రెండు కాళ్ళ మధ్య స్వర్గం ఉందే అంటూ బలంగా దెంగుతున్నాడు


రంగారావు, మాలతీ దంపతులకు 2కూతుర్లు.  పెద్దమ్మాయి ఆమనీ కి పెళ్ళయ్యి ఎనిమిదేళ్ళ కొడుకు ఉన్నాడు.  రెండో అమ్మాయి కార్తిక హైదరాబాద్ లో హాస్టల్ లో ఉండి చదువుకుంటుంది.  మాలతీ వారానికి 6 రొజులు ఏవో వ్రతాలూ, పూజలూ చేస్తుంటుంది.  రంగారావుకి ఇంక ఏ అప్షన్ లేక రాత్రి 2 పెగ్గులు తాగి పడుకుంటాడు.

కాళ్ళనెప్పులతో మెట్లెక్కలేక కింద గదిలోనే పడుకుంటుంది మాలతీ.  పైన రెండు బెడ్ రూంస్.  ఒక గదిని తన బార్ గా మార్చుకున్నాడు రంగారావు.  మిగిలిన రెండో గదిని సరోజకి కేటాయించారు.  సరోజ రంగారావు చెల్లి కోడలు. పిల్లలు ఎవరూ లేక బోసిపోతున్న ఇంటిలోకి సరోజ రావడం దంపతులు ఇద్దరకీ చాలా ఆనందం కలిగించించింది.  సరోజకి కొత్తప్రదేశానికి వచ్చిన ఆనందంలో 2 రోజులు బాగనే గడిచాయి .  రాత్రి మాలతీ నిద్రపోయాకా, తన గదిలో మందుకొట్టడానికి కూర్చున్న రంగారావుకి పక్క గదిలో సరోజ వెక్కి వెక్కి ఏడవడం వినిపించింది.  ‘ తాగబోతున్న గ్లాసుని పక్కన పెట్టి సరోజ గది లోకి వెళ్ళాడు.  మంచం మీద కూర్చుని ఏడుస్తుంది ఆమె. సరోజ తలపై నిమురుతూ ” ఏమయ్యిందిరా ?” అన్నాడు. ” ఏం లేదు పెదమవయ్య. . ” అంది.  “మరి ఎందుకేడుస్తున్నావ్?.  భయపడుతున్నావా?” అన్నాడు.

ఏం చెప్పాలో తెలీక అవునన్నట్టు తల ఊపింది.  ” పిచ్చిపిల్ల. . రా నా రూం లో పడుకుందువు గాని. ” అంటూ అమె వద్దంటున్నా, బుజ్జగించి తన గదిలోకి తీసుకెళ్ళాడు.  ఆ గదిలో మందు సెటప్ ని సరోజ విచిత్రంగా చూడడం గమనించి, ” ఏంలేదురా. . జస్ట్ టూ పెగ్స్. .  నువ్వు వద్దంటే మానేస్తా. . ” అని తీసేయబోతుంటే. . . ” పరవాలేదు పెదమవయ్య. . తీసుకో. . కావాలంటె నేనూ కూర్చుంటా. . ” అని కూర్చుంది.  ” నా బంగారం . . ” అంటూ ఒక గ్లాసులో కోక్ పోసి ఆమెకిచ్చి, తన గ్లాస్ పైకెత్తి “చియర్స్” అన్నాడు.  సరోజ కూడా చియర్స్ చెప్పింది.  అతను తాగుతూ సరోజకి చెప్పసాగాడు.  ” ఏంచెయ్యమంటావురా. . పెద్దదేమో పెళ్ళిచేసుకొని వెళ్ళిపోయింది. . రెండోదేమొ చదువని చెప్పి వెళ్ళిపోయింది. . ఇక మీ అత్తమ్మ. . చూసావుగా. . . వ్రతాలూ, పూజలూ తప్ప నేను పట్టను.  