నీ మావయ్య దెంగుడు చాలకే నీతో ఇలా దూల తీర్చుకుంటున్నాను రా


ఊ ఇంక నీ మొగుడు రేపటివరకూ లెగడు నువ్వు కగారు పడవలసిన అవసరం లేదు అన్నాను అత్తయ్య తో చంపేశావుకదరా నేను ఇందాకడ చాలా బయపడ్డాను తెలుసా అంది సరే ఇంక పని మొదలెడదామా అన్నాను ఉండు తలుపు గెడ పెట్టి వస్తాను అంటు మంచం దిగి తలుపు దగ్గరకి వెళుతుంటే వెనుక గుద్ద బలే ఊగుతుంది నా మొడ్డ టంగుమని లేచి నుంచుంది తలుపు గెడ పెట్టేసి వాచ్చి ఇదేంటిరోయ్ ఇలా లేచింది అంది అత్తయ్య నీ గుద్ద చుసి అన్నాను అవునా ఐతే నా గుద్ద పగులుద్దన్న మాట ఇవాళ్ళ అంది నవ్వుతు అవునే నీ గుద్ద పూకు పగల గొట్టకపోతే ఎలా రేపు ఊరు వెళిపోతావ్గా అంటూ కౌగిలించుకుని ముద్దులు పెట్టాను తన బండ సళ్ళూ మా ఇద్దరి మద్య నలిగిపోతున్నాయి అలా ముద్దుల పని అయ్యకా అత్తయ్య మావయ్య బట్టలు కూడా తీసెయ్య్ అన్నాను ఎందుకురా అంది తియ్యి చెపుతాను అంటే అత్తయ్య మావయ్య కట్టుకున్న లుంగీ చొక్క తీసేసింది ఊ ఇప్పుడూ మావయ్య మొడ్డ నువ్వు కుడు అన్నాను ఎందుకు రా ఇప్పుడు అంది నెను చెప్పించి చెయ్యి అన్నాను సరే అని మావయ్య మొడ్డ చేతిలోకి తీసుకుని బాగా నలిపి సాగ తీసి రుద్ది ఏదోలా దానిని కొంచెం పెద్దది చేసి నోటిలో పెట్టుకుంది అత్తయ్య మావయ్య మొడ్డ కుడుస్తుంటే అత్తయ్య మోకాళ్ళ దగ్గరకి బాగా మడిచి పడుకుని కుడుస్తుంది అత్తయ్య గుద్ద కిదనుండీ పూకు కొబ్బరి బూరిలాగా ఉబ్బి కనిపిస్తుంది ఇంక నాకు ఆగలేదు వెంటనే నా చెయ్యి అత్తయ్య పూకు మీద పెట్టి పూకు చీలికలోకి వేలు పోనిచ్చి రుద్దాను ఆహా అత్తయ్య మావయ్య మొడ్డ కుడుస్తూనే మ్మ్మ్మ్మ్మ్మ్ అంది గొంతుతో కొంచెం పైకి ఎత్తవే అంటూ తన పిర్రలని పట్టుకుని పైకి లేపాను అత్తయ్య కుడుస్తూనే గుద్ద పైకి లేపింది వాటంగా కనిపిస్తుంది అత్తయ్య పూకు నేను వెంటనే నా మొడ్డ అత్తయ్య పూ గాడిలో పెట్తి నెట్టాను అది పూబొక్కలోకి దిగిపోయింది అత్తయ్య మావయ్య మొడ్డ వదిలేసి ఒరేయ్య్ ఇదేం దెంగుడు రా నోట్లో ఒక మొడ్డా పూకులో ఒక మొడ్డా బలే ఉంది రా అదీ కాకుండా మొగుడు ముందే రంకుమొగుడి తో దెంగులాట ఆహా ఏముందిరా నా రాజా తలచుకుంటేనే బలే కైపెక్కి పోతుందిరా అంది అందుకేనే ఇలా ప్లాన్ చేశాను అన్నాను నువ్వు మామోలోడివి కాదురా ఊ కానీ దెంగు గుల తీరా దెంగు అంటూ బాబ్బాయి మొడ్డ ని చీకడం మళ్ళి మొదలెట్టింది తనమీదకి వాలి నాచేతులు మంచం మీద ఆంచి అచ్చం పులులు దెంగులాడుకునే విదంగా దెంగుతున్నను ఆదే విషయం అత్తయ్యతో కుడా అన్నాను అత్తయ్య ఇలాగే పులులు దెంగించుకుంటాయి అన్నాను నువ్వెప్పుడు చుశావురా అంది డిస్కవరీ యానిమల్ ప్లానెట్ లో చూశాను అన్నాను వాటిల్లో జంతువుల దెంగులాటలు కూడా వేస్తారా అంది వేస్తారు కాని అప్పుడప్పుడూ వేస్తారు నైట్ టైంలో ఎక్కువగా వేస్తారు అన్నాను అవునా వాటిని చూసే ఇలా ముదిరిపోయావురా ఐతే. ఐతే అయ్యింది గాని ఈ పులుల దెంగులాట బలే సమ్మ గా ఉందిరా అంది నేను అలాగే వాయించి మావయ్య పక్కన పడుకున్నాను మావయ్యని కదిపి చూడు మావయ్య నీ పెళ్ళం నాతో ఎలా దెంగించుకుంటుందో మొగుడి పక్కలోనే రంకు మొగుడితో ఎలా కసిగా దెంగించుకుంటుందో అమ్మో నీ పెళ్ళాం పూకుకి ఎంత గులో అన్నాను అత్తయ్య నామీదకి వచ్చి నీ మావయ్య  దెంగుడు  చాలకే నీతో ఇలా కుతి తీర్చుకుంటున్నాను రా  