ఎంత సుఖం ఇస్తున్నావే దొంగ లంజా, నా పెళ్ళాం కూడా ఇంత సుఖం ఇవ్వదే


సాయంత్రం ఏడుగంటలకు పనులన్నీ ముగించుకుని ఇంటికి వచ్చాడు యాదయ్య . గుమ్మంలోకి రాగానే ఘుమఘుమలాడుతు అతన్ని పలకరించింది పొయ్యిమీద ఉడుకుతున్న చేపల పులుసు . ఆకలి రెట్టింపయింది యాదయ్యకు ఆ వాసన చూడగానే . వేగంగా వెళ్ళి కాళ్ళు చేతులు కడుక్కున్నాడు . టవల్ కోసం వెల్తుండగా తన బార్య సరోజ టవల్ పట్టుకొని అతని వెనుకే నిలబడుంది. ఒక చిరునవ్వు నవ్వి టవల్ తీసుకున్నాడు.ఏంటి సరోజా నేను ఏదీ అడగకుండానే ఇస్తావు అన్నాడు. నీకు ఎప్పుడు ఏది కావాలో నీ కంటే ఎక్కువ నాకే తెలుసు మావా అంది సరోజ. ఇద్దరూ నవ్వుకుంటూ ఇంట్లొకి వెళ్ళారు. యాదయ్య రాయుడు గారి దగ్గర పాలేరు పని చేస్తుంటాడు . రాయుడుగారికి పదెకరాల పొలం ఉంది . ఆ పొలం పనులు చూసుకోడానికి యాదయ్యను పెట్టుకున్నాడు. ఆ పొలంలోనే ఓ గుడిసె వేయించి బార్యాభర్తలను అందులోనే ఉండమన్నాడు. రెండు సంవత్సరాలనుంచీ వాళ్ళు ఆ అడవిలోనే పొలంలో పనిచేస్తూ గుడిసెలో కాపురం చేస్తున్నారు . బాగా ఆకలి వేస్తోంది అన్నం పెట్టే అన్నాడు . కంచంలో అన్నం వేసి తిను మావా అంది . అదేంటే నవ్వు తినవా అన్నాడు. నేను తానం చేసొత్తా మావా ఈ లోగా నువ్వు తిను అంటూ బయటికి వెళ్ళింది స్నానం చేయడానికి .అన్నం తిని చేయి కడుక్కునేసరికి స్నానం ముగించుకొని వచ్చింది సరోజ. లంగాను సండ్లపైదాకా కట్టి టవల్తో ఒల్లు తుడుచుకుంటూ లోపలికి వచ్చింది. సరోజ పల్లెటూరులో పుట్టి పెరిగినా చాలా అందంగా ఉంటుంది . కడుపునిండా తిన్న యాదయ్యకు సరోజను అలా చూడగానే ఒళ్ళంతా ఏదోలా అయిపోయింది . వెంటనే సరోజను గట్టిగా కౌగిలించుకుని నలిపేయసాగాడు. అలా నలిపేస్తుంటే సరోజకు కూడా పూకులో దురద మొదలైంది.తను కూడా గట్టిగా హత్తుకుని అతని పెదాలందుకుంది .ఒకరి ఎంగిలి ఒకరు ఆత్రంగా జుర్రుకోసాగారు . క్షణాల్లోనే ఇద్దరూ నగ్నంగా తయారయిపోయారు.ఒకరిన్నొకరు ఆత్రంగా తడిమేసుకోసాగారు.సరోజని కిందపడుకోబెట్టి తను మీదకొచ్చాడు. సండ్లను పట్టిపట్టి పిసుకుతూ చీకసాగాడు. సరోజ సుఖంతో మెలికలు తిరిగిపోతోంది . హా . .. . . . స్ స్. . . . .. . . అలాగే పిసుకు మావా హా .. . . . ఇంకా గట్టిగా పిసుకు అంటూ అరుస్తోంది . యాదయ్య తన తలను సరోజ పూకు దగ్గరకు తీసుకొచ్చాడు .