మాట్లాడే దిక్కేదీ? అందుకే దీనితో మట్లాడుకుంటాను” అని తన గ్లాసు చూపిస్తూ.  సరోజకి జాలేసింది.  టక్కున అతని పక్కన కూర్చుని ” బాధ పడకు నేనున్నాగా. . రోజూ మనం మాట్లాడుకుందాం. ” అని బుగ్గ మీద ముద్దుపెట్టింది.  అతనూ ఆమె బుగ్గ మీద ముద్దుపెట్టి ” ఇక పడుకో,పొద్దున్నే కాలేజీకి వెళ్ళాలి” అంటూ రెండో పెగ్ పోసుకున్నాడు.  సరోజ బుద్దిగా నిద్రపోయింది.  నిద్రపోతున్న సరోజకి పెద్ద శబ్దం వినబడి వచ్చింది.  చూస్తే మావయ్య కింద పడిపోయి ఉన్నాడు. . ఆమె లేచి అతని దగ్గరకి వచ్చి ” పెదమవయ్య. . ” అని పిలిచింది.  అతను లేచి నిలబడడానికి ప్రయత్నించి పడిపోబోతుంటే గబుక్కున పట్టుకుని, మంచం దగ్గరకు నడిపించింది.  అతను మళ్ళీ పడిపోబోతూ నిలదొక్కుకోవడానికి సరోజ నడుము పట్టుకున్నాడు.  ఆ పట్టడం కాస్త గట్టిగా పట్టేసరికి సరోజ ప్రాణాలు జివ్వు మన్నాయి.  కాస్త నిలదొక్కుకున్నాక ఆ చేయి తీసి ఆమె భుజం పై వేసాడు.  సరోజ అతని నడుము చుట్టూ చేయివేసి నడిపించడంలో ఆమె సళ్లు అతని వీపుకి తగులుతున్నాయి.  అతనికి ఏమో గానీ, సరోజకి మాత్రం సమ్మగా ఉంది.  అలవాటుపడిన ప్రాణం కదా.  అసలే బావ పక్కలో లేడాయే.  పైగా గదిలో ఇద్దరే ఉన్నారు.  తన సళ్ళని అతని వీపుకి మరి కాస్త అదిమిపట్టి, అతన్ని మంచం మీదకి చేర్చింది.  అతను మత్తుగా నిద్రపోయాడు.  సరోజ నవ్వుకొని అతని పక్కనే పడుకుంది. పడుకుందేగానీ నిద్రరావడం లేదు ఆమెకి.  ఇంతలో మావయ్య చెయ్యి ఆమె తొడపై పడింది.  ఉలిక్కిపడి చూస్తే అతను గాఢంగా నిద్రపోతున్నాడు.  ఇందాక నడుముపై పట్టు, ఆ తరువాత సళ్ళ తాకిడి, ఇప్పుడు ఈ తొడపై చెయ్యి సెగలు రగులుతున్నాయి.  తన చేతిని తన దిమ్మ పై వేసుకుంది.  కామంతో కాలిపోతుంది.  మావయ్య చేతిని పక్కకి పెట్టి తన లంగాను నడుము పై వరకూ ఎత్తింది.  ఎలాగూ రాత్రిళ్ళు పేంటీ, బ్రా వేసుకొనే అలవాటు లేదు అమెకి.  పైగా ఆ సాయంత్రమే నున్నగా షేవ్ చేసుకుంది.  బెడ్ రూం మసక వెలుతురులో ఆమె దిమ్మ నున్నగా మెరిసిపోతుంది.

