురికీ సేం ఫీలింగ్.తొడలు తెరచుకొని వెల్లకిలా పడుకుంది కామిత .కుమార్  కార్చిన రసాలతో ఆమె పూకు నిండిపోయి గుద్ద బొక్క మీదుగా కిందికి కారుతుంది.అన్నయ్య రసాలు జుర్రుకుందామని కామిత  పూకులో నాలుక దూర్చింది సుష్మిత.5 నిమిషాలు పాటు ఆపకుండా నాకి కామిత  పూకులో ఒక్క బొట్టు కూడా మిగలకుండా నోట్లోకి జుర్రుకుని తాగెసింది సుష్మిత.పాపం కామిత ..కుమార్  మొడ్డ చుట్టూ గంజి కట్టుకుపోయి మిగిలిన రెండు,మూడు చుక్కలతోనే కడుపు నింపుకుంది.బాగా అలసిపోయారు నలుగురూ..అలాగే నగ్నంగా ఒకరి నొకరు హత్తుకొని బెడ్ మీద విశ్రాంతి తీసుకున్నారు.

Inline
Inline