అక్కడ దట్టంగా చిన్నసైజు అడవిలా పెరిగిపోయి ఉన్నాయి ఆతులు . అలా ఆతులు ఉంటేనే యాదయ్యకు ఇష్ఠం .ఎప్పుడైనా సరోజ ఆతులు గీక్కుంటానంటే వద్దని వారిస్తాడు. ఆతులుంటేనే నీపూకు చాలా అందంగా ఉంటుంది అంటుంటాడు. సరోజ ఆతులను చేత్తో దువ్వుతున్నాడు.ఆతులను పెదాల మద్య ఇరికించుకుని బలంగా పైకి లాగాడు . చలిగాలి వీచినట్లు జలదరించింది సరోజ శరీరం . క్షణకాలం బాదతో విలవిలలాడిపోయింది.తనకు తెలియకుండానే కన్నిల్లు వచ్చాయి. ఏంటీ మావా నీ ప్రతాపం మొడ్డతో చూపించాలికాని ఇలా ఆతులు కొరికి కాదు అంది. అప్పటికే ఇద్దరూ ఫుల్ ముడ్ లోకి వచ్చేసారు. మావా ఇక ఆగలేను తోసెయ్ నీ మొడ్డను అంది . యాదయ్య కూడా ఆపుకోలేక మీదకొచ్చేసాడు . మొడ్డను పూకులో సర్ది ఒక్క తోపు తోసాడు. బురద నేలలో గునపం దిగేసినట్లు మెత్తగా దూసుకుపోయింది సరోజ పూకులోకి యాదయ్య మొడ్డ . అబ్బ సమ్మగా ఉంది మామ ఇక దెంగు .

నీ ఇష్టంవచ్చినట్టు దెంగు . పూకు కందిపోయెలా దెంగు . దెంగు దెంగు అంటూ పచ్చిగా మాట్లాడుతోంది . వీర దెంగుడు దెంగుతున్నాడు . దెబ్బ దెబ్బకూ సరోజకు స్వర్గం కనబడుతోంది. గట్టిగా దెంగు మావా గట్టిగా అంటుండాగానే యాదయ్యా ఒరే యాదయ్యా అంటూ ఒక పిలుపు వినిపించింది . ఆ గొంతు ఎవరిదో వెంటనే గుర్తు పట్టాడు యాదయ్య . అది రాయుడిగారి గొంతు. ఈ సమయంలో ఎందుకు వచ్చాడో తెలియక గబగబ బట్టలు కట్టుకుని బయటకు పరిగెత్తాడు యాదయ్య . ఏంటి అయ్యగారు ? ఈ వేళప్పుడు వచ్చారు అని అడిగాడు. ఏమీ లేదురా ! మీ అమ్మగారికి ఒంట్లో బాలేదు . ఈ ఊర్లో మందులు దొరకడంలేదు కాస్త పక్క ఊరికి వెళ్ళి తెచ్చిపెట్టరా అని మందుల చీటీ డబ్బులు ఇచ్చాడు . అలాగే అయ్యా అంటూ డబ్బులు చీటీ తీసుకొని బయలుదేరాడు యాదయ్య . రాయుడు కుడా వెళ్ళినట్లే వెళ్ళి మళ్ళీ ఆ గుడిసె దగ్గరకు వచ్చి తలుపు తట్టాడు. సరోజ వచ్చి తలుపు తీసింది . లోపలికి వచ్చి” ఏంటే ఒంటిమీద సరిగ్గా బట్టలు లేవు ” నేనొచ్చే ముందు నీ మొగనితోటి దెంగిచ్చుకుంటున్నావా ఏంటి అని అడిగాడు. సరోజ సిగ్గుపడుతూ అవునయ్యా . .. . . మా దెంగులాట సగంలో ఉండగానే మీరొచ్చారు అంది సోమయ్య, రాయుడి గారి పాలేరు . .