నెమ్మదిగా మావయ్య చేతిని తన దిమ్మపై పై వేసుకొని, ” స్. . స్. .  ” అంది.  నెమ్మదిగా అతని వేలిని తన పూకుచీలిక దగ్గర పెట్టుకుని ఒకసారి మావయ్య వైపు చూసింది.  అతను నిద్రపోతూనే ఉన్నాడు.  చిన్నగా నిట్టూర్చి, అతని వేలితో చీలిక పైన రాసుకొంది.  ఆ స్పర్శ పూకులోపల మరింత దూలను రేపుతుంది.  ” మ్ఁ ” అని మూలిగి ఆ వేలిని తన పూకు లోనికి దూర్చి పైకీ, కిందకీ ఆడించసాగింది. కళ్ళు మూసుకొని, పెదాలు తడుపుకుంటూ, ఒక చేతిని తన సళ్ళపై వేసుకొని నలుపుకుంటూ తమకంలో తేలిపోసాగింది.  ” హా…మ్ఁ…హా. . . మ్ఁ. . ” అని మూలుగుతూ మావయ్య వేలిని లోపలికి తోసే వేగం పెంచింది. దూల ఇంకా పెరిగిపోవడం తో నడుముని పైకి ఎత్తెత్తి కొడుతూ, సళ్లని కసిగా నలుపుకుంటూ, మూలుగుతుంది.   పైకి లేచి అతని లుంగీని పైకి ఎత్తి, మెల్లగా డ్రాయర్ లాగి అతని మొడ్డని నోటిలోకి తీసుకొని చప్పరించడం మొదలు పెట్టింది.  క్రమేపీ అతని మొడ్డ ఊపిరి పోసుకుంటూ గట్టిపడసాగింది. మొడ్డపై ఉన్న తొక్కని వెనక్కి లాగి, ఎర్రని గుండును నాలుకతో నాకుతూ, పెదాలతో చప్పరించ సాగింది.  మావయ్య నిద్దట్లోనే చిన్నగా మూలుగుతూ ఆమె తలపై చేయివేసి గట్టిగా అదుముకుంటున్నాడు.  అతని  వట్టలను ఓకచేత్తో నిమురుతూ, మరో చేత్తో అతని మొడ్డపై ఉన్న వెంట్రుకలపై రాస్తూ,  కసికసిగా అతని మొడ్డను గొంతువరకూ దోపుకొని నోటిని వేగంగా ఆడించింది.  ఆ చీకుడికి మావయ్య మూలుగుడు ఎక్కువయింది.  అతని మూలుగుడు ఎక్కువయ్యేకొద్దీ సరోజకి కసి పెరుగిపోతుంది.  మరింత బలంగా పెదాలతో నొక్కిపెట్టి అతని మొడ్డ లోపలి రసాలను గుంజసాగింది.  మావయ్య కుడా తన నడుమును పైపైకి ఎత్తుతూ సరోజ గొంతు లోకి మొడ్డ దిగేస్తున్నాడు.  సరోజ అతని మొడ్డని నోటితో చీకుతూనే, చేతితో మొడ్డ మొదలు పట్టుకొని పైకి చేపసాగింది. . అలా బలంగా 4-5 సార్లు చేసేసరికి అట్టడుగున వున్న రసం ఒక్కసారిగా పైకి పొంగి సరోజ గొంతు లోకి పిచికారీ చేసేసింది.  గొంతులోకి దిగిన వెచ్చని రసాన్ని ఆబగా మింగేసి, ఇంకా కుతి తీరక అతని మొడ్డని నాకినాకి శుభ్రం చేసి, పైకి లేచి మావయ్య లుంగీని యధాస్థానం లోకి సర్దేసి, తృప్తిగా అతని పక్కకి చేరి నిద్రపోయింది.