రంకు మొగుడా ఎరా ఎప్పుడున్నా ఇంక కసిగా దెంగావేరా నన్ను అంటూ మావయ్యని చూస్తూ అంటుంది నువ్వు నా పూకు గుల తీర్చలేక పోతున్నవ్ కాబట్టే నా కొడుకునే రంకు మొగుడిగా చేసుకుని గుద్దా పూకు గుల తీర్చుకుంటున్నాను అంది ఏయ్య్ నాకు ఇంకో ఆలోచన వచ్చింది అల చేద్దామా అన్నాను ఏంటిరా అంది నువ్వు మావయ్య మీద బోర్లా పడుకో నీ మీదెక్కి నేను దెగుతాను అన్నాను ఒరేయ్య్ నా మొగుడికి మెలుకువ రాదుకదా అంది అనుమానంగా బలే దానివే రేపటివరకూ సమస్యే లేదు అన్నాను ఐతే సరే నువ్వేదో చెపుతున్నవు గా అలా చేద్దాం అంది అత్తయ్యని మావయ్య మీద పడుకోమని నేను బాబయి అత్తయ్య లమీదకి ఎక్కి వెనకనుండీ అత్తయ్య పూకుని ముందు కొంచెం సేపు ఆగి అత్తయ్య గుద్దని వాయించాను అబ్బ బలే మజాగా ఉందిరా మొగుడి ముందే రంకు మొగుడితో దెంగుచుకోవడం అదీ కాకుండా వాడి మీదెక్కించి మరీ దెంగుతున్నవ్ నీ మొగుడి ముందే నీ పూకు గుద్దా దెంగాలన్న నాకోరిక ఇలా తీరుచుకుంటున్ను అన్నాను మావయ్య పక్కకి చేసి మిషనరీ బుజాల యాగిల్ కుక్కల దెంగుడు అన్ని అత్తయ్య నేను కలిసి ఎంజాయ్ చేశాం ఆరాత్రంతా నిద్దరలేకుండా. తెల్లవారుజామున పడుకున్నాం ఇద్దరం బట్టలు కట్టుకుని బబయికికూడా బట్తలు వేసి పడుకున్నాం తెల్లరి 8 ఇంటికి లేచాను అదీ అమ్మ తలుపు కొడుతుంటే లేచి తలుపు తీశాను ఏరా ఏటా మొద్దు నిద్దర అదరూ అంతే ఎన్ని సార్లు తలుపు కొట్టాలి ఐనా తలుపు గెడ ఎందుకు వేశారు అంది అమ్మ ఏమో నమ్మ నేను పెందలకాడే పడుకున్నను నేను పడుకునే సరికి మావయ్య అత్తయ్య కబుర్లు చెప్పుకుంటున్నారు ఆ తరవాత ఇదిగో నాకు ఇప్పుడే మెలుకువ వచ్చింది అని అబద్దం ఆడేశా అమ్మ పడుకున్న అత్తయ్యని మావయ్యని చూసి ముసి ముసిగా నవ్వుకుని వంటింటిలోకి వేళ్ళింది ఇవాళ్ళ కాలేజి ఎగ్గొట్టేసినట్టేగా అంది ఇంక వెళ్ళనులే అమ్మా అన్నాను సరే ఏదో ఒకటి చెయ్యి అని తన పనిలోపడింది పదింటికి లేచాడు మావయ్య అప్పుడే అత్తయ్యకి మెలుకువ వచ్చింది ఏంటిరా అప్పుడే పదైయ్యిందా ఇంత సేపు పడుకున్ననేంటి అన్నారు మావయ్య అది సరేగానీ మీ నడుం నొప్పి ఎలా ఉంది అన్నాను ఒకసరి చూసుకుని తగ్గిపోయింది రోయ్య్ అన్నారు నేను తెచ్చిన బిళ్ళ మజాకానా అన్నాను ఏమి బిళ్ళ ఏమో కానీ దుమ్ము దులిపింది అంది అత్తయ్య అర్దం కానట్తు అత్తయ్యని చూశరు మావయ్య అదేనండీ మీ నడుం నొప్పిని దులిపేసింది అంటున్నాను అంది బాబ్బయి ఒక నవ్వు నవ్వి బత్రూంకి వెళ్ళారు నీ నోటి దూలతో నీ అంతట నువ్వే దొరికిపోయేలా ఉన్నావ్ చూసుకో అన్నాను సరే సరే ఇంక ఆవిషయం ఎత్తను సరేనా అంది అత్తయ్య అదే బెటర్ అన్నాను ఆరోజు మద్యానం బోజనాలు అయ్యాకా అత్తయ్య మావయ్య వాళ్ళ ఊరు బయలు దేరారు మావయ్య మా ఇంటికి ఎప్పుడొస్తావ్ అన్నారు సెలవులు ఇచ్చాకా మీ ఇంటికే వచ్చేస్తా ఊం ఆపని చెయ్యి అత్తయ్యకి నిన్ను తోడుగా పెట్టి బయటకి వెళ్ళే పనిఏమన్న ఉంటే నేను అప్పుడు చూసేసుకుంటాను అన్నారు మావయ్య. ఈ పదిరోజులి బాగా కలిసిపోయాం నిన్ను వదిలీ వెళ్ళాలంటే ఏదో లా ఉంది మా ఇంటికాడనుండి వెళ్ళవచ్చుగా మీ కాలేజీకి అంది అత్తయ్య నేను మీ ఇంటికి వచ్చేస్తే మరి అమ్మని ఎవరు చూస్తారు అన్నాను సరే సరే మీ అమ్మనే చూసుకుంటూ కుర్చోకుండా బాగా చదువుకో అంది అత్తయ్య అలాగే అత్తయ్య అన్నాను వాళ్ళు ఇద్దరూ వెళ్ళి పోయారు.