వాడి తమ్ముడు యాదయ్య . అప్పటికే యాదయ్య కి సరోజ కి పెళ్లయింది . ఇద్దరు చిలకా గోరింక ల్లా వుండేవారు. సంవత్సరం క్రితం .. . ఒక రోజు సాయంత్రం రాయుడు తన పొలం లో పంప్ షెడ్ దగ్గరికి ఆన్ చేద్దాం అని వెళ్ళాడు . . .షెడ్ ఒక రూం లా వుంది , దానికి చెక్క తలుపు వుంది . . కానీ గొళ్ళెం గిల్లెం లేవు . , చుట్టూ చెరుకు తోట . ఆరు ,ఏడు అడుగుల ఎత్తు పెరిగింది. ఎవరు కనపడరు ,గట్టిగ పిలిస్తేనే గాని పొలం సెబ్దం లో వినపడదు . గట్టు మీద నించి గడ్డి లో నడుచు కుంటూ చుట్టూ పొలం చూసుకొంటూ రాయు ముందు లోపల గాజుల చప్పుడు వినపడింది .కొంచెంసేపు అలానే వున్నాడు ఇంకా ఏమి వినపడుతుందా విందాం అని. ఇంతలో మెల్లగా కిల కిల మంటూ నవ్వులు , సోమయ్య గొంతు ,. . ఎహే జాకెట్టు విప్పెయ్ నీయమ్మ నీసల్లు చూసి ఛాలా రోజులయింది నన్ను చూడని . . ., సరే విప్పుతా వుండు కాని జాకెట్టు చిన్చేయ్యమాకు మీ తమ్ముడు కి అనుమానం వొస్తే నా కాళ్ళు విరగ్గోద్తాడు. . . . , బయట రాయుడు. , అమ్మనీ , మీరిదరు ఇక్కడ రంకు సాగితున్నారా ! లోపలి నుంచి . . ని . . ఎమ్మా యెంత పెంచావే సుత్తున్తెనె నోరు వుర్రతంది ఏది చీకని . . ఆ . .కమ్మగావుంది . అబ్బ మెల్లగా పళ్ళ గాట్లు పెట్టొద్దు . మొన్న అలాగే చేసావు. ,దాయలేక చచ్చాను . అబ్బా ఆహ్హ్ . .. మెల్లగా . . నీ చెయ్యి పడితే చాలు ఎలా పెద్దవి అవుతాయో చూడు.. . అబ్బ అలాగే చీకు . . . ఇలా పయిన చీకుతుంటే కింద తడి అయిపోతుంది ., ని చేతుల్లో ఏముంది బావా . . ., నా చేతుల్లో నీ సల్లున్నాయే . . ఛి పో బావ . .ఏది నీ చెరుకుగడ ని పట్టుకొని. . . అబ్బాఎంత ఏం చేయమంటావే? నిన్ను దెంగి వారంరోజులైంది . అందుకే ఏదో వంక పెట్టి నీ మొగుడ్ని బయటికి పంపా . ముందు నిన్ను అర్జంటుగా ఒకసారి దెంగితేగాని నా మొడ్డ ఊరుకొనేలాలేదు రావే ! అన్నాడు . అయిష్టంగానే దగ్గరకు వచ్చింది సరోజ. ముందు కాసేపు మొడ్డ చీకవే అన్నాడు. దగ్గరికి వచ్చి పంచె విప్పింది . మొడ్డను గుప్పిట పట్టిపిసకగానే రాయుడి మొడ్డ ఊపిరిపోసుకుని ఉక్కుముక్కలా తయాయయింది .