మర్నాడు తెల్లవారుఝామునే మెలుకువ వచ్చేసింది రంగారావుకి.  వళ్ళంతా తేలికగా అనిపిస్తుంది.  దెంగితేనె అలా ఉంటుంది అని అతనికి తెలుసు.  ఏదో జరిగింది రాత్రి.  తలతిప్పి చూస్తే పక్కన సరోజ అమాయకంగా నిద్ర పోతూ కనిపించించింది.  లంగా చెదిరి మోకాళ్ళపైకి వచ్చేసింది.  పనస పండు రంగులో మెరిసిపోతున్నాయి ఆమె తొడలు. ఒకసారి నిమరాలనిపించి, ఒక సారి ఆమె తొడపై ముద్దుపెట్టి లేచి వెళ్ళిపోయాడు.  రంగారావు తిరిగి రాత్రి ఎనిమిది గంటలకు ఇంటికి వచ్చాడు.  అతన్ని చూడగానే ” పెదమవయ్య. . ” అంటూ పరుగెత్తుకొచ్చి గట్టిగా కౌగిలించుకుంది సరోజ.  తన ఛాతీకి వత్తుకుంటున్న ఆమె సళ్ళ మెత్తదనాన్ని అనుభవిస్తూ ” భోజనం చేసావా బుజ్జీ. . ” అని అడిగితే, లేదని సమాధానం చెప్పింది సరోజ.  ” పద. .  నా గదిలో ఇద్దరం కలసి తిందాం. . ” అని ఆమెని పొదివి పట్టుకొని తన గదికి చేరుకున్నాడు.  గదికి చేరగానే విస్కీ బాటిల్, గ్లాసు లాంటివి టీపాయ్ మీద పెడుతుంటే ” రోజూ తాగుతావు కదా. . . అంత బావుంటుందా పెదమవయ్య. . ? అంది సరోజ.  ” బావుంటుందిరా. ” అన్నాడు మావయ్య.  నమ్మనట్టు చూసింది సరోజ.  కావాలంటే ఒక సిప్ వేసి చూడు. . . అంటూ వేరే గ్లాసులో ఒక చిన్న పెగ్ కలిపి ఆమెకి ఇచ్చాడు.  ఆమె చిలిపిగా నవ్వుతూ ” చియర్స్ ” అని చెప్పి, చిన్నగా సిప్ చేసి, మొహం వికారంగా పెడుతూ ” ఛీ. . చేదుగా ఉంది పెదమవయ్య. . ” అంది.  ” ఇటురా ” అని పిలిచి, ఆమె దగ్గరకి రాగానే, వళ్ళో కుర్చోబెట్టుకున్నాడు.

ఆమె చిన్నగా సిప్ చేసింది.  ఆమె పెదాల పైనుండి చుక్కలు కారుతుంటే, గ్లాసును పక్కన పెట్టి వేలితో ఆమె పెదాలపై రాసాడు.  అతను అలా చేస్తున్నప్పుడు అతని వేలి కొనను నాలుకతో నాకి చిలిపిగా నవ్వింది.  అతను ఆ వేలిని నోట్లో పెట్టుకొని చీకి ” ఇది ఇంకా తియ్యగా ఉంది. ” అన్నాడు.  ఆమె ఆ మాటలకు జవాబుగా తన నాలుకను పెదాలతో తడుపుకుంది.  అతను ఆమె నాలుకను వేలితో టచ్ చేసి ” ఎలా ఉంటుంది దీని టేస్ట్?” అన్నాడు.  ” ఏమో! నా నాలుక టేస్ట్ నాకేం తెలుస్తుంది పెదమవయ్య. . ” అంది చిలిపిగా చూస్తూ.  ” చూడనా. . !” అన్నాడు అతను.  “మ్. .  ” అంది ఏమిటనట్టు.  ” టేస్ట్. ” అంటూ తన చేతిని సళ్ళ కింద నుండి పైకి జరిపి చిన్నగా నొక్కాడు.  “మ్. . ” అని చిన్నగా మూలిగింది.  ” చూడనా! ” అన్నాడు తన మొహాన్ని ఆమె మొహం దగ్గరగా పెడుతూ.  అతని ఊపిరి ఆమె పెదాలపై వెచ్చగా తాకుతుంది.  ఆ వెచ్చదనం ఆమెలో వేడిని రగిలిస్తుంది.  అతను చిన్నగా ఆమె బుగ్గపై ముద్దు పెట్టాడు.  తన రెండు చేతులను మావయ్య తల వెనక వేసి తన నాలుకను అతని నోటి లోనికి మరింతగా తోసి, అతని అంగుటి పై నాలుకతో రాయసాగింది.  కోడలి టంగ్ ఏక్షన్ కి పిచ్చెక్కి పోతుంది అతనికి.  గట్టిపడిన అంగం అతని ఫేంట్ ని చింపుకొని బయటకి వచ్చేలా ఉంది.  ఆమె మెడపై ఒక చేయి, నడుముపై ఒక చేయి వేసి బలంగా దగ్గరకి లాక్కున్నాడు.  అతని చేతులకీ ఛాతీకీ మధ్య ఆమె సళ్ళు నలిగి పోతున్నాయి.  అతని నాలుకతో పోరాటం చేస్తూనే “మ్. .  మ్. .  ” అని తియ్యగా మూలుగుతుంది సరోజ.  నడుముపై ఉన్న చేతిని కిందకి దించి, లంగా నుండి లోపలకి తోసి పిర్రల మధ్య ఉన్న చీలిక పై వేలితో రాస్తున్నాడు.  మావయ్య చేతలకి సరోజలో కామం అవధి దాటిపోతుంది.  ఫేంట్ మీదనుంచే అతని అంగం పై చెయ్యివేసి కసిగా నలుపుతుంది.  అతను ఆమె మెడ మీద ఉన్న తన చేతిని తీసి, ఫేంట్ ని కిందకి లాగి, అండర్ వేర్ నుండి తన మొడ్డని తీసి ఆమె చేతిలో పెట్టాడు.  కసిగా దాన్ని పైకీ, కిందకీ ఆడించ సాగింది.  బలంగా ఉన్న మావయ్య మొడ్డ ఆమె చేతులకి ఎదురు తిరుగుతుంది.  ఇంకాస్త కసిగా కొట్టసాగింది.  ఆ కొట్టుడుకి అతని దిమ్మతిరిగిపోతుంది.  తట్టుకోలేక అతను ఆమె జాకెట్ ని విప్పేసి, నోటితో ఒక సన్నును అందుకొని, ముచ్చికను చప్పరించసాగాడు.  ” ష్. . పెదమవయ్య. . ” అంటూ రెండో చేతిని అతని తలపై వేసి సళ్ళకి గట్టిగా అదుముకుంది.  ఆమె పూకులో అంతులేని జిలగా ఉంది.  మావయ్య మొడ్డపై నుండి చేయితీసి తన లంగా బొందు ముడి విప్పి, తన పిర్రలను కాస్త పైకి ఎత్తింది.  అతను ఆ పిర్రల కింద నుండి లంగాని లాగేసాడు.  సోఫాలో కూర్చునే ఫేంటూ, డ్రాయరూ తీసేసాడు.  ఆమెని పైకి లేపి తన కాళ్ళపై అటో కాలూ, ఇటో కాలూ వేయించి ఆమె వీపు తన వైపు ఉండేటట్లుగా కూర్చోబెట్టాడు.