నోటిని సున్నాలా చుట్టి అమాంతం నోటిలోకి తీసుకుంది . సుఖంతో రాయుడి నరాలు జివ్వుమన్నాయి . శరీరంలోని రక్తమంతా మొడ్డలోకి వచ్చినట్టు ఫీల్ అయ్యాడు. సరోజ తలను గట్టిగా హత్తుకున్నాడు. క్షణకాలం ఊపిరిఆడక ఉక్కిరిబిక్కిరి అయ్యింది సరోజ. వెంటనే తమాయించుకొని రాయుడి మొడ్డను చీకడం మొదలుపెట్టింది . స్వర్గం కనబడుతోంది రాయుడికి. హా . . . ఏం చీకుతున్నావే! అదీ అలాగే చీకు స్ స్ . . . .. హా .. . అంటూ మూలుగుతున్నాడు . మొడ్డను గొంతుదాకా తీసుకొని గట్టిగా చీకుతోంది సరోజ. మద్యమద్యలో నాబ్ ను నాలుకతో పొడుస్తోంది . పిచ్చెక్కిపోయాడు రాయుడు. ఆహా! ఆపవే లంజా.. . ఇక చాలు గుడ్డలు విప్పవే పని మొదలుపెడదాం అన్నాడు . సరోజ లేచి తన బట్టలన్నీ విప్పేసుకుని నగ్నంగా నిలబడింది రాయుడిముందు. తన అందాలు చూసి కసెక్కిపోయాడు రాయుడు. గట్టిగా వుందో . , నోరురిపోతుంది. దా చీకు . . అంతా నీదే . . యెంత బాగాచికుతునవే . . . నా రంకు మరదలా , నా పెళ్ళం ఎప్పుడు చెయ్యదు అందుకే నువ్వంటే నాకు అంత ఇష్టం . నే ఉమ్ము తో తడి చేసి చీకు బాగుంటుంది . ఆ అలాగ . . ఆ ముందుకు ,వెనక్కు . . ఆ అలా .. స్వర్గం చుపిస్తున్నవే . . . బాగా చీకు . . . అది . చాల్లే . . పడుకొ. . . చిరేత్తు , కాళ్ళు ఎడం చెయ్యి ఆ అది. నాది పట్టుకొని లోపల పెట్టుకో . . అబ్బ యెంత వేడి గా వుందేంటే . . బాగుంద బావా . . ఆ బాగుంది , యెంత టయిటు గా వుందే . . సమ్మగ్గా . . ముంత కల్లు మొత్తం ఎత్తి ఒకసారే తగేసినట్టు మత్తుగా వుందే సరోజా . కొంచెం ఎపు అలాగే వుండు బావా , ఏది నా కాళ్ళు ని నడుము చుట్టూ వేసి గట్టిగా నాలో నీ కడ్డి ని దించుకొని . . అబ్బ నిండు గా వుంది బావ . . ఇప్పుడు వూగు చూద్దాం. . హి హి . . నీ వల్ల కాదు . , నేను నిన్ను కాళ్ళతో గట్టిగ పట్టేసా గా .. సరే వొదులు తా వుండు. . ఆ ఇప్పడు కానియ్ . . ఇపుడు చూడవే నా దంపుడు ,, నా రాణి . .. ఆ ,, అబ్బ లోపల పూకు చిరిగి పోగలదు ,మెల్లగా దేన్గారా నా రంకు మొగుడా . అది అలా నిదానంగా ,ఇప్పుడు బాగా అయిలింగు అయ్యి సమ్మగా వుంది . . దెంగు బావా . . అలాగే మెల్లగా లోపలి కి బయటికి . . ఆ అది అలా . .. ఆ బావా నాకు అయిపోవస్తంది. . అది అలా . . స్పీడ్ గా . . .అబ్బా ఆ .. ఆ . దంచు అది అలా దంచు . .నా సల్లు చికుతూ దంచు ఇరగ కుమ్మెయ్ . .. . నీ పిర్రలు ఇంత గట్టిగ వున్నాయ్ బావా . . ఆ అలా .. అబ్బా . . నాకు అ యి పోవస్తంది . . ఆ. . ఆహా .. . సరోజా ఆ .. అలాగే గట్టిగా నా పిర్రలను పట్టుకో . . ఆహా . . నాకు కూడా అయిపోవస్తుందే . . ఆ .. ఆహ్ . అయిపొయింది . . ఆహ్హ్ . . ఇంత కార్చవేంటి బావ . . నా ముంత నింపావ్ .. బాగుంది. ఇదుగో నా లంగా తో తుడుచుకో . నువ్వు చీర సరిగా కట్టుకో . . సరే కాని నువ్వు నా సల్లు వొదులు . .జాకెట్టు హుక్స్ పెట్టుకోవాలి . వొదులు లేకపోతె నీ మొడ్డ మల్లి లెగుసుద్ది .. ఇంకోసారి అంటావ్. మీ తమ్ముడు ఇంటికొచ్చే టైం అయ్యింది . నన్ను వెతుక్కొంటూ ఇక్కడికి వొస్తే కొంప లంటుకొంటాయి . ఇంతలో తలుపు చప్పుడయింది, కిర్రు మంటూ మెల్లగా తెరుచుకొంది. గదంతా వెల్తురొచ్చిన్ది . ఎదురుగా రాయుడు గారు . సరోజ లంగా జాకెట్టు తో వుంది . కిందున్న చీరను గబుక్కున ఎత్తుకొని రోమ్ములకి , పొట్టకి అడ్డంగా పెట్టుకొని నేల చూపులు చూస్తుంది. సోమయ్య దానికి దూరంగా జరిగి గబ గబా లుంగీ చుట్టుకొంటున్నాడు . . ఎరా మీ రంకు సాగించడానికి నా షెడ్డు కొచ్చార్ర ? ఎరా . .. ఎన్నల్లనించి సాగుతుంది ? యిప్పుడేన్నయ్య . ఏమే నీ మొగుడికి తెలిస్తే ఎమవ్వుద్దో తెలుసా .. నరికేతడయ్యా .. మరి పంచాయితీ లో పెట్టిన్చామంటారా . . వొద్దయ్య , నా పెళ్ళాం తట్టుకోలేదయ్య. వొద్దయ్య మీరు అంత పని చేయ్యోద్దయ్య . ఏదో కక్కుర్తిపడి . . ఇలా తపుచేసాం . . ఇంకెప్పుడు . . ఇలా కనపడం . . మీ మీదొట్టు. ఎరా సోమిగా నువ్వెళ్ళు . . . ఎడ్లకి నీళ్లు పెట్టు , నీతో తరవాత మాట్లాడతా . . , ఎంటే . . నీ సంగతేంటి. ఇంతలో సోమిగాడు లుంగీ సరిచేసుకొంటు గట్టు మిద గా వెళ్లి పోయాడు . . చీకటి పడుతువుంది . . మీ కాళ్ళు పట్టుకుంటా అయ్యగారు . . అంటూ కాళ్ళ మీద పడింది . . మెడ వంచి నుదురు రాయుడు పాదాల మీద ఆనించింది . దానివంక ఒక సారి చూసాడు . .నా కాపరం కూలిపోద్ది . నా మొగుడు నన్ను వోదిలేస్తాడు. . . . పంచాయితీ లో పెట్టొద్దు . . .. నా మొగుడు మంచోడు . . . ఏమే ని మొగుడు నిన్ను సరిగ్గా చూడట్లేదా . .. తల ఆడిస్తూ బాగానే చూసుకుంటూన్నాడయ్య.. మరి ఈ కక్కుర్తెందుకే .. . కాళ్ళ దగ్గర అలానే కూర్చొని కళ్ళల్లో నీళ్ళు తుడుచుకొంటూ . .తప్పయ్యిపోయిందయ్యా మిరే చెప్పండయ్యా . .. . . . రా వొచ్చి నాది చీకు అంటూ లుంగీ పక్కకి తీసి మొడ్దని చేతిలో పట్టుకొని ఎదురుగా నుంచున్నాడు ., మోకాల్ల మీద కూర్చొని , రాయుడు మొహం వయిపు చూసింది. కానియ్యి అన్నట్టు తలవూపాడు , బయటినించి చల్లగా గాలి వీస్తుంది,లుంగీ రెపరెప లాడుతుంది. ,దాని మొహం మీద జుట్టు కళ్ళల్లోకి వస్తుంది ,ఒక చేత్తో సరి చేసుకొంటూ వుంది .