తొడల మధ్యలో చేతులు వేసి వాటిని ఎడం చేసాడు.  ఆమె కాళ్ళ మధ్యలో కుడి చేతినీ, సళ్ళపై ఎడమ చేతినీ వేసాడు.  ఆమె నున్నటి పూకుని ప్రేమగా తడిమి, కసుక్కున ఒక వేలిని లోపలికి తోసాడు.  ” ష్. . హబ్బా. .  పెదమవయ్య. . ” అంది.  ఆ పిలుపుకి మరింత కసెక్కి పోయింది అతనికి.  ఆమె పూకులో వేలు ఆడిస్తూ ” ఎలా ఉందే నా ముద్దుల కూతురా. . ” అన్నాడు.  సళ్ళపై ఉన్న అతని చేతిపై ఒక చెయ్యి వేసి నొక్కుకుంటూ, కెలుకుతున్న మావయ్య వేలికి ఎదురొత్తుతూ ” హ్హా. . . బాగా లోపలకి తోయి పెదమవయ్య. . . నీ కోడలి దూల తీర్చు. . . హా. . పిసుకు పెదమవయ్య. . .  సళ్ళను పిసికి పిప్పి చేసేయ్. . హా” అంటూ పిచ్చి తమకంతో అరవసాగింది.  కోడలి మాటలకు మరింత కైపెక్కుతుంది అతనికి.  సళ్ళను పచ్చి పచ్చిగా నలుపుతూ, ఆమె పెదవుల్ని నమిలేస్తూ, ఆమె పూకులో తన వేలిని వేగంగా కదపసాగాడు.  ఆమె తమకంతో అరుస్తుంది.  ” ఏమున్నాయే నీ అందాలూ. .  ష్. . ఎంత నలిపినా కుతి తీరడం లేదు. . ఈ మావయ్య కోసమే పైనుండి పేక్ చేసి పంపారే నిన్నూ. . .  ” అని మెడమీద కసిగా కొరుకుతున్నాడు.  సరోజ నడుమును ఎగరేస్తూ ” ష్. . హా. .  కొరుకు మావయ్య. . స్. స్. నమిలేయ్. . అబ్బా. .  ” అనసాగింది కసి కసిగా.  ” బాగా దూలగా ఉందే నీకు. .  ” అన్నడు ఆమె సళ్ళని గట్టిగా పట్టి మెలితిప్పుతూ.  ” అవును పెదమవయ్య. . .  బా. . గా. . దూలగా ఉంది. . ఏదైనా చేయ్ పెదమవయ్య. ప్లీజ్. . ” అంది గిలగిలా కొట్టుకుంటూ.  అతను ఆమెని నడుము పట్టుకొని పైకి లేపి, ఎగిరెగిరి పడుతున్న తన మొడ్డను ఆమె పూకుచీలికకు ఆనించి, అమెని బలంగా కిందకి దించాడు.  ఆమె ఇరుకైన కేకు లాంటి పూకు లోకి అతని మొడ్డ కత్తిలా కసుక్కున దిగింది.  ” అ. . . అక్. . ” అంది సరోజ.  మావయ్య మొడ్డను తన పూకులో ఇముడ్చుకొని, పైకీ. . కిందకీ కసిగా ఊగుతుంటే. . . ” స్. స్. . అబ్బా. . ఊగవే , అలాగే ఊగవే. . నీ మావయ్య మొడ్డ ధన్యమై పోయిందే ఈవేళ. .  ” అంటున్నాడు అతను.  ” హా. . . హబ్బా. . ఏం దిగుతుంది మావయ్య నీది. . కత్తిలా కోసుకుంటుంది. ఇక రోజూ ఇలాగే. . నా దూల తీర్చు పెదమవయ్య. . హబ్బా. . హ. . హా. . ” అని వగరుస్తూ బిగించి కొడుతుంది.  ” నా ముద్దుల కోడలి కోరికా తీర్చకుందా ఉంటానా. . . నీ రెండు కాళ్ళ మధ్య స్వర్గం ఉందే. . ” అన్నాడు బలంగా కింద నుంది తోస్తూ.  ఆ మాటలకీ, ఆ ఊపుడుకీ సరోజ పూకులో రసాలు వెల్లువలా పొంగుతున్నాయి.  మావయ్య నరనరాల్లో పొంగుతున్న ఆవేశం, అతని దండం చివరికొచ్చి కోడలి పూకులోకి వేగంగా చిమ్మింది.  అతని రసాలు తన పూకుగోడలను తాకుతూ ఉంటే తన్మయంగా ” హా. . ” అంటు మావయ్య భుజంపై తలను వాల్చేసింది.

Inline
Inline