ఎవరికి చెప్పనులేవే . . . నన్ను నమ్ము . . . నీ మీదొట్టు . . . అంటూ దాని నెత్తిమీద చెయ్యి వేసి గజ్జల దగ్గరికి దాని మొహాన్ని తీసుకోచాడు . .. అది తన ఎడమ చెయ్యి తోడ మీద సపోర్టు కోసం వేసి కుడి చేత్తో మొడ్డ ,వోట్టలు పట్టుకొని రాయుడు కళ్ళల్లో కి చూస్తూ . . పెదాల్ని ముందుకు చాపుతూ మడ్డ దగ్గరికి తల జరుపుతూ . . . పెదాలతో మొడ్డ నాబ్ చుట్టూ రింగు లా చేసి నాలుక తో టిప్పు ని తాకిస్తూ ముందుకి వెనక్కి కొద్ది కొద్ది గా తల ఊపుతూ వుంటే రాయుడు కళ్ళు మూసుకొని ఎక్కడికో వెళ్ళిపోయాడు. . నోరు పెద్దది చేసి నిదానంగా మొడ్దని కొద్ది కొద్ది గా లోపలికి తీసికొంటూ చప్పరించ సాగింది . నిదానంగా రాయుడు చెయ్యి సరోజ్ జుట్టు లోకి పోనిచ్చి నిమరసాగాడు ,అది దాని పని లోఅది వుంది వేగం గా ముందుకి వెనక్కి వుగుతుంది . ఏమే నిజం చెప్పు ఎన్నాళ్ళ నించి జరుగుతుంది ? నేను ఎవరికి చెప్పను . . మొడ్డ బయటికి తీసి ఆరు నెల్ల నించి అని , నోటి వెంట కారుతున్న చొంగ తుడుచుకొని మళ్ళి చీకడం మొదలెట్టింది . మొడ్డ అంత బారు కాదు కాని పిడి లా లావు గా వుంది అని మనసులో అనుకుంటూ చీకుతువున్ది . మొదలంట ఆతులు బాగా పెరిగివున్నాయి.. అయ్యగారు అప్పుడపుడు ఆతులుని గోరుగుతుందండి, పేలు పట్టగలావ్ . , ఆపనేదో నువ్వే చెయ్యొచ్చుగానే . , ఈ సారి ఎప్పుడయినా చూద్దాం లెండి. . . అబ్బా ఏం చీకుతున్నవె. ,అది అలా చివరన నాలికతో అలా ఆహ్. . ఆహ్.ఇప్పుడు చప్పరించు . నిదానంగా . . ఆహా . . వట్టలని నిమరవే . . అది అలా ఆహ్ . . . నీ యమ్మ బాగుందే, . ,అమ్మగారు చేయరా ఇలా ఎప్పుడు ?. లేదే దానికి ఇలాంటివి నచ్చవ్ . . ఇంతకీ ముందు ఎవరితోనయినా చేయిన్చుకున్నారా అయ్యగారు ?. . అయ్యన్నీ యిప్పుదేందుకే నీకు. .ఆపకుండా గుడిచేయ్. ,అబ్బా ఆహ . . అది అల్లా స్పీడుగా . .ఓహ్ .. అబ్బ . . అంటూ నడుం ముందుకి వెనక్కి కదుపుతూ నోటిని దేంగా సాగాడు . . అది పెదాలని టైట్ గా చేసి చీకుతూ వుంటే గాలి నోట్లోనించి లీక్ అయ్యి శబ్దం చేస్తూ వుంది . .దానితో రాయుడికి బాగా కయిపెక్కిపోయింది .. . ఆహ్హ్ అయిపోతుందే ఆపకు అలానే చెయ్యి ఆహ్ ఆహ్ అంటూ దాని నోట్లో కార్చెసాడు . అది మొత్తం చప్పరించేస్తూ మింగేసింది .రాయుడి మొహం లో వెలుగు , తల విదిలించాడు ,. తనజుట్టు లో చెయ్యి పెట్టుకొని నుదుటి చెమట తుడుచుకున్నాడు .. . . ఎలావుందే . .. కమ్మగా పాయసం లాగుంది . ఏదో కక్కుర్తి కొద్ది మా బావ తో ఇదయ్యా . . ఎవరికి చెప్పొద్దు ,మీరు ఏమి చెబితే అది చెత్తా. . సరే. . చూదాం . . . నిన్ను పనిలో పెట్టుకుంటా , రేపటినించి ఇంటికొచ్చి అమ్మగారిని అడిగి ఏమేం చెయ్యాలో కనుక్కో. అప్పుడపుడు ఇలా తోట కోచ్చి ఇక్కడ పని కూడా చేసిపోటు వుండాలి . . . సరే అయ్యగారు . . .. బయట ఎవరయినా వున్నారేమో చూడు . . . తలుపు ని కిర్రు మంటూ తీసింది ., బయట చేకటిగా వుంది ,ఎవరు లేరయ్య . . సరే నువ్ పో ,. . రేపు పొదూన్నె ఇంటికి రా .. . మూతి తుడుచుకొంటూ,వూపుకొంటు గాజుల చప్పుడు చేసుకొంటూ వెళ్లి పోయింది . దాని వంక అలా చూస్తూ . .. సిగరెట్టు వెలిగించాడు . సరోజ బట్టలన్ని విప్పగానే ఆమె అందాలు చూసి దూలతో కసెక్కిపోయాడు రాయుడు. దగ్గరకు రావే లంజా.. . . అని పిలిచాడు. దగ్గరకు వచ్చి నిల్చుందామె . రాగానే చేయి పట్టుకుని గట్టగా లాగాడు రాయుడు. అతను అలా గుంజేసరికి పట్టు దొరక్క అమాంతం రాయుడిమీద బొక్కబోర్లా పడింది సరోజ. మీదపడ్డ సరోజను గట్టిగా కౌగిలించుకుని నలిపేయసాగాడు రాయుడు. సరోజ సండ్లు కొబ్బరిబోండాల్లా చాలా పెద్దగా ఉంటాయి. ఆ సండ్లను పట్టి పిసకసాగాడు రాయుడు. పిసికే కొద్ది ఇంకా పొంగుతూ రాయుడికి సవాలు విసీరుతున్నాయవి . ఏం పెట్టి పెంచావే వీటిని ఇలా నా చేతులకు ఎదురుతిరుగుతున్నాయి , నీ ఒక్క రొమ్ముకు నా రెండు చేతులు సరిపొవడం లేదే అని పిచ్చిపట్టినట్టు పిసకసాగాడు . తెల్లగా ఉన్న సరోజ సండ్లు ఎర్రగా కందిపోయేదాకా పిసికి కాస్త కిందికి వచ్చాడు రాయుడు. బొడ్డు దగ్గరికి వచ్చి దాని లోతు కొలవడం మొదలుపెట్టాడు . ఆహా! ఇంత లోతుందేంటే నీ బొడ్డు . దీంట్లొ దోసెడు తేనె పోసి నాకొచ్చు తెలుసా ! అంటూ నాలుకతో బొడ్డుచుట్టు నాకడం మొదలు పెట్టాడు . ఆకురాయిలాంటి నాలుకతో బొడ్డచుట్టూ లొపల నాకుతుంటే చక్కిలిగింతలు వేసి కిలకిలా నవ్వసాగింది సరోజ.

కాసేపు నాకింతర్వాత ఇంకా కిందికి వచ్చాడు రాయుడు. ఒత్తయిన ఆతులను నిండుగా కప్పుకుని స్వాగతం పలికిందతనికి ఆమె పూకు . ఎప్పుడు చూసినా గంపెడు ఆతులతో ఇలా ఉంచుకుంటావేందే నీ పూకు . ఒకసారి నున్నగా గొరుక్కో . నీ పూకును ఆతుల్లేకుండా ఒకసారి చుడాలని ఉంది అన్నాడు ఆతులను పక్కకు జరుపుతూ పుకు కోసం వె నా మావకి ఇలా ఉంటేనే ఇష్టంమయ్యా . నేను గీక్కుంటానన్నా తనే వద్దంటాడు అంది సరోజ . సరెలే ఈసారి ఏదో వంక చెప్పి గీక్కో అంటూ మీదకొచ్చాడు రాయుడు. పెట్టుకోవే అంటూ మొడ్డ తీసి సరోజ చేతిలో పెట్టాడు . పంగ బాగా చాపి రాయుడి మొడ్డను తన పూకుపెదాలమీద రెండు మూడుసార్లు పైకి కిందకి రుద్దుకుని పూకులోకి సర్దుకుని ఇక దెంగండయ్యా అంటూ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చింది సరోజ. ఒకసారి నడుం పైకి ఎత్తి గట్టిగా కిందకు దించేసాడు రాయుడు. బురదనేలలో గడ్డపార దిగేసినట్టు కస్సున దూసుకుపొయింది . మొడ్డను మొత్తం మింగేసింది సరోజపూకు.కాసెపు సుఖంతో రాయుడిని అలాగే హత్తుకుంది. ఇక దెంగండయ్యా అనగానే మొడ్డను చివరంటా లాగి దెంగసాగాడు రాయుడు. పూకులోని సుఖాన్ని ఒల్లంతా పట్టించుకుంటూ కలవరించసాగింది సరోజ. హా . . . స్ స్ స్. . . . అబ్బా .. . . . అలాగే దెంగండయ్యగారు . తట్టుకోలేకపోతున్నాను. పూకులోంచి గుండెల్లోకి వస్తోంది మీ మొడ్డ . గట్టిగా. . . ఇంకా గట్టిగా స్ స్ స్. . . . హా .. . అలాగే అలాగే ఆహా.. . . ఇంకా ఇంకా అంటూ పిచ్చిగా అరుస్తోంది . రాయుడి పరిస్తితి కూడా అలాగే ఉంది . సుఖంతో కళ్ళు తెరవలేకపోతున్నాడు. అబ్బ. . .. లంజా. . . నిన్ను దెంగుతుంటే ప్రాణం గాలిలో తేలిపోతోందే. ఎంత సుఖం ఇస్తున్నావే దొంగ లంజా. . నా పెళ్ళాం కూడా ఇంత సుఖం ఇవ్వదే.. . హా . . . ఆహా.. . అంటూ అరవసాగాడు . దెంగండయ్యా గట్టిగా దెంగండి నాకు అయిపొవచ్చింది అంటోంది సరోజ. దెంగుడు వేగాన్ని పెంచాడు రాయుడు. ముసలివాడైనా వీర దెంగుడు దెంగుతున్నాడు . తపక్ తపక్ అంటూ వస్తోంది వల్ల దెంగుడు శబ్దం. చివరంటా లాగి లాగి పొడుస్తుంటే సుఖంతో చివరికి వచ్చేసింది సరోజ. హా .. . హా . . . హా . . . నాకు అయిపొతోంది . . . అయిపోతోంది . . . అయిపో . . .. . అంటూ అరుస్తూ కళ్ళు మూసుకుని బల్లిలా హత్తుకుపోయింది రాయుడిని. అతను కూడా నాలుగూపులూపి సరోజ పూకును తన రసంతో నింపేసాడు . ఇద్దరూ పదినిమిషాల పాటు కదలకుండా అలాగే పడుకున్నారు . ముందుగా సరోజ తేరుకుంది . లేవండయ్యా నా మామ వచ్చే వేలయింది అంటూ లేచి బయటికి వెళ్ళింది కడుక్కోడానికి . రాయుడు కూడా కడుక్కుని వచ్చి బట్టలు కట్టుకున్నాడు . సరోజ కూడా బట్టలు కట్టుకుంది . ఇక వస్తానే మళ్ళీ రేపు వస్తా అన్